Khoe $ trên Forum Nên hay không nên?

vuafahoai1234

Junior
Reactions
105
MR
0.076
Mình thấy nhiều pro lắm tiền nhiều của, khoe toàn vài chục củ trên forum.

mà giờ người khôn của hiếm, tiền kiếm đc bằng mồ hôi nước mắt, làm công nhân vật mặt ra đc 4-7 củ

các pro ý ko sợ bị cho vào danh sách cần điều tra của Cê Năm Mươi à?

rồi ba cái vụ Sờ cam sờ quýt j đấy, cũng gọi công an

rồi đến 1 ngày vào cmn rọ hết, ông có làm cái con card j thì cũng có 1 cái luật nào đó để fang ông, nhẹ thì hành chính, nặng thì hình sự

các pro vào góp ý xem mình nói có sai j ko. tiện nói thêm nên đặt ra $ gọi = j chứ vào mấy topic exc toàn ông exc đến cả 100 củ, tiền đâu ra mà lắm thế, đường xá , bệnh viện còn thiếu thốn nhiều lắm mà sao ko đóng thuế thu nhập :D thế là lại được lên phường giải trình số $ ở đâu ra, và muốn về thì trích ra nhẹ cũng 50% cái sao kê của mấy cái bank có tên bạn.

sorry nói ko rõ nghĩa pro nào túm tắt lại cái nhé

sorry tại nói ko rõ nghĩa.

ý mình là các bạn có biết có bao nniêu anh cờ 50 nằm vùng ở đây ko?

các bạn show, khoe khoang thì có nhiều tác dụng, tuyển ref abc này nọ thì ok vì đấy là các bạn làm ăn.

mình chỉ kinh cái ko đáng show, hoặc chém gió của mấy bạn ối zoi ôi thôi, đến lúc tai bay vạ gió vào mồm thì rụng hết răng.

còn thuế má, uhm thì nó có thể thu hoặc không thu vì mình cũng ko rõ luật, nnưng cứ 1 tuần nó gọi bạn lên Phường ngồi uống

chè và giải thích nguồn tiền bạn có mệt ko? liệu trong cái mmo này bao nhiêu cái là ko phạm luật ? và bao nhiêu cái bạn tưởng

sạch thì lại là cấm?
Ví dụ như này cho thực tế, hôm trước mình đi ngoài đường có anh áo xanh ra vẫy vào, mặc dù mình đầy cmn đủ, ko phạm luật , cũng nói với nó như thế, nó bảo tình nghi xe ăn cắp ( hoặc mang vũ khí, hàng nóng này lọ), kiểm tra chán chê xoay đủ kiểu vẫn ko lấy đc tiền mình, nhưng mất mẹ 1 tiếng của mình, vkl

đấy ko phạm lỗi đấy, không có chuyên đề kiểm tra hành chính đấy, vẫn phải lòi giấy tờ cho chúng nó, mà lý do của nó chuẩn cmn luôn. mà dm lấy giấy tờ mình rồi nó *** bao giờ trả lại luôn, giữ để kiểm tra này nọ, cãi nhau với chúng nó à ? mệt thân, to mồm tý lại mấy thằng cò nó tẩm quất miễn phí cho thì bỏ mẹ :))

thôi nếu các bạn thấy nhảm quá thì đi ra, hoặc nhổ bãi nước bọt vào màn hình cũng đc. mà mình ko biết cái vụ web j j bạn ở trên nói đâu nhé, lâu ko vào forum đọc thấy nói toàn trăm triệu lên nhắc nhở các bạn tý thôi

"Càng Giầu càng phải giấu" ko giấu thì đọc lại vụ Ryushare nhé, thằng lều báo nó bảo có thằng ko công ăn việc làm, lại xây đc nhà mua oto :)) thế là vào blacklist

" Nói ít đi, làm nhiều hơn và Nghĩ cho mình 1 tý " câu này của ong Kai nhưng mình ko nhớ rõ :D

[/Qoute]

Last edited:
con người ta hay có tinh khoe khoang ta đây là pro này nọ nhưng mà pro thật sự chả ai thèm show cả nên mấy thằng thích show này show nọ thực ra là tụi trẻ trâu thôi. :D

show proof có 2 mặt : đối với thằng show proof thì mục đích đơn giản là khoe chơi thôi, thích làm người khác ghen. Nhưng mặt khác show proof khiến người khác đặt câu hỏi tại sao nó lại làm đc nhiều như vậy ? và hướng đến suy nghĩ nó làm đc thì mình cũng làm đc. Qua đó có cái gọi là kích thích động lực để làm việc thôi, để chứng tỏ mình ko thua người ta ( thì cũng là do ghen tị mà ra cả :D )

Các bạn ko biết đâu.
99% show hàng là có mục đích cả đấy. Ca sĩ phơi mông phơi ngực ra cũng chỉ để được nổi tiếng nâng cat xe thôi mà :D. Còn mục đích show thế nào thì người show mới hiểu rõ được.

Thường Pro thì không khoe. còn ngưu Nhi thì khoe...Do cái tôi của mỗi người thôi...

Mấy thằng hay show poor nói thật chả tin thằng nào (-1 2 bác ngoại lệ ) còn toàn show ra để mấy bác new thấy rồi pm rồi gạ bán này bán nọ, trước ngưỡng mộ một bác bên ytb lắmlắm, bảo làm mây chục kênh, tháng mấy K$ ấy thế mà có 1 bác new pm em hỏi bác ấy bảo muốn theo bác ấy thì đóng phi 1tr. =))) thế là lòi cái mặt ra...khinh luôn. :)))))

mấy bữa nay sao cứ nhảm (!) cái vụ này nhỉ ? có cái web củ *** gì cũng lao vào đòi show proof mới tin mới làm . tới lúc người ta show thì lo thế lọ thế chai .

Khoe có sao đâu ! làm ăn chân chính thì khoe cũng chả sợ bố công an nào. Chỉ có máy thằng UG nó sợ thôi !
V

Nghèo .k có gì mà khoe :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,505
Latest member
huhoklmaogang

Most viewed of week

Most discussed of week