• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Kiếm tiền bằng click website ko captcha, ko quảng cáo uy tín - Min 1 click 0,05$

Trang này uy tín, đầu tháng là auto trả tiền. Proof của m hồi tháng 1, m share vài mẹo nhỏ :popo_big_smile:
1. Chỉnh google search cho nó hiện 100 kết quả cùng 1 lúc kiếm cho nó lẹ
2. Xài kết hợp bộ lọc để tìm (mục Công cụ) + chỉnh khu vực tìm kiếm
3. Nên bật Show Adult Content ở phần My Profile
4. Map search có mấy cái khá khó kiếm thì có thể suy luận ra trang web dựa trên keyword của nó (Khá hên xui)
5. Ngoài ra nên tìm thêm ở mục hình ảnh,báo chí,video,mua sắm, nhiều khi nó nằm trong mấy mục đó
6. Vài lúc nó hiện Bad Search do dính captcha thì cứ giải rồi tìm tiếp
7. IP bị bad quality không cho làm thì nên khởi động lại router mạng khoảng 15p
8. Kiếm ko thấy trang thì đừng bấm remove order (có lợi sau này)

p/s: m xài ip Vietnam
cảm ơn bác đã share cho ae, bác chơi trong bao lâu vậy ạ?

Bạn làm bên pushtimize ngày kiếm 10do bạn đk bằng link ref mình hướng dẫn qua zalo nhé 0948413194
Thoi lạy hồn, ads network nào t cũng chơi hết rồi k cần dụ ref đâu, cũng đ cần hướng dẫn gì sất. Thích thì đăng bài lên box ref chứ đừng có spam làm phiền người khác nhá, còn giật tít dụ ref thì cút lẹ

Up proof của tháng 2 :popo_bye:

Attachments

29.8 KB · Views: 483
thế ngon quá, có cheat hay gì ko ạ?
Ko bác, bác chịu khó treo máy + kết hợp mấy cái mẹo mình chỉ là 1 tháng >5$
Trang này uy tín, đầu tháng là auto trả tiền. Proof của m hồi tháng 1, m share vài mẹo nhỏ :popo_big_smile:
4. Map search có mấy cái khá khó kiếm thì có thể suy luận ra trang web dựa trên keyword của nó (Khá hên xui)
5. Ngoài ra nên tìm thêm ở mục hình ảnh,báo chí,video,mua sắm, nhiều khi nó nằm trong mấy mục đó

Bác cho mình hỏi vài câu với:
-Đầu tháng là auto trả ah? Hay phải chờ đạt được min mới pay cho mình được? (thấy có bác nói min 5$?)
-Mình không thể chủ động rút được ah bác?
-"2. Xài kết hợp bộ lọc để tìm (mục Công cụ) + chỉnh khu vực tìm kiếm" cái này bác chỉ mình thêm chút với?
-"8. Kiếm ko thấy trang thì đừng bấm remove order (có lợi sau này)" Mình có vài order không tìm thấy, nếu không bấm remove order thì nó sẽ hok load cái mới nữa? Mà có lợi sau này là j vậy b?
P/s: Mình cũng đang test thử trang này, tks bác trước nhé!!

Bác cho mình hỏi vài câu với:
-Đầu tháng là auto trả ah? Hay phải chờ đạt được min mới pay cho mình được? (thấy có bác nói min 5$?)
-Mình không thể chủ động rút được ah bác?
-"2. Xài kết hợp bộ lọc để tìm (mục Công cụ) + chỉnh khu vực tìm kiếm" cái này bác chỉ mình thêm chút với?
-"8. Kiếm ko thấy trang thì đừng bấm remove order (có lợi sau này)" Mình có vài order không tìm thấy, nếu không bấm remove order thì nó sẽ hok load cái mới nữa? Mà có lợi sau này là j vậy b?
P/s: Mình cũng đang test thử trang này, tks bác trước nhé!!
1. Đủ min 5$ thì đầu tháng nó sẽ auto trả
2. Không chủ động rút dc nha
3.
Xài bộ lọc: Công Cụ -> Hiện ra 3 mục -> Tuỳ chỉnh 3 cái đó để tìm
Chỉnh khu vực: bấm vào bánh răng -> Xem tất cả chế độ cài đặt -> Cài đặt khu vực
4.
"nếu không bấm remove order thì nó sẽ hok load cái mới nữa?" - vẫn load bth
"Mà có lợi sau này là j vậy b?" - Sau này order đó quay trở lại, có thể sẽ tìm ra dc trang đó

đã ref. sao tôi đăng ký và tải extension xong mà đợi bao lâu cũng không thấy có link quảng cáo để click là sao?

đã ref. sao tôi đăng ký và tải extension xong mà đợi bao lâu cũng không thấy có link quảng cáo để click là sao?
Ah bác để đó để nó tự load, thỉnh thoảng vào check lại xem có link order hay hok thôi, chứ nó hok có liên tục cho mình, vs lại trnag này cũng hên xui tùy nhân phẩm thôi:oops:, mình check 1 tháng thì có ngày nó hiện ra có 1,2 order mà còn search hok ra, có ngày liên tục 8,9 cái:).Được cái đầu tháng đủ Min 5$ nó chuyển liền cũng nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,082
171,131
Latest member
PowleyKayser

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom