Kiếm việc làm 1$ 1 ngày

bác thử site nào r.
em thử đk cái gogetsome thì ko đc , bác có biết site nào gõ capt hình dễ nhìn ko ạ , để em thử xem có làm đc ko , em có làm 2captcha mà nó có nhiều chữ em ko dịch đc với mãi nó mới load đc 1 capt ý , hic

em thử đk cái gogetsome thì ko đc , bác có biết site nào gõ capt hình dễ nhìn ko ạ , để em thử xem có làm đc ko , em có làm 2captcha mà nó có nhiều chữ em ko dịch đc với mãi nó mới load đc 1 capt ý , hic
c vào mục tuyển ref mà làm theo họ,2 năm rồi t ko gõ cap,c cứ chịu khó lên chút,1$ thì khó gì đâu.ngày xưa t gõ cap mà lúc nào cũng mơ ước đạt được 10$/ngày

mà vừa check, nó ở cái mail ko cho đc :D @@

Last edited:
tạo 1 site ppd, 1 ngày cheat đúng 1 con thôi, còn lại thì cứ SEO và click cho cr thấp xuống
mỗi ngày post 1 bài mới rùi lại cheat 1 con, cứ thế mà làm đều đều, 1 ngày hơn 1$ rùi :D

Mấy nay Trafficmonsoon đang không rút tiền được, chứ không thì cũng kiếm 1 vài men hướng dẫn kiếm >1$ / 2h.
3 ngày nay k rút được nữa :D

tạo 1 site ppd, 1 ngày cheat đúng 1 con thôi, còn lại thì cứ SEO và click cho cr thấp xuống
mỗi ngày post 1 bài mới rùi lại cheat 1 con, cứ thế mà làm đều đều, 1 ngày hơn 1$ rùi :D
bạn k bán code nua a

bạn có thể làm cho thằng Qlinkgroup, captcha Recaptcha của Google dạng click hình ảnh rất dễ làm, nhưng ping quá cao, hồi mình làm toàn ping > 1000 chán quá bỏ luôn :(

vì mình còn nhiều việc khác nữa , nên mình chỉ muón kiếm thêm chút thu nhập thôi , hi
Claim Bitcon ! Làm lúc nào cũng được ! trung bình làm chậm chậm từ từ, tàn tàn thì 1 tiếng 10k ! Không ép bước, không gò bó, thích thì làm không thích thì nghỉ, chẳng sợ thằng nào oán trách, cũng chẳng sợ đầu tư thua lỗ :D !

Mình làm MMO chỉ là vì : Chẳng phải cần thằng nào gó bó, chẳng ép buộc thời gian ! Thích thì làm, không thích thì nghỉ, mà chẳng bao giờ sợ thiêu ăn hay thất nghiệp ! :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,156
172,211
Latest member
kenotp2024
Back
Top Bottom