Làm Task khảo sát chụp ảnh và quay phim kiếm tiền (Đã có proof)

lấy video từ fb được không nhỉ :D
Lấy thì mình ko đảm bảo là họ sẽ pay nhé. Nên tự quay.

Khi quay video người trong video phải nói ra mình đang làm gì, sử dụng sản phẩm nào để vệ sinh, tại sao bạn thường sử dụng sản phẩm đó mà ko phải 1 sản phẩm nào khác, các dụng cụ để vệ sinh là gì... nói càng nhiều càng tốt để họ biết quá trình mình vệ sinh như thế nào

khi nào nó thanh toán cậu vừa làm dc 3 cái tak 32k xong
làm xong đợi nó duyệt và approve nó sẽ thanh toán, thường đầu tuần. nếu lâu quá mà ko thấy thì gửi mình email hoặc sdt đăng ký để mình nói với nó kiểm tra ngay

Thêm proof mới nhận hôm nay (11/3/2016)

Mọi người đăng ký nhớ nhập code: kbr8g8
Để được hỗ trợ tốt nhất nhé

phải đi chụp ảnh à phải đi chụp ảnh quay phim và tự quảng cáo về bản thân à
Chụp ảnh và quay video theo yêu cầu mỗi task. hiện tại các task đang yêu cầu chụp sàn nhà, nhà tắm, nhà bếp... và quay video mình vệ sinh sàn nhà, nhà tắm, nhà bếp... phải tự chụp và tự quay tại nhà mình. Không được sử dụng hình ảnh và video trên mạng, nếu bị phát hiện sẽ ko dc thanh toán

Chụp ảnh và quay video theo yêu cầu mỗi task. hiện tại các task đang yêu cầu chụp sàn nhà, nhà tắm, nhà bếp... và quay video mình vệ sinh sàn nhà, nhà tắm, nhà bếp... phải tự chụp và tự quay tại nhà mình. Không được sử dụng hình ảnh và video trên mạng, nếu bị phát hiện sẽ ko dc thanh toán
hoàn thành rồi thế baoh nó mới thanh toán cho mình hả bạn vừa mới ref bạn xong đó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,502
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back