Help Kinh Nghiệm làm seosprint bằng VNAJ của tôi

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Hi all ! không có acc 4r mượn mãi mới được cái acc , vừa rồi thấy nhiều người ko dám chiến seo bằng VNAJ vì bị band hàng loạt , mình cũng đã bỏ thời gian và 1 số acc seo + HMA để test thì 2 ngày :
acc 1 mình xài list job của bạn Natsu 2 tiếng sau bị band :(
acc 2 mình comfig từng job 1 theo kiểu chủ job cần báo cáo gì thì mình báo cáo cái đó VD nó ko yêu cầu có LKTK thì mình bỏ và config acc 1 :
IP của tôi :
192.168.x.x
Liên kết site :
1
2
Liên kết Quảng cáo :
1
2
kết quả chạy mãi ko được band ::(
- acc 3 làm bằng tool của fifung nhưng báo cáo y hệt list job của NATSU tức
1
2
1
2 >> bị band
- acc 4 vẫn dùng list config của acc 2 nhưng ở mấy ô điền từ IP của bạn mình để :
-------------------
192.168.x.x
-------------------
1
2
--------------------
1
2
và mấy acc sau mình cũng làm theo kiểu đó nhưng phần điền đó mình viết khác nhau như IP, hoặc IP của bạn ( = tiếng nga ) vậy là mỗi acc của mình đều có báo cáo khác nhau đấy :)) chạy mãi chẳng thấy band .
đây chỉ là cách của mình và mình vẫn chạy auto hàng ngày tuy nhiên nếu nhiều người làm vậy thì dần dần sẽ nhiều acc báo cáo giống nhau kết quả là sẽ bị band :))
còn về lý do bị band hàng loạt thì theo mình có cái đứa nào đó report Auto ADmin seo nó cứ cái form báo cáo đó nó táng thôi :)
về phần tool VNAJ thì mình nghĩ bạn porker nên config tool nhiều dạng báo cáo khác nhau để người dùng tự tùy chỉnh như IP đứng đầu hay cuối , hoặc từ khóa đứng sau IP và ngược lại , vậy cũng đã khác nhau rồi , Job các bạn cũng nên tự tìm và config tránh share tràn lan nhiều người lấy về chỉ việc chạy báo cáo giống nhau :)
cái này có thể nhiều pro nghĩ tới nhưng ko nói , tớ chỉ nêu ra ý kiến thôi nên đừng ném đá tớ nhé :)

From báo cáo càng đơn giản càng tốt, không nên thêm kí tự linh tinh vào,chỉ càng gây sự chú ý, càng dễ giống nhau. Ai có thể biết dc form báo cáo của mình khi thêm những kí tự # vào sẽ không có ai làm như thế. ĐÚNG mà giống nhau thì chả sao, nhưng SAI mà giống nhau thì là chép của nhau rồi.

ko phải làm job mà bann mà do nó cấm nhìu acc,bạn đk rùi làm có info các mail lúc trước và sau lẫn lộn,cả cái bann trước ban sau vân có dấu hiệu biết,chứ seos nó mất j mà ban acc làm job?
-chủ job nta yêu cầu làm kiểu time: vd site 2 30s thì mỗi click cách nhau 30s mà bạn kich cả chục link = 30s thì đúng sao?
cái đó là ví dụ chưa nói nhìu cái làm ẩu

ko phải làm job mà bann mà do nó cấm nhìu acc,bạn đk rùi làm có info các mail lúc trước và sau lẫn lộn,cả cái bann trước ban sau vân có dấu hiệu biết,chứ seos nó mất j mà ban acc làm job?
-chủ job nta yêu cầu làm kiểu time: vd site 2 30s thì mỗi click cách nhau 30s mà bạn kich cả chục link = 30s thì đúng sao?
cái đó là ví dụ chưa nói nhìu cái làm ẩu

Mình không rõ cái này. Bạn cho mình hỏi, nó check mỗi click cách nhau 30s kiểu gì? mấy cái job nó yêu cầu thế nhưng mình click liên tục nó vẫn trả tiền

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back
Top Bottom