đọc xong bài bạn suy nghĩ gì ?

• Total voters
    21

nguyentuvn

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
kiếm tiền đơn giãn trên điện thoại của bạn.

mình xin chia sẽ cách kiếm tiền của mình , với 1 chiếc điện thoại trong

tay. bạn có tin mình kiếm mỗi tháng 90$ với 3 chiếc điện thoại android

và hơn thế nữa nếu có nhiều hơn điện thoại. mình xin nói rằng đó là sự

thật. thậm chí mình còn không cần cheat hoặc hack gì cả. chỉ đơn giãn

như bạn chơi một trò chơi mà thôi. video bên dưới là minh chứng của mình, bạn nên xem qua để xác nhận điều mình nói là sự thật.

CẬP NHẬT VIDEO PROOF CHO ANH EM TIN TƯỞNG

bước đầu tiên các bạn nhấn vào link để tải ứng dụng về điện thoại của mình.

đó là ứng dụng này https://goo.gl/Yr2wa1

sau đó thì các ban sẽ nhận ngay 1$ thưởng khi đăng nhập facebook hoặc google thành công. lưu ý là chỉ khi đăng nhập facebook hoặc google thành công thì mới có 1$ thưởng nha.

điều tiếp theo là chơi thôi điểm thương sẽ được cộng ngay vào tài khoản. bạn sẽ nhận được tiền qua ví paypal với các gói 2$, 5$, 10$, 20$. các bạn nên rút ở các gói cao để có lợi nhuận tối đa. còn nếu mới chơi thì có thể rút ngay ở gói 2$ nếu các bạn chưa tin tưởng (rút để lấy sự tin tưởng và có động lực chơi tiếp).

nói về hack hoặc cheat thì mình cũng có thử và làm qua thì thấy vẫn ok . thế nhưng mình thấy rằng không cần hack hoặc cheat thì mình cũng có số tiền kha khá . vậy nên mình không nói về vấn đề này, vì dù sao gian lận là không tốt. mà tại sao ta phải gian lận khi không cần thiết, bạn nghĩ bạn sẽ nhận được nhiều tiền hơn. đó là suy nghĩ sai lầm vì nếu bạn bị phát hiện có thể bạn chẳng nhận được xu nào cho công sức của mình. thế nên không nên mạo hiểm, người ta nói tham thì thâm. còn bạn nào vẫn muốn thì mình đưa cho 2 gợi ý đó là :

1. vpn
2. game guardian

làm thế nào thì các bạn tìm hiểu thêm nha. cái hay của cái này là bạn co thể chơi giải trí ở bất cứ nơi đâu bất cứ lúc nào < ngay cả khi bạn đi ỷ :) >

các bạn đăng ký qua link https://goo.gl/Yr2wa1 để ủng hộ mình nha . có gì cứ để lại bình luận mình sẽ trả lời những gì mình biết. ai rành về hack, cheat chia sẽ cho mình với nha.
lưu ý : các bạn cứ tải về mà chơi không qua link của mình cũng được, nhưng những gì mình nói là sự thật. mình không rãnh để viết bài lung tung , tìm ref ủng hộ đâu. bài này nhằm mục đích chia sẽ và quảng bá thế thôi. ai không thương đừng chịch rồi chạy, tôi em nó.

chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền.

Last edited:
thời gian bác hóng từ nãy giờ thì bác đã bỏ quá 1$ . không biết bác còn bỏ qua bao nhiêu lần như thế này nữa. em cũng chơi mmo , em thấy rằng trên 4zum có khá nhiều bài không biết theo ai làm thứ gì cho hiệu quả . kiếm được nhiều $ ? cách em làm là :
1. đọc
2. suy
3. chiến
không biết các bác chơi thế nào
hay là phải có người làm con (tốt) . với bài viết của em thì em có thể lớn tiếng nói rằng VÂNG EM LÀ CON TỐT ĐÓ ĐÂY. mỗi bài em chia sẽ thì em đã có tiền từ nó mới chia sẽ. thậm chí là có dễ ăn thì mới chia sẽ.

khuyên bác 1 câu, bác qua bước 1 rồi (ko bít có nhuyễn chưa)
bác nằm bước 2 hiện tại
và bước 3 làm hay ko còn tùy mỗi người.

kiếm coin như nào để nhanh vậy

cái này thì bác xem lai video nhà quê của em.

với lại em thấy chỉ có tải app là lên coin nhanh nhất mỗi ngày tối đa 3app. cộng thêm chơi quay, lật bài, xem video. trick của em là fake vpn để xem video được nhiều hơn. cái tap to get coin cũng thu được kha khá, mỗi 2p nhấn 1 lần. sau 1 thời gian thì là 30p

với lại em thấy chỉ có tải app là lên coin nhanh nhất mỗi ngày tối đa 3app. cộng thêm chơi quay, lật bài, xem video. trick của em là fake vpn để xem video được nhiều hơn. cái tap to get coin cũng thu được kha khá, mỗi 2p nhấn 1 lần. sau 1 thời gian thì là 30p
em tải mấy con of về ko thấy no trả coin nhỉ

cái này giống mấy ứng dụng của việt nam tích điểm đổi thẻ có điều nó phong phú hơn, bác có thể nói thêm fake vpn qua nc nào nhiều video ko

blustack đc ko bác
cái này em có thử dùng nhưng ko thik.
vì suốt ngày ôm máy tính . ĐỆT MỆT.
kquả từ bluestack em chưa kiểm chứng. <<<<<<<
điện thoại bác có thể dùng 2 hoặc hơn thế nữa để tận dụng tối đa thời gian và hiệu quả. khi dùng cùng lúc rảnh rỗi .

Có 2 app cùng tên đều ăn dc hả bác
ko . chỉ 1 app cộng coin
app phải chưa có tải về lần nào
trick clear google thế nhưng mỗi ngày dc 3app <chọn cái nhiều coin mà tải>

cho em hỏi là hôm sau mình vẫn đăng nhập = tk google no vẫn còn nguyên à bác
điều đó là sự thật . và sẽ không thay đổi. kiểu như bác chịch e nào thì suốt đời được sử sách ghi lại cho đến khi 2 đúa ra đi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,374
171,428
Latest member
luccong473
Back
Top Bottom