lần đầu tiên làm offer được paid

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
hi các bác em mới tập tành tải apps trên android về nghịch ai ngờ được nó paid 2 $ . giờ em tính đi làm lính đánh thuê không biết làm apps được thì có làm được lính đánh thuê không các bác:rolleyes:. nếu được bác nào hot em với:oops:!

cũng đã từng 1 thời máu lửa :D:D . Hỏng cả ĐT

cái này rút 10 acc thì về được 2,3 acc. Nản hết muốn làm.:(
làm mem thì cũng giống giống làm app thôi, mà giờ Ad ít ai tuyển. Toàn chơi auto

hi các bác em mới tập tành tải apps trên android về nghịch ai ngờ được nó paid 2 $ . giờ em tính đi làm lính đánh thuê không biết làm apps được thì có làm được lính đánh thuê không các bác:rolleyes:. nếu được bác nào hot em với:oops:!View attachment 69476
làm off android là cái bs rồi change ip hả bạn

nhìn cái appNana này nhớ ngày đầu mò vô mmo , tập tành down app, làm cả tháng được 5 $, xong bị lừa mất :D lần đầu tiên cũng là lần cuối bị lừa :oops:

Chúc mừng thớt nhé, lúc trước mình cũng đi lên từ những cái app như thế này.... từ từ rồi đến đỉnh vinh quang nhé thớt....Thân ái

hi các bác em mới tập tành tải apps trên android về nghịch ai ngờ được nó paid 2 $ . giờ em tính đi làm lính đánh thuê không biết làm apps được thì có làm được lính đánh thuê không các bác:rolleyes:. nếu được bác nào hot em với:oops:!View attachment 69476
giống trước làm mintcoin làm thử 2 acc về cả 2 máu quá quất lên 20 acc cũng về 2 :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back