Suggest Killer8x - Sell code Vô trách nhiệm - Có tật giật mình!

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
1. Mình mua code đàng hoàng! Giá $55 - ban đầu được bạn đó hỗ trợ rất nhiệt tình.
2. Sau một time mình ko làm nữa và host bị die. H cần lại thì mất code! PM cậu đó thì cậu đó bảo mình xóa đi rùi( đã thấy mùi nước mắm rùi, ai đời sell xong ko lưu lại. Vì mình là một seller nên sell xong xóa đi luôn ag, kể bảo update cho mem version mới thì bảo xóa đi còn nghe được. Đây sell xong là xong luôn. Constant Code mà lại đi xóa đi!:)) )
3. Post bài lên cho anh em xin code! Mình chỉ nói đúng sự thật trên bài viết thì cậu đấy bảo rằng làm ảnh hưởng uy tín, rùi bị mấy bạn khác xỉa xói và cậu phải viết rằng "xin code thôi"! Trong khi chính topic bạn đó có ghi:
Killer8x said:
"Mình hoàn toàn không Support & sẽ hủy site những bạn lấy Code mình đi Sell lại cho người khác (Nếu phát hiện)."

- Mình bỏ tiền mua chứ ko pải xin cậu
- Mình phải nói rõ là mua của cậu để những bạn nào share ko bị cậu như trên

Mình report cậu vì:
- Có tật thì mới giật mình - đổ oan cho người khác về tội làm ảnh hưởng uy tín của cậu!
- Không hỗ trợ đầy đủ như đã cam kết: mình không biết up code bảo cậu đấy giúp thì:
+ những gì cậu đó support đây:

sad_t_t_sad: up code lên host
sad_t_t_sad: vô host tạo database
sad_t_t_sad: rồi import csdl vào cái database đó
sad_t_t_sad: rồi config file config và file includes cho trùng với link site + database là ok

Mình ko hiểu gì về nó mà bạn đó bảo như vậy ag!
+ mình ko hiểu về postback thì cậu đấy làm câu: "nói thiệt nha, bạn ra ngoài mua 1 cái dt về bạn làm mất rồi ra kêu người ta đưa lại cái khác cho bạn coi thử sao"

- Chốt lại cái cuối đó là sell xong như đem con bỏ chợ và xúc phạm buyer!

Các mem đọc rùi nhận xét! Hy vọng ko gặp pải trường hợp như mình. Mua rùi đem con bỏ chợ!

Last edited:

Mình đã đọc rất kỹ rồi bạn, tất cả các Report phải tuân thủ theo đầy đủ các yêu cầu từ điều 1-9 luôn nha bạn!
Đọc lại đi cu, liên quan đến cái waiting không thấy cái nào có yêu cầu phải up proof.

Upvote 0
thằng ó(tiếng hú nên ai nghĩ thế nào là thế, chứ mình ko có ý gi: )) ) killer8x kia!
+ mua $55 cái code, chỉ để trên host mà host nó bị die nên mất luôn. Pm nó kêu ko lưu! Mình post bài:
http://mmo4me.com/threads/spgeek-mua-nhung-bi-mat-code-help-me.176903/
thì nó bảo là làm mất uy tín, kiểu như trách mình. Chat chit kêu la.... ko có tật thì mày sợ cái gì mà mày kêu người ta xỉa xói mày! Mày đọc kỹ topic xem tao có ác ý với mày ko?
lấy code được rùi bảo mày config hộ thì thái độ của mày thế ag?
mày còn già mồm cái gì?

Upvote 0
Cuối cùng cũng có người đứng ra chịu giải quyết và mời mình vào!

Đầu tiên mình gửi lời xin lỗi tới mọi người vì đã chờ đợi mình hơi lâu.

Lý do mà mình không vào đối chất là do:

1. Topic không Proof chứng minh, những Topic như thế này ai cũng có thể mở được vì thế không bằng không chứng + thêm mình là người trong BQT phải làm việc theo đúng quy tắc không thì hậu quả thì mọi người cũng biết rồi đó, đó là các phần tử phản động sẽ nhảy vào và kết quả thì ai cũng biết chắc chắn 1 vụ um sùm lớn sẽ diễn ra!

2. Theo Rules của Forum thì phải có đầy đủ Proof + người xử lý sự việc mời bảo đối chứng thì 2 bên mới vào để giải quyết, còn không có người giải quyết 2 bên vào thì cũng chỉ Comment tới lui và không có kết quả gì!

Chốt lại mình không Scam của ai, nếu có bằng chứng Scam thì mời bạn chủ Theard đưa bằng chứng lên đây mình sẽ vào đối chứng!

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!
thằng ó(tiếng hú nên ai nghĩ thế nào là thế, chứ mình ko có ý gi: )) ) killer8x kia!
+ mua $55 cái code, chỉ để trên host mà host nó bị die nên mất luôn. Pm nó kêu ko lưu! Mình post bài:
thì nó bảo là làm mất uy tín, kiểu như trách mình. Chat chit kêu la.... ko có tật thì mày sợ cái gì mà mày kêu người ta xỉa xói mày! Mày đọc kỹ topic xem tao có ác ý với mày ko?
mày còn già mồm cái gì?

Upvote 0
mày còn già mồm cái gì?
cậu chụp hết cái log chat cho lên, ko có nhiều người cứ hỏi, mặc dù nó ko cần thiết

Upvote 0
Waiting nhớ là không cần proof mà ta
theo mình nhớ cũng vậy waiting ko cần proof gì cả nhưng sau 24h khi witing chuyển qua reporf mà ko proof thì người reporf đó ra đảo vì tội vu khống theo mình nhớ hình như là vậy thì phải

Upvote 0
vụ này đơn giản là giở trò để ép thớt phải bỏ thêm tiền ra để mua v3 mà thớt ko hiểu ý mà .

Upvote 0
Cái cách trả lời và nói chuyện phỉ báng vậy mà vẫn giữ được Trial Mod nhỉ? Tại sao code offer của bác này bị than phiền liên tục mà vẫn có người nhào đầu vào mua rồi lại lập topic thế này. Mình ko có 1 khuyến cáo nào vào 1 cái topic hoặc Nick là đã có vụ để newbies khỏi bị lừa sao? Liên quan tới Bác killer8x thì có n mũ n với n tiến tới vô cùng trường hợp rồi. Lại 1 em mem Offer bị thiệt. Nói hoài cũng ko đi tới đâu. Chia buồn cùng bạn.

Upvote 0
mày còn già mồm cái gì?

+ 1 infraction vì bạn sử dụng từ ngữ mang tính xúc phạm người khác, nhất người đó lại nằm trong BQT. Một lần nữa tái phạm, tôi sẽ mạnh tay với bạn.

Upvote 0
Cuối cùng cũng có người đứng ra chịu giải quyết và mời mình vào!

Đầu tiên mình gửi lời xin lỗi tới mọi người vì đã chờ đợi mình hơi lâu.

1. Topic không Proof chứng minh, những Topic như thế này ai cũng có thể mở được vì thế không bằng không chứng + thêm mình là người trong BQT phải làm việc theo đúng quy tắc không thì hậu quả thì mọi người cũng biết rồi đó, đó là các phần tử phản động sẽ nhảy vào và kết quả thì ai cũng biết chắc chắn 1 vụ um sùm lớn sẽ diễn ra!

2. Theo Rules của Forum thì phải có đầy đủ Proof + người xử lý sự việc mời bảo đối chứng thì 2 bên mới vào để giải quyết, còn không có người giải quyết 2 bên vào thì cũng chỉ Comment tới lui và không có kết quả gì!

Chốt lại mình không Scam của ai, nếu có bằng chứng Scam thì mời bạn chủ Theard đưa bằng chứng lên đây mình sẽ vào đối chứng!

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

Bạn ko Scam nói rất hay , rất chính xác ===> Nhưng chính xác hơn là bạn sống rất C......... HÓ

Upvote 0
+ 1 infraction vì bạn sử dụng từ ngữ mang tính xúc phạm người khác, nhất người đó lại nằm trong BQT. Một lần nữa tái phạm, tôi sẽ mạnh tay với bạn.
nói thiệt với MOD chứ đừng nhắc đến BQT ở đây làm gì!
you told me that I used inappropriate language to Killer8x Nếu là ngay từ ban đầu thì mình còn chấp nhận! Đằng này mình nói và cư xử rất nhẹ nhàng ngay từ đầu! Nhưng rùi sao?????????????? bạn đó vào làm câu:

nghe rất chối tỷ! Đã sai còn không chịu sửa sai! Làm một seller mà sell kiểu chộp giật vậy!
thử hỏi MOD là đi mua xong bị như vậy có tức không? Bạn này sửa sai xem tớ chấp nhận cho quay đầu lại ngay!

Upvote 0
Là mem trong BQT thì càng cần gương mẫu hơn.

Xử lý dứt điểm những gì liên quan đến mình thì các mem khác mới phục.

Thanks all

Upvote 0
bạn chủ chịu thiệt thôi chứ không làm gì được đâu, ít nhiều chắc phải xì thêm một ít chứ free thì chắc chắn không được rồi.

Upvote 0
Chốt 1 câu là vấn đề này là :
thread làm mất code nên muốn xin lại code (đã mua) , còn "thằng" bán code thì nó bẩn tính nên nó chối ko muốn gửi lại mà kêu là xóa rồi (ai bán code cũng biết là chẳng có thằng điên nào bán xong rồi xóa cả, bộ nó bán cho mình chủ thread rồi nghỉ à) . Ý "thằng" bán code là muốn "bắt" chủ thread phải mua lại code đó.

Topic lập vài hôm rồi, tag tên đủ kiểu nhưng "thằng" bán code ko thèm vào. Còn lên chatbox chém gió cười cợt, coi thường tất cả mọi người và nó muốn " tất cả mọi người phải mời nó vào " , nó là 1 thằng bẩn bựa nhưng bị hoang tưởng , người khác vào topic chửi nhưng nó vẫn mặt dày trên chatbox cười đùa nói là đang có scandal , vui thật.

Chốt 1 câu thằng killer8x chỉ là 1 thằng xin làm tmod để phục vụ mục đích kinh doanh của nó, tính bẩn bựa của nó thì từ trước đến giờ qua bao nhiêu topic thì ai cũng biết rồi, tội nghiệp 1 số người đặt lòng tin nhầm vào nó. Các bạn cứ yên tâm là rule sau 3 tháng (hoặc lâu hơn nếu Shin bận) tmod ko đc set mod thì cũng bị unset về member thôi :) Đợt unset tới cái tên killer8x chắc cú là nằm trong danh sách rồi :)'

Mình gần đây ko tham gia vào chuyện của người khác nhưng thái độ mất dạy của thằng killer8x trên chatbox thì mình chịu ko nổi :)

Upvote 0
thread làm mất code nên muốn xin lại code (đã mua) , còn "thằng" bán code thì nó bẩn tính nên nó chối ko muốn gửi lại mà kêu là xóa rồi (ai bán code cũng biết là chẳng có thằng điên nào bán xong rồi xóa cả, bộ nó bán cho mình chủ thread rồi nghỉ à) . Ý "thằng" bán code là muốn "bắt" chủ thread phải mua lại code đó.

Topic lập vài hôm rồi, tag tên đủ kiểu nhưng "thằng" bán code ko thèm vào. Còn lên chatbox chém gió cười cợt, coi thường tất cả mọi người và nó muốn " tất cả mọi người phải mời nó vào " , nó là 1 thằng bẩn bựa nhưng bị hoang tưởng , người khác vào topic chửi nhưng nó vẫn mặt dày trên chatbox cười đùa nói là đang có scandal , vui thật.

Chốt 1 câu thằng killer8x chỉ là 1 thằng xin làm tmod để phục vụ mục đích kinh doanh của nó, tính bẩn bựa của nó thì từ trước đến giờ qua bao nhiêu topic thì ai cũng biết rồi, tội nghiệp 1 số người đặt lòng tin nhầm vào nó. Các bạn cứ yên tâm là rule sau 3 tháng (hoặc lâu hơn nếu Shin bận) tmod ko đc set mod thì cũng bị unset về member thôi :) Đợt unset tới cái tên killer8x chắc cú là nằm trong danh sách rồi :)'

Mình gần đây ko tham gia vào chuyện của người khác nhưng thái độ mất dạy của thằng killer8x trên chatbox thì mình chịu ko nổi :)
MOD phải thế này mới phục! có điều cậu lại ko là MOD! Thế này nhắc đến BQT nghe còn hợp lý!:)

Upvote 0

http://www.nhatrangclub.vn/forum/sh...en-so-79n1-400-39-ngay-27-02-2014-?highlight= chắc gỡ gạc tý vì lý do này đây

Upvote 0
Vụ này thread sẽ thua mình chắc là thế, nhưng thằng sell này sống rất c.hó người ta bỏ tiền mua mất code thì giúp người ta 1 tí send lại cái code thì chết ah, ko lẻ pm những người đã từng mua nhờ họ send lại cái code ko đc sao ? hay muốn buy phải send thêm tiền rồi mới chịu send code, đồng ý lỗi buy nhưng làm ăn có lương tâm 1 tí, lỡ như máy người ta bị gì mất hết dữ liệu thì sao, dù sao người ta cũng đã bỏ tiền ra mua chứ có xin đâu vậy mà khi mất lại còn gặp cảnh thế này, sell kiểu này thì chết mọa đi là vừa mod lấy cái màu nick cho có với cái danh tmod để buôn bán chứ làm đc gì

Upvote 0
Cũng chỉ 2 chữ "làm tiền". Nhắc nhở anh em là có file gì cần thiết và lưu lượng nhỏ hơn 10mb thì cứ compose mail, attach file rồi gửi vào gmail của chính mình.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,913
171,954
Latest member
tieuminh7000

Most discussed of week

Most discussed of week