Request ko get veri paypal được?

Reactions
44
MR
0.045
như tít, ae nào hiểu nó yêu cầu gì ko:confused:

Nạp thêm $ vào thẻ đi

vãi thẻ của tớ hơn 500k ko đủ sao
chưa đổi mã pin. éo biết đổi thế nào. sợ cái máy rút tiền vãi. ko biết sử dụng mang tiếng nhà quê :oops:

vãi thẻ của tớ hơn 500k ko đủ sao
chưa đổi mã pin. éo biết đổi thế nào. sợ cái máy rút tiền vãi. ko biết sử dụng mang tiếng nhà quê :oops:

1. đã nạp tiền vào tk -> tk có tiền chưa?
2. đã active thẻ = cách đổi mã pin chưa?
3. thẻ đã veri lần nào chưa?
/....../

như trên đã nói thì bạn thuộc trường hợp 2 -> thẻ chưa active -> chưa veri dc​

như trên đã nói thì bạn thuộc trường hợp 2 -> thẻ chưa active -> chưa veri dc​
mình tự đi cắm thẻ vào cây tự đổi mã pin được ko? thẻ visa chả biết cắm theo hướng nào. lần đầu sử dụng thẻ nên cũng lơ ngơ lắm :oops:
hq đi tập về tiện ghé vào cây và ngại ngại làm sao ấy:oops:

mình tự đi cắm thẻ vào cây tự đổi mã pin được ko? thẻ visa chả biết cắm theo hướng nào. lần đầu sử dụng thẻ nên cũng lơ ngơ lắm :oops:

canh lúc nào ko có ai rồi vào, đeo thêm khẩu trang và nón bảo hiểm loại to nữa là an toàn tuyệt đối :D

Bạn đang sống ở thời nào vậy?
Ko quen thì ai cũng có lần đầu mà :p

canh lúc nào ko có ai rồi vào, đeo thêm khẩu trang và nón bảo hiểm loại to nữa là an toàn tuyệt đối :D
em nghĩ nên đeo 2 lớp khẩu trang: 1 cái bình thường + 1 cái toàn khuôn mặt nữa. Rồi đội nón bảo hiểm dạng trùm nguyên đầu như nón siêu nhân ý + mặc thêm cái áo khoát màu đen nữa là ok

sợ máy nó nuốt thẻ vãi :))
thẻ visa ko có hướng đưa thẻ vào. luống cuống chả biết đưa vào đầu nào :oops:
do bạn ko để ý thôi, thường thì thẻ nào cũng có in hình mũi tên hướng cho thẻ vào máy, còn nếu ko có thì thẻ nào cũng chung nguyên tắc đưa cạnh bên trái vào trước, tức là cái cạnh bắt đầu in số thẻ ấy.

cần ver pm chữ ký nhé có code ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,854
171,907
Latest member
Phunmuoitainha
Back
Top Bottom