kiếm 3$/ngày bằng cách viết reviews trên Amazon

Mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm 3$/ngày với cách viết reviews trên amazon .
I,Khái niệm
khi bạn review mà chưa mua thì gọi là unverified còn mua rồi là verified
chỉ nên làm 3 unver và 5 ver 1 ngày
1 unver từ 0.75-1$ còn 1 ver thì 1$
II.Yêu cầu
Có trình chém tiếng anh :D
tài khoản AMZ phải mua một món gì đó vd như Ebook 1$ các bác cứ vào group nó cho agc 1$
Add mình trên skype để có thể nói chuyện và mình sẽ add vào group reviews skype :
Mình cũng mua kha khá. Inbox mình nữa nha ;)

Mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm 3$/ngày với cách viết reviews trên amazon .
I,Khái niệm
khi bạn review mà chưa mua thì gọi là unverified còn mua rồi là verified
chỉ nên làm 3 unver và 5 ver 1 ngày
1 unver từ 0.75-1$ còn 1 ver thì 1$
II.Yêu cầu
Có trình chém tiếng anh :D
tài khoản AMZ phải mua một món gì đó vd như Ebook 1$ các bác cứ vào group nó cho agc 1$
Add mình trên skype để có thể nói chuyện và mình sẽ add vào group reviews skype : [email protected]
các bạn cần account đã mua j đó nhé phải mua một thứ mới có thể viết review nhé các bạn cứ mua 1$ agc để mua cái ebook nào đó 1$ đi rồi các bạn có thể kiếm lại 3$ ngay mình đảm bảo

Em thắc mắc ngu tý, vậy họ trả xèng cho mình vào đâu pác ?

Các thánh đừng tưởng viết review mà dễ ăn. Có rất nhiều người lập dịch vụ chuyên viết review cho các sản phẩm. Vậy ai sẽ là người thuê các bạn viết. Đó là nhưng mem mmo làm về lĩnh vực product launch. Gía giao động từ 5$ -15$ tuỳ độ dài và chất lượng của bài viết được yêu cầu. Để có 1 bài review hoàn chỉnh. Không chỉ cần kĩ năng viết tiếng anh thành thạo. Các thánh còn phải được trang bị 1 kĩ năng SEO. Trong bài review các bạn phải biết cách tối ưu description, tag...phải biết xác định tối ưu các từ khoá chính và từ khoá phụ để làm sao cho công việc SEO top 1 cách dễ dàng và đạt hiệu quả cao nhất....còn nhiều cái lắm. thế nên newbie muốn hóng về lĩnh vực này thì nên suy nghĩ :D
p/s: góp ý tí thui :D

Lưu ý là các bạn phải có account đã mua 1 item nào đó rồi account đó mới có thể viết rev nhé các bạncuws mua đại cái ebook 1$ đi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,441
Latest member
anyTHien
Back
Top Bottom