Other Kiếm 5$/1 ngày trở lên bằng chia sẻ bài viết

mchero91

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như title ạ : Em đã làm 1 bài trên blogspot luôn rồi: http://kiemtienbangmmo.blogspot.com/2015/09/kiem-5-10-1-ngay-bang-chia-se-bai-viet.html

Kiếm 5 -10$ 1 ngày bằng chia sẻ bài viết lên facebook, G+

Vào đề luôn. Mình đang có 1 site kiếm tiền online rất ổn. Site này thì lâu rồi nhưng mà mình mới làm cách đây 3,4 ngày nhưng cũng đã tự kiếm cho mình 15$ rất nhanh và đơn giản. Ngà đầu tiên mình làm được 7$, ngày thứ 2 mình làm 4 $, ngày thứ 3 làm 1,5 $ và ngày hôm qua mình làm 2,4$ .

Đây là thanh toán: Minh đã lấy tổng cộng 12$ về WMZ rồi (bạn nào chưa có ví điện tử thì nên đăng kí WMZ nhé. Khi có tiền trong ví. bạn sẽ bán với giá $ rất cao, cao hơn rất nhiều so với paypal . Giá hiện tại của nó là 22,35k/1$. Nếu chưa hiểu wmz bạn có thể gửi mail mình hướng dẫn các tạo tài khoản và add phương thức thanh toán cho site kia).

Đây là tiền về WMZ :

Cái màu đỏ là mình rút bán về ngân hàng rồi nhé. VCB nhanh gọn 15s tiền về tài khoản sau khi xác nhận

Nó update lúc 2h nên ngày giờ chưa kiếm đc đồng nào. cơ bản facebook của em đang bị lỗi đính kèm link nên đang làm 1 cái facebook khác để spam ^^ .
Mô tả công việc : Rất đơn giản. Bạn nhận link bài viết từ site kia và đem link đó đi chia sẻ khắp các diễn đàn, mạng xã hội như facebook, G+, twiter ,... mục đích là kiếm view cho trang web đó. Với mỗi 1 view, bạn sẽ được người ta trả cho TỐI ĐA 0,06$ = 1200Đ (cho các quốc gia như Hoa kì, Canada , Úc ,... ) và tối thiểu là 0,01$ (Việt Nam là 1 ví dụ) (cứ cập nhật mỗi khi đủ 0,06$).
Bạn sẽ phải làm đủ mọi cách nhằm mồi chài người dùng click và xem view của bạn. view đó rất nhiều thể loại từ hài hước, công nghệ đến sức khỏe ,... Hài hước thì xem video hài hước kiểu như just 4 fun . bạn xem cũng sẽ thấy hài nên nội dung chứa trong đó rất chi là hấp dẫn không khô khan chút nào.
100 người VN view link của bạn là bạn có 1$. 100 người Mỹ view link của bạn bạn có 6$ .

Link đăng kí : http://goo.gl/WrvzYn (mình xin để link ref lấy công chia sẻ ạ)
Bạn đăng kí rất dễ dàng chỉ cần điền email và mật khẩu để đăng nhập vào nick kiếm tiền(không phải mật khẩu mail).

Tạo tài khoản xong nó sẽ ra thế này

User guide : Hướng dẫn, thông tin và giải quyết các thắc mắc có sẵn
Share article : Nơi bạn click vào để lấy link chia sẻ .
Withdraw: Thanh toán : Min 2$ thanh toán bằng paypal, payza hoặc WMZ.
Withdraw record: Thống kê số lần thanh toán của bạn.
Còn mấy cái các bạn cứ tìm hiểu thêm nhé.

Click vào My account ở dưới cùng:

Trong đây các bạn sẽ phải kích hoạt email và chọn phương thức thanh toán của bạn.
Click vào nút validate email to dài phía dưới cùng. Rồi bạn đăng nhập mail tìm mail để xác nhận. mail này có thể ở spam nên bạn nên kiểm tra kĩ cả ở inbox và spam nhé.

Click Payment Infomation để chọn phương thức thanh toán:

1: click để chọn PTTToán:
2: Click vào hình thức thanh toán qua PAYPAL,PAYZA hoặc WMZ (chọn nếu bạn có loại nào)
Nếu bạn chọn WMZ thì:
3: Điền số tài khoản của WMZ

4: Điển tương tự như 3
5: Mật khẩu của bạn
Sau đó ấn Submit là bạn đã cài đặt xong rồi.

Chia sẻ Cách làm của mình:
Vào Share article lấy link bài viết. mình thường chọn Funny để đem đi chia sẻ. Mình dùng tool quangcaof,net để phần mềm tự động đăng lên các Group facebook.
Bạn sẽ phải tạo vài cái nick facebook rồi lấy mấy nick đó đi tham gia thật nhiều hội nhóm như rao vặt, dọn nhà đỡ chật, những hội nhóm nức ngoài như mấy group fanpage của taylo switf, justin babie rồi tham gia. ( view nước ngoài ngon hơn) rồi lấy facebook vào những hội nhóm đó đăng bài.
Mình dùng quangcaof để đăng tự động giá khá mềm : 10k/1 tháng auto. Bạn có thể post tùy biến link để câu view.
Dạng như này :

Mục đích là để người ta tháy hình hot click vào. hehehe.
Bạn có thể đăng kí dùng thử miễn phí 1 tháng dùng tool auto post facebook ở: http://goo.gl/hSJi9c

Xem hướng dẫn cài đặt và sử dụng rất dễ dàng.

1 kiểu nữa mình tham khảo của 1 người khác: bạn có thể làm theo cách này mình nghĩ rất có hiệu quả nếu bạn chịu khó nhé :
Tải tại đây :

https://drive.google.com/open?id=0BzbkkkXdvgE1eklxYXdZLVdRMDQ

Chúc các bạn thành công.

Send ALL UPDATE : Đây là mail của support bên đó gửi cho mình:

We only pay you that must share articles or videos to facebook and someone clicks it to read.
Bonus is calculated by the effective articles readings times.
Effective reading refers to the visitors whose Faceebook are log in status and click the articles or videos you shared to read.
Please pay attention to the following situations would be considered invalid reading and no earning:
1. Log in our shared2earn site to choose articles to share, both you and your friends must log in facebook and authorize to shared2earn.
2. shared2earn counts only views from mobile phones but not count all platforms, PC, tablets etc.
3. Unique Cookie,Unique IP per day. Repeat will not be calculated.
4. Close the page in short times, repeat reading, reading too many times(suspect cheating).
5. Send a URL field with articles and videos to friends via the Internet directly and read them, do not pay.

Every effective reading bonus is distinguished with visitors country.
The United States, Britain, Australia, Canada and most European countries are $0.06 / effective reading,
other coutries are $0.01 / effective reading.

Chắc chúng ta nên tham gia những nhóm dùng điện thoại nhiều để check như những nhóm về game mobile ,...

Last edited:
Mỗi thằng đăng những cái ntn đều ăn của mình 1 report :D , thích treo đầu dê bán thịt chó ak =))
ý là sao. bạn nghĩ không được à ? . Bạn có cách câu view ở nước ngoài thì 1 ngoài hay có cách spam traffic trên group facebook, 4rum hay trên twiter thì 1 ngày bạn kiếm không dưới 5$ . bạn đọc bài chưa hay nhìn title comment vậy

ý là sao. bạn nghĩ không được à ? . Bạn có cách câu view ở nước ngoài thì 1 ngoài hay có cách spam traffic trên group facebook, 4rum hay trên twiter thì 1 ngày bạn kiếm không dưới 5$ . bạn đọc bài chưa hay nhìn title comment vậy
Ko hiểu mình nói j thì trật tự đê , đăng mấy cái link lên fb có cái hình éo liên quan j , tittle của cái nó đăng lên cũng éo liên quan luôn , chỉ muốn câu view cho nó , tất cả đều ăn report hết

Ko hiểu mình nói j thì trật tự đê , đăng mấy cái link lên fb có cái hình éo liên quan j , tittle của cái nó đăng lên cũng éo liên quan luôn , chỉ muốn câu view cho nó , tất cả đều ăn report hết
à ý là report facebook à :))) thật chứ mình nhiều clone lắm :3. và bây giờ ai chiến traffic cũng nhiều clone thế thôi. report thì nó cầm 2 tuần (nếu là bị nhiều người rp) . Cơ mà nội dung mình chia sẻ bên trong cũng rất hấp dẫn. Chia sẻ video funny mà. Nhưng ai click vào cũng không hối tiếc đâu :3

K có link non ref. Band bây giờ.

Mình vừa đăng ký ref của bạn. Bạn có thể nói link nào để post lên facbook kiếm 0.01$ không? Gửi cho mình thử 1 link xem sao.

Auto thì các bạn dùng quangcaof.com ấy. dùng rất tốt mà giá cực rẻ. bạn đi tham gia nhiều nhóm nước ngoài rồi dùng auto. nhớ tạo nhiều acc nhé :p

Mình vừa đăng ký ref của bạn. Bạn có thể nói link nào để post lên facbook kiếm 0.01$ không? Gửi cho mình thử 1 link xem sao.
bất cứ link nào trong đó khi bạn post lên thì đều đc 0,06$ nếu view ở nước ngoài như châu âu và mỹ + canada. còn VN với các nước khác thì sẽ đc 0,01$. tuy nhiên đến 0.06$ nó sẽ update bạn à.

ko biết như nào nó mới tính là view thành công, nhờ bạn bè kich rồi mà ko thấy tiền lên

cái đó posst tài khoản sao sống nổi được 1 tuần
o_Onói chubng chủ topic post là được
mỗi người 1 cái tư duy sáng tạo ra thôi ,

Announcements

Forum statistics

Threads
419,921
171,965
Latest member
dunggg999

Most viewed of week

Most discussed of week