Kinh nghiệm cho những ai muốn trở thành Exchanger

100 củ là ok rồi
Bác Hổ cho em 100 củ luôn đê em để giá ex rẻ cho bác..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Giá PM rất lâu lên xuống, mất một thời gian mới xuống hoặc lên lận cho nên có thể gọi là ổn định, chỉ sợ lỗ ở việc không có kiến thức khái quát về site auto cho nên lỡ bị hack, hoặc bị lỗi chuyển nhầm tiền ... thì hơi nguy hiểm

Ex là cái nghề rủi ro rất cao nếu ko tỉnh. luôn có mặt và đối đầu

nếu làm ex thì mấy cái tỉ giá Z,PM nắm ở đâu là chuẩn nhất mấy thím nhỉ. sợ giá xuống mà ko update kịp thì lỗ sặc máu...giá lên mà ko update kịp thì =)) bán nhà

Chưa thấy rủi ro về mặt pháp lý nhỉ :D

Cái này thì tuỳ vào độ hiểu biết của bạn thôi.

nếu làm ex thì mấy cái tỉ giá Z,PM nắm ở đâu là chuẩn nhất mấy thím nhỉ. sợ giá xuống mà ko update kịp thì lỗ sặc máu...giá lên mà ko update kịp thì =)) bán nhà

Tuỳ thị trường thôi bạn. Phải đoán chứ không ai biết được, giống như Forex hay Stock đó bạn. Nếu biết chính xác lúc nào lên xuống thì giàu to hết rồi :D

Cái này thì tuỳ vào độ hiểu biết của bạn thôi.

Tuỳ thị trường thôi bạn. Phải đoán chứ không ai biết được, giống như Forex hay Stock đó bạn. Nếu biết chính xác lúc nào lên xuống thì giàu to hết rồi :D
hì cậu nói vậy không chuẩn. Chuẩn nhất là giá ex là do các exchanger đặt ra và dựa vào lượng bán cho hệ thống. Nói chung giá ex thì do các ex tự đặt không ai quyết định cả, giá cả này là do cung cầu trên thị trường mà cảm nhận để mức bán ra và mua vào cho phù hợp.

qua invest đổi gió đi bác
:D
OSK ai thik làm site ex đợi ông kia xem có public code hok
:D
hok public tôi public API ai thik thì nhảy zô xới ::D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,468
Latest member