Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

đó là cậu gõ soft asian, gõ xd thì bị vậy, soft asian này bao nhiêu tiền tháng vậy :(
Hehe, tính ra cũng hơi rãnh vì cứ post hình lên hoài. Nhưng mà XĐ soft là cái soft mà thuộc dạng "Cứu tinh" khi gõ Pix. Nhưng nghe hụt tới 40% bên KB thì cũng ráng test thử coi sao. Nhưng vẫn good, chứ đâu có hụt dữ dội vậy. Gõ 199 còn 194 ;)

image hosting free

kolo sáng nay bị gì mà rõ ràng là code có 1 từ mà bảo mình gõ 2 từ.
Các bạn cho mình hỏi là: giả sử tài khoản abc nào đó được reg ngày 10/11/2014, đến 13/11/2014 mới gõ lần đầu, và có < 5 lỗi. Như vậy, đến hết 30 ngày kể từ ngày làm tài khoản sẽ reset lỗi về 0 lỗi hay đến ngày cuối cùng của tháng mới reset vậy?

Cám ơn các bạn!

kolo sáng nay bị gì mà rõ ràng là code có 1 từ mà bảo mình gõ 2 từ.
Các bạn cho mình hỏi là: giả sử tài khoản abc nào đó được reg ngày 10/11/2014, đến 13/11/2014 mới gõ lần đầu, và có < 5 lỗi. Như vậy, đến hết 30 ngày kể từ ngày làm tài khoản sẽ reset lỗi về 0 lỗi hay đến ngày cuối cùng của tháng mới reset vậy?

Cám ơn các bạn!
kolo nó sản sản lắm nên mình chỉ nói theo rule :D :nếu sai quá 5 lần trong 1 tháng là band , nó tính từ lúc tạo tài khoản nha :)- hết tháng là tự động reset ví dụ lỗi từ mồng 1 thì mồng 1 tháng sau reset :)

Các bạn có thể cho mình link dơwnload soft XD đã update để làm kolo không?
Mình mở soft mình lên nó luôn hiện 1 hộp warning: There is an update. Cám ơn các bạn!

các bro chỉ giáo dùm e, sao e xài software vinacaptcha gõ 3 acc, 3 acc e đánh kolotibablo, e đánh đc cỡ 10', e lên kolotibablo để xem thống kê thì nó ko cập nhật vô nãy h những j e gõ bằng vinacaptcha...

Hehe, tính ra cũng hơi rãnh vì cứ post hình lên hoài. Nhưng mà XĐ soft là cái soft mà thuộc dạng "Cứu tinh" khi gõ Pix. Nhưng nghe hụt tới 40% bên KB thì cũng ráng test thử coi sao. Nhưng vẫn good, chứ đâu có hụt dữ dội vậy. Gõ 199 còn 194 ;)

image hosting free

Việc gì phải che id thế bác

Treo máy nó cũng tính vào speed mà. Mình để treo soft cả tiếng rồi. Ko tin bạn cứ thử treo soft, thời gian nó vẫn tính speed sẽ giảm đi
bác đừng có bấm cái tích chỗ mấy acc mà bấm hình cuối góc bên trái ấy nơi chỗ bốn cái hình đó là dừng thời gian luôn mà dùng soft 2 khung đánh cho mau lên speed o_O

bác đừng có bấm cái tích chỗ mấy acc mà bấm hình cuối góc bên trái ấy nơi chỗ bốn cái hình đó là dừng thời gian luôn mà dùng soft 2 khung đánh cho mau lên speed o_O
Thế à, trước giờ toàn dừng theo cách này, khi ngừng gõ mình toàn bỏ dấu tích đi. Mình gõ 2 khung với 1 khung luôn, khi thấy soft 2 khung lâu load captcha thì chuyển qua 1 khung và ngược lại

Kolo dạo này có cách tính rate mới hả các bạn. Lâu rồi không gõ, log vào ặc gõ thấy code lặp lại, mấy ặc gõ mẫu thấy giống nhau. Có hiển thị Pri/Total ( dùng soft Asian).

myhuyen lv ruby bên gogetsome mà cũng wa bên này giành với anh em ah` . anh em cho hỏi kolo tầm h nào thì load nhanh vậy hồi tối gõ lúc 12h khuya mà code lát đát thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,925
Latest member
prestigeclairemo
Back
Top Bottom