Report Không public link download, để lại email để gửi TUT - vi phạm rules

Status
Not open for further replies.

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình dạo 1 vòng forum và thấy topic này vi phạm rule forum hiện giờ:

Rule: https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/
Topic vi phạm: https://mmo4me.com/threads/cam-may-auto-voi-ebs-co-tool-free.226746/

Bảo member pub email để gửi TUT
Proof:
http://prntscr.com/5z8ero
http://prntscr.com/5z8eho

và 1 số member đã vô tình pub email để được thớt gửi TUT, vậy có vi phạm rule forum không nhỉ ?
http://prntscr.com/5z8f8u

Đề nghị: xử theo luật forum!

:) Rule chết, Member là sống.

Rule nhằm hạn chế việc dùng mail của member vào mục đích xấu. Còn việc SHARE TOOL + HƯỚNG DẪN FREE thì lại hoàn toàn khác nhé :)

Nếu mình sử dụng mail của member để spam bất cứ thứ gì , tình nguyện nhận banned forever nhé :)

Những bạn đã nhận mail vào xác nhận hộ mình nhé :)
quote lại cái kẻo edit mất dấu vết!
Moderators: @binh6699, @woaini1991

Mới report topic của mình vì vi phạm luật tưởng đâu là hiểu luật lắm ai dè chỉ nói mồm

Upvote 0
dạo này chả có topic report scam nào để ae theo dõi nên thớt report đại cho ae đỡ buồn :D

Upvote 0

Mới report topic của mình vì vi phạm luật tưởng đâu là hiểu luật lắm ai dè chỉ nói mồm

Càng làm trò con bò càng buồn cười :D

Chắc chú vẫn ức chế việc anh lập topic hỏi admin về vụ dạy youtube thu phí nên "bới lông tìm vết" cả ngày mới lập ra 1 cái topic nhảm này ấy nhỉ :)

Tut share riêng trong forum mmo4me là cả TOOL + Hướng dẫn. Public ra thì có mà ăn cám :)

Rule là để chống việc thu thập mail để spam , còn tut thì chả phải chỉ có link download mà phải có file hướng dẫn nên ko có public đc :)

Nói chung BQT xem thế nào đúng thì làm :) Rule là để hỗ trợ phát triển forum chứ chả phải để mấy thằng "bới lông tìm vết" trả thù riêng :)

Upvote 0

Chắc chú vẫn ức chế việc anh lập topic hỏi admin về vụ dạy youtube thu phí nên "bới lông tìm vết" cả ngày mới lập ra 1 cái topic nhảm này ấy nhỉ :)

Tut share riêng trong forum mmo4me là cả TOOL + Hướng dẫn. Public ra thì có mà ăn cám :)

Rule là để chống việc thu thập mail để spam , còn tut thì chả phải chỉ có link download mà phải có file hướng dẫn nên ko có public đc :)

Nói chung BQT xem thế nào đúng thì làm :) Rule là để hỗ trợ phát triển forum chứ chả phải để mấy thằng "bới lông tìm vết" trả thù riêng :)
cái cậu đang nói là cãi lại luật forum, luật viết rành rành ra đó còn cãi cho được ?
mem show email ra thế, cho là cậu không làm gì đi, còn hệ quả, đã có nhiều topic bàn luận, ko cần phải nói lại kiểu nói chuyện suông nhé

Upvote 0

chẳng biết ai đúng ai sai chỉ mong các bro bình tĩnh giải quyết
nói đúng ra thì mình cũng nhận tool rồi nên về lý thì bênh ai cũng sai hết

Upvote 0

Cậu bảo ai trả thù riêng, không tuân thủ luật forum thì cậu là gì mà không report cậu
đúng như lời cậu nói, topic của cậu khá là nhảm nhí, kiểu câu ref mà thôi :)

Upvote 0
cái cậu đang nói là cãi lại luật forum, luật viết rành rành ra đó còn cãi cho được ?
mem show email ra thế, cho là cậu không làm gì đi, còn hệ quả, đã có nhiều topic bàn luận, ko cần phải nói lại kiểu nói chuyện suông nhé

:) Cậu chả phải lấy cái "hệ quả" gì đó để biện minh cho cái lòng dạ tiểu nhân thù dai nhỏ nhen , lấy việc "chả liên quan" để bới lông tìm vết "trả thù riêng" làm gì nữa :) Cả forum này biết rồi :)
https://mmo4me.com/threads/day-chien-youtube-co-phai-la-tut.226554/

Còn về topic của tôi. SHARE TUT ko phải chỉ là VẤT CÁI LINK DOWN VỀ LÀ XONG, NÓ PHẢI CÓ BẢN HƯỚNG DẪN CHI TIẾT , KO THÌ VẤT CHO CÁI LINK DOWN VỀ CŨNG CHẢ BIẾT LÀM GÌ :)

Hết, nói chung là member nhận mail của tôi ko ý kiến gì thì cái "thằng chả biết gì" như cậu chả phải mất công ý kiến :)

Còn nói việc để lộ mail lo spam thì chả riêng gì topic share tut mà 1 đống topic tuyển ref cũng phải để lại mail để check còn rb nữa. Rule nó chỉ mang tính "chung chung" tuỳ "vào hoàn cảnh" chứ nó ko phải áp dụng đc cho tất cả mọi trường hợp :)

Tuỳ quyết định của BQT :)

Upvote 0
xin tool rồi đi share tuyển ref :D vl việt nam

1. là ko phải xin mà đơn giản là chia sẻ kinh nghiệm mmo, anh share tôi cái này, tôi share anh cái kia mà thôi :) Mình chả phải xin xỏ nỉ non gì ai cả, ok :)

2. Có tut mang đi share free cũng bị chửi. Trong khi đi hỏi cái tut này với vài pro xem họ hét giá bao nhiêu :) thấp thì 1tr, đắt thì 2tr nhé :)

Nói chung, nghèo éo kiếm ra tiền thì suốt ngày chỉ cắn xé lẫn nhau thôi. Thà tao nghèo và mày nghèo hơn tao, còn hơn là tao giàu và mày giàu hơn tao :D

Ôi nhớ thời zeek quá, tiền nhiều nên coi nhẹ đồng tiền , đặt tình cảm lên trên. Giờ thì cái éo gì cũng tiền tiền, vài đồng ref chắc nó lớn quá :) , soi mói là giỏi :)

Upvote 0
Cái gì cũng tiền tiền. Nói hùng hồn quá ha. Coi đồng tiền trên tình cảm đó thì sao :v.

Thế bỏ mẹ cái link ref ra đi. Tuyẻn ref kiếm tiền còn xạo kẹ :D

Upvote 0
Chả hiểu nổi sao cứ phải soi mói nhau thế nhỉ? Cùng kiếm miếng cháo thôi mà, không giúp được nhau thì thôi cần gì phải dìm hàng nhau vậy đâu.

Upvote 0
Chả hiểu nổi sao cứ phải soi mói nhau thế nhỉ? Cùng kiếm miếng cháo thôi mà, không giúp được nhau thì thôi cần gì phải dìm hàng nhau vậy đâu.
ừ, bản chất của 1 số kẻ là vậy. Ko muốn người khác kiếm đc tiền nhiều hơn mình. Dù chúng nó ko đóng góp đc cho ai cái gì :)

Muốn có người giúp mình mà ko muốn giúp lại người ta có chút lợi ích (dù bản thân họ chả mất gì :) )

Nói chung là vậy, diết rồi đừng hỏi tại sao các pro éo bao giờ share tut trên forum này nữa nhé :D Mình share ra cũng bị vài pro chửi vào mặt đây này :)

Họ chửi là mình ngu, share ra làm gì để thêm nát và rồi bị mấy thằng soi mói nó làm phiền :D Đúng thật :D

Upvote 0
Cái gì cũng tiền tiền. Nói hùng hồn quá ha. Coi đồng tiền trên tình cảm đó thì sao :v.

Thế bỏ mẹ cái link ref ra đi. Tuyẻn ref kiếm tiền còn xạo kẹ :D
Bác ấy có tuyển ref thì cũng có sao đâu, thật ra bạn cũng không cần phải để ý làm gì, còn quyền lợi và rủi do thì member tự khắc hiểu, các bác cũng không nên vạch lá tìm sâu thế.

Upvote 0
Thế nào là vạch là tìm sâu khi con sâu đã ở trên mặt lá :D. Những con sâu ăn hại không bao giờ chịu tìm tòi mà luôn muốn ăn hại trên công sức của người khác :D
Quan điểm của mình vậy đấy. Vậy nên cái group trên fb kiếm việc cho ae làm mình cũng để bí mật cho đỡ bị mấy con sâu vào gặm nhấm.

Upvote 0
50-50 đi
PS:/ Đùa thôi, tại thấy mấy cái topic rp scam hay có câu này :p

Upvote 0
Thế nào là vạch là tìm sâu khi con sâu đã ở trên mặt lá :D. Những con sâu ăn hại không bao giờ chịu tìm tòi mà luôn muốn ăn hại trên công sức của người khác :D
Quan điểm của mình vậy đấy. Vậy nên cái group trên fb kiếm việc cho ae làm mình cũng để bí mật cho đỡ bị mấy con sâu vào gặm nhấm.
đúng rồi.vote.nãy giờ nghe chính chủ nói suông thôi

Upvote 0
:) Cậu chả phải lấy cái "hệ quả" gì đó để biện minh cho cái lòng dạ tiểu nhân thù dai nhỏ nhen , lấy việc "chả liên quan" để bới lông tìm vết "trả thù riêng" làm gì nữa :) Cả forum này biết rồi :)
https://mmo4me.com/threads/day-chien-youtube-co-phai-la-tut.226554/

Còn về topic của tôi. SHARE TUT ko phải chỉ là VẤT CÁI LINK DOWN VỀ LÀ XONG, NÓ PHẢI CÓ BẢN HƯỚNG DẪN CHI TIẾT , KO THÌ VẤT CHO CÁI LINK DOWN VỀ CŨNG CHẢ BIẾT LÀM GÌ :)

Hết, nói chung là member nhận mail của tôi ko ý kiến gì thì cái "thằng chả biết gì" như cậu chả phải mất công ý kiến :)

Còn nói việc để lộ mail lo spam thì chả riêng gì topic share tut mà 1 đống topic tuyển ref cũng phải để lại mail để check còn rb nữa. Rule nó chỉ mang tính "chung chung" tuỳ "vào hoàn cảnh" chứ nó ko phải áp dụng đc cho tất cả mọi trường hợp :)

Tuỳ quyết định của BQT :)
ê nói đàng hoàng.đừng có xúc phạm nhé
tui share đó giờ cho mem chả dính dáng tới tiền bạc như cậu đâu. ở đó mà cãi luật.còn tùy trường hợp nữa à. chết cười

Upvote 0
Có thể bây giờ bạn là pro nhưng
Ngày xưa bạn cũng là sâu đấy chứ, không ai chia sẻ liệu bạn tự làm được như hôm nay không vậy. Dù mục đích người chia sẻ là gì thì mình vẫn thấy biết ơn. Có lẽ không cùng chí hướng nên không thích con đường của nhau thì phải.

Upvote 0
Đừng suy bụng ta ra bụng người. Tôi chưa bao giờ tuyển ref ở cái 4rum này. Và cũng chẳng bao giờ lấy toot của ai share.

Nên nhớ 1 điều XH này không phải ai cũng giống cậu.

Người ta share cho mình. không phải lấy rồi đem tuyển ref hiểu không. Ăn cháo đá bát

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,281
Latest member
77winnl

Most viewed of week

Most discussed of week