Suggest Killer8x - Sell code Vô trách nhiệm - Có tật giật mình!

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
1. Mình mua code đàng hoàng! Giá $55 - ban đầu được bạn đó hỗ trợ rất nhiệt tình.
2. Sau một time mình ko làm nữa và host bị die. H cần lại thì mất code! PM cậu đó thì cậu đó bảo mình xóa đi rùi( đã thấy mùi nước mắm rùi, ai đời sell xong ko lưu lại. Vì mình là một seller nên sell xong xóa đi luôn ag, kể bảo update cho mem version mới thì bảo xóa đi còn nghe được. Đây sell xong là xong luôn. Constant Code mà lại đi xóa đi!:)) )
3. Post bài lên cho anh em xin code! Mình chỉ nói đúng sự thật trên bài viết thì cậu đấy bảo rằng làm ảnh hưởng uy tín, rùi bị mấy bạn khác xỉa xói và cậu phải viết rằng "xin code thôi"! Trong khi chính topic bạn đó có ghi:
Killer8x said:
"Mình hoàn toàn không Support & sẽ hủy site những bạn lấy Code mình đi Sell lại cho người khác (Nếu phát hiện)."

- Mình bỏ tiền mua chứ ko pải xin cậu
- Mình phải nói rõ là mua của cậu để những bạn nào share ko bị cậu như trên

Mình report cậu vì:
- Có tật thì mới giật mình - đổ oan cho người khác về tội làm ảnh hưởng uy tín của cậu!
- Không hỗ trợ đầy đủ như đã cam kết: mình không biết up code bảo cậu đấy giúp thì:
+ những gì cậu đó support đây:

sad_t_t_sad: up code lên host
sad_t_t_sad: vô host tạo database
sad_t_t_sad: rồi import csdl vào cái database đó
sad_t_t_sad: rồi config file config và file includes cho trùng với link site + database là ok

Mình ko hiểu gì về nó mà bạn đó bảo như vậy ag!
+ mình ko hiểu về postback thì cậu đấy làm câu: "nói thiệt nha, bạn ra ngoài mua 1 cái dt về bạn làm mất rồi ra kêu người ta đưa lại cái khác cho bạn coi thử sao"

- Chốt lại cái cuối đó là sell xong như đem con bỏ chợ và xúc phạm buyer!

Các mem đọc rùi nhận xét! Hy vọng ko gặp pải trường hợp như mình. Mua rùi đem con bỏ chợ!

Last edited:
chắc phải nghiên cứu gài bẫy + report + đạp đổ bớt 1 vài mob trong đó mới có cơ hội quá :D
:D thật sự thì làm mod ko sướng đâu :( Vất vả lắm đấy :D Nhiều mod vì trách nhiệm nên vẫn cố làm chứ thật sự thì bỏ mmo lâu rồi :D

Upvote 0
Bị thằng @killer8x nó chửi cho nhục mặt ở ChatBox mà không biết mắc cỡ àh !?
tình như là clone của killer8x à?
Thấy comment là đoán đc sơ sơ rồi :D Mà nhầm à, là mình đang chửi cái "THẰNG MẶT DẦY" có topic report mà ko vào giải quyết còn cười đùa bỡn cợt (nói là có scandal vui ghe) trên chatbox đấy :)

Upvote 0
killer8x:
@captchater tao đâu có như mày Topic nào cũng nhảy vô chờ kiếm sh*t để ăn, tao phải có người mời tao mới vào :D!>>

Bị report thì ko vào coi, còn ngoài chatbox thì ăn nói như quân vô học....
Chẳng hiểu Admin @Shin nghĩ gì nữa..

Upvote 0
đi support nhiệt vào ... kiểu spam trá hình ý :rolleyes:
:oops:

e xin làm mod box captcha vì Themen giờ k còn thấy nữa, hiện tại còn 2 mod là mirinda và huyyoung mà huyyoung thì ít hỗ trợ... vậy mà vẫn chưa dc mail trả lời của Shin

Upvote 0
Cơ bản là 1 thằng đang làm TMOD, 1 thằng là TMOD bị unset cãi nhau ngoài kia mà tớ hok chat được nên kakaka

thui bình tĩnh đi cậu.. đừng để điều đáng tiếc xảy ra khi nổi nóng

Upvote 0
Thằng mua:
Có cái code cũng không giữ được; mua không đọc Rule của bên bán.

Thằng bán:
Làm ăn theo kiểm vn, nhìn được cái lợi trước mắt; support kiểu cùn; hỏi trên thế giới này có ai bán code mà mất thì thôi không? Code mà đi so với điện thoại -> không phân biệt nỗi loại hình sản phẩm còn buôn bán cái giè nữa.

Upvote 0
Thằng mua:
Có cái code cũng không giữ được; mua không đọc Rule của bên bán.

Thằng bán:
Làm ăn theo kiểm vn, nhìn được cái lợi trước mắt; support kiểu cùn; hỏi trên thế giới này có ai bán code mà mất thì thôi không? Code mà đi so với điện thoại -> không phân biệt nỗi loại hình sản phẩm còn buôn bán cái giè nữa.
*Thèng mua: Là 1 thèng hậu đậu
* Thèng bán: Nó là người Việt chứ còn gì nữa mà làm ăn theo kiểu Việt --> Ăn xổi ở thì :p:p:p

Upvote 0
Mod có quyền banned mod hay tmod khác k nhỉ.

Upvote 0
Upvote 0
Mấy bác chém gió ghê quá. Nói cả buổi trời chả thấy cái proof nào cả. Đây là box SCAM, đã tạo topic vào đây thì phải có proof!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,239
172,288
Latest member
juststreamfit

Most viewed of week

Most discussed of week