Tutorial Kiếm tiền 10$ dễ dàng với Admitsee

nguyenvl159

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Hôm nay mình sẽ giới thiệu với mọi người 1 trang kiếm tiền dễ dàng nhất mình từng biết , thông qua giới thiêu nhé
đó là trang : Admitsee.
ĐĂNG KÝ : TẠI ĐÂY

Hôm nãy mình vào cái nào mà cập nhật thông tin nhận tới 45$ nhưng bây giờ mò hướng dẫn cho các bạn thì hk thấy chắc là mới vào thì sẽ có các bạn tìm nha

**LƯU Ý: Nên cập nhật thông tin bên dưới để đủ điều kiện nhá

CÁCH ĐĂNG KÝ Ở DƯỚI NHÉ - SAU PHẦN THANH TOÁN - CÁCH LÀM HỒ SƠ Ở PHẦN CUỐI (CÓ LINK)

VẬY HÌNH THỨC NHƯ THẾ NÀO ?
LỢI ÍCH :
1.
Để có được $10 trong các khoản tín dụng trên trang web.
Bạn có thể rút các khoản tín dụng cho tiền mặt nếu bạn tạo một tiểu sử hoặc bạn có thể sử dụng các khoản tín dụng để xem tiểu luận ứng dụng đại học.
ĐÂY là trang web mà hồ sơ của bạn lập ra sẽ được người khác coi

Dưới đây là cách hoạt động của AdmitSee:

1) Trường cao đẳng sinh viên tải lên các vật liệu ứng dụng và lời khuyên của họ vào thừa nhận hồ sơ (hoàn toàn vô danh).

2) Người nộp đơn phải trả để xem ví dụ về ứng dụng thành công và nói chuyện với sinh viên đại học.

3) Sinh viên đại học được một nửa của mỗi đồng đô la người nộp đơn chi tiêu.

Tiền thưởng giới thiệu sẽ là $2 / 1 thành viên khi đăng ký tham gia - bạn dk link của mình sẽ nhận được tiền thưởng 10$ - sau đó hãy giới thiệu link của các bạn cho mọi người đăng ky- bạn sẽ co thêm 2$ nữa -
Bạn cũng kiếm được $ 2 cho mỗi người bạn mời tham để AdmitSee duyệt tiền và tiền k bị peding nhé . Người bạn gọi phải tải lên một, hợp lệ trường trung học Mỹ cá nhân hay ID đại học thì bạn mới nhận được 2 $ nhé (chính sách thay đổi )
2. Thanh Toán .

Bạn đủ 50$ sẽ được thanh toán và hoàn thành 1 nữa hồ sơ của bạn
1) Hoàn thành phần bắt buộc của tiểu sử của bạn (bao gồm cả tổ chức và năm tốt nghiệp)
2) Xác minh tài khoản của bạn với một thẻ sinh viên đại học (nếu bạn chưa có thẻ sinh viên đại học, một lá thư chấp nhận hoặc chứng từ thanh toán tiền gửi ghi danh sẽ là đủ)
3) Tải lên ít nhất một bài luận dài đầy đủ
4) Ứng phó với ít nhất 5 phần tư vấn.
BẠN CHỈ CẦN CÓ THỰC HIỆN CÁC BƯỚC : 1-2 LÀ OK RỒI NHÉ
Một khi bạn đã làm như vậy, chỉ đơn giản là gửi email cho ADMITSEE để xác nhận và họ có thể cấp cho bạn thanh toán qua PayPal khi yêu cầu.
bạn sẽ nhận được tiền nhé.
pay trong thời gian lâu nên các bạn phải đợi duyệt - nếu không được thì đặt lại lệnh - tùy vào thời gian sẽ nhận được tiền - khoản 45 ngày nhé . SMILE
bằng chứng thanh toán của chính mình đây nhé :

ĐĂNG KÝ : TẠI ĐÂY liên kết để có được của bạn $10 trong các khoản tín dụng!

CÁCH ĐĂNG KÝ NHƯ SAU :

sau đó hãy vào profile của các bạn làm vài thông tin nhé là ok

**Hướng dẫn làm hồ sơ để đủ điều kiện tại đây : https://mmo4me.com/threads/huong-dan-lam-ho-so-admitsee.278065/

Last edited:
dạo này toàn topic kiếm tiền thật dể dàng, mà mất cả tháng mới kiếm được 10-15$ nhỉ, ko biết có được pay ko nữa..hóng

Announcements

Forum statistics

Threads
419,893
171,939
Latest member
hatrang197

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back