Kiếm tiền bền vững với học tiếng Anh

masi6

Junior
Reactions
130
MR
0.284
Mình muốn giới thiệu với các bạn web học tiếng Anh online của Hellochao.vn.Nó có chương trình Affiliate rất hấp dẫn : hoa hồng >20% cho 1 giới thiệu (học phí của nó 200.000đ/năm vì vậy bạn giới thiệu được 1 người học bạn được 20.000 đ trở lên - người đầu tiên của mình được 27.000đ).

Việc giới thiệu ko khó lắm vì ngoài làm online chúng ta có thể làm offline(bạn bè , người thân, anh em họ hàng....nếu người ta ko biết mình làm hộ cái gmail rồi nộp học phí bằng thẻ điện thoại là dễ nhất chẳng cần tk ngân hàng).
Hiện có người thu nhập vài triệu rồi, trong đó cả những thằng tây cũng làm chứng tỏ đây là chương trình tốt.

Tuy nhiên phần chính là đây:
Các bạn đều biết là nếu có khả năng nghe nói tốt tiếng Anh như người bản xứ thì chúng ta sẽ kiếm được việc tốt dễ dàng dĩ nhiên là tiền sẽ đến.Điêu này Hellochao có khả năng mang đến cho bạn vì nó có những đặc điểm nổi bật như sau (vì mình đang theo học nên mình biết rất rõ):

• Luyện nghe nói tiếng Anh lưu loát, luyện giao tiếp phản xạ trực tuyến, có thể nhớ từng ý để nói trong vòng vài giây.
  • Luyện phát âm giọng bản xứ theo phương pháp đọc tách-ghép âm hay hơn cả luyện trực tiếp.
  • Luyện từ vựng với hơn 3000 từ vựng thông dụng nhất đủ mọi lĩnh vực hàng ngày để giao tiếp tiếng Anh tốt trong mọi tình huống.
  • Luyện hơn 3000 câu với hơn 5000 ý giao tiếp hoàn chỉnh ở cấp độ phản xạ, muốn nói gì thì nhớ ngay ý đó, nghe gì thì nhận ra ngay ý người nói.
  • Luyện ngữ pháp theo ngữ cảnh của từng câu để hiểu cặn kẽ ngữ pháp tiếng Anh để giao tiếp tiếng Anh đúng văn hoá, đúng văn nói bản xứ.
  • Luyện cấu trúc thông qua câu để giao tiếp tiếng Anh theo văn nói bản xứ, không đoán từ, ghép từ.
  • Giúp bạn đạt được trình độ giao tiếp tiếng Anh lưu loát, mở miệng nói ngay, suy nghĩ bằng tiếng Anh.
  • Giúp học viên nghe hiểu ngay, hiểu đúng, không nhầm lẫn, không đoán mò.
  • Có hệ thống bài kiểm tra, bài thi hàng ngày, hàng tuần, tháng, quí... giúp học viên kiểm soát tiến độ, chất lượng học tập và đạt kết quả giao tiếp tiếng Anh lưu loát có thể đo lường được.
Phần tốt nhất của nó là phần Oral phản xạ bạn sẽ được đưa vào tình huống và phải phản xạ trong vòng 7 giây. Có hàng nghìn tình huống bạn phải vượt qua. Có các kì thi tuần , tháng , quí , năm. Không đạt bạn phải làm cho đến khi đạt thì thôi và vượt qua được thì khỏi nói rồi.

Bạn cần phải kiên trì hàng ngày (mỗi ngày chỉ khoảng 30 phút) thời gian học cơ động hôm nay bận mai học một bài học có thể học nhiều lần .Nếu được như vậy bạn sẽ thấy tiếng Anh của mình tiến bộ vượt bậc lúc nào ko biết. Cái này thực sự giá trị vì ở Vietnam nhiều hs học 10 năm tiếng Anh mà chẳng nghe nói được gì.

Tóm lại : Bạn vừa kiếm tiền với nó và chủ yếu là học . Tương lai sẽ rộng mở với các bạn. Với tư cách là một người học và phải dùng tiếng Anh hàng ngày tôi thực sự khuyến khích các bạn.
Đừng chần chừ .
Up nào !!!!

//www.hellochao.vn/index.php?_r=27666325

nghe giống học đường quá :D
đọc kỹ đi bạn , bạn có thể ko học tiếng Anh cũng được chỉ đi giới thiệu thôi cũng kiếm khá đấy tuy nhiên mình nhấn mạnh là nên học vì mình là dân tiếng Anh mà nó rất hay vd như mình nói sai nó cho trượt ngay nên mình phải nói chuẩn từ đó mình tiến bộ thật sự vì đây là máy chấm mà

đọc kỹ đi bạn , bạn có thể ko học tiếng Anh cũng được chỉ đi giới thiệu thôi cũng kiếm khá đấy tuy nhiên mình nhấn mạnh là nên học vì mình là dân tiếng Anh mà nó rất hay vd như mình nói sai nó cho trượt ngay nên mình phải nói chuẩn từ đó mình tiến bộ thật sự vì đây là máy chấm mà
cái này nó test phát âm của người đọc hả bạn,nếu được mình đăng kí 1 slot :d

cái này nó test phát âm của người đọc hả bạn,nếu được mình đăng kí 1 slot :d
đúng vậy nó có liên tục các test phát âm phản xạ theo ngày, tuần , tháng .quý ,năm nếu ko đạt bạn cứ làm đi làm lại cho đến khi được thì thôi cái này rất hay vì nếu bạn nói nghĩ là tốt đánh giá là người bảo là được nhưng khi máy đánh giá thì bạn mới biết thực sự phát âm của mình thế nào hơn nữa nó lại bắt mình phản xạ trong vòng 7 giây nên nếu mình chăm chỉ luyện thì sẽ đạt được khả năng giao tiếp như người bản xứ mình chắc chắn là nếu bạn chăm chỉ thì sẽ đạt được kết quả ko ngờ ,kiêm việc làm sẽ vô cùng thuận lợi bạn ạ - chi phí lại rất rẻ 200.000 đ/ năm nếu bạn kích vào link của chính bạn thì chỉ còn 180.000đ thôi

200k 1 năm, có vẻ rẻ phết nhỉ, ko biết chất lượng ra sao :\
mình đang học nó mà hơn nữa bạn có thể thử trước khi mua và điều quan trọng là bạn phải quyết tâm học cơ còn ko thì bạn chỉ đi giới thiệu thôi mình tin rằng giờ này sang năm rất nhiều bạn tham gia có quyết tâm sẽ có trình độ tiếng Anh tốt và việc kiếm tiền chỉ là chuyện nhỏ thôi

mình đang học nó mà hơn nữa bạn có thể thử trước khi mua và điều quan trọng là bạn phải quyết tâm học cơ còn ko thì bạn chỉ đi giới thiệu thôi mình tin rằng giờ này sang năm rất nhiều bạn tham gia có quyết tâm sẽ có trình độ tiếng Anh tốt và việc kiếm tiền chỉ là chuyện nhỏ thôi
c mua rồi thi cho t hỏi là 200k học được tất cả các khóa à @@

c mua rồi thi cho t hỏi là 200k học được tất cả các khóa à @@
nó chỉ có hai loại 1 là cho người lớn , 1 cho trẻ con bạn mua 200.000 đ cho 1 khóa học thoải mái ko hạn chế trong 1 năm giá thì thực sự như bèo nhưng chất lượng thì tập trung vào giao tiếp nghe nói nên rất hay vì nhiều bạn ngữ pháp cực tốt nhưng khả năng nghe nói lại kém mà bạn biết đấy kỹ năng nghe nói mới là đỉnh của học tiếng Anh

đúng vậy nó có liên tục các test phát âm phản xạ theo ngày, tuần , tháng .quý ,năm nếu ko đạt bạn cứ làm đi làm lại cho đến khi được thì thôi cái này rất hay vì nếu bạn nói nghĩ là tốt đánh giá là người bảo là được nhưng khi máy đánh giá thì bạn mới biết thực sự phát âm của mình thế nào hơn nữa nó lại bắt mình phản xạ trong vòng 7 giây nên nếu mình chăm chỉ luyện thì sẽ đạt được khả năng giao tiếp như người bản xứ mình chắc chắn là nếu bạn chăm chỉ thì sẽ đạt được kết quả ko ngờ ,kiêm việc làm sẽ vô cùng thuận lợi bạn ạ - chi phí lại rất rẻ 200.000 đ/ năm nếu bạn kích vào link của chính bạn thì chỉ còn 180.000đ thôi
nó có cho trial vài ngày ko bạn,vì mình cũng học nhiều web rồi,nhưng thấy chất lượng chỗ nào cũng như chỗ nào,gần hết hạn rồi ko biết nên mua học tiếp hay qua web bạn giới thiệu nữa ,haizz

nó có cho trial vài ngày ko bạn,vì mình cũng học nhiều web rồi,nhưng thấy chất lượng chỗ nào cũng như chỗ nào,gần hết hạn rồi ko biết nên mua học tiếp hay qua web bạn giới thiệu nữa ,haizz
bạn trial cả đời cũng được vì bạn có thể chỉ đi giới thiệu cho nó chẳng cần học còn chất lượng thì bạn cứ vào web xem thử, mua 1 cái headphone có mic khoảng 100k gì đó thử đọc xem nó chấm thế nào hoàn toàn khác chỗ khác là bạn chỉ nghe nói theo thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,873
171,922
Latest member
3kingdev
Back
Top Bottom