[Khoe] Sáng ngủ dậy check view thấy có cái xanh xanh

kiểm tra xem tranh chấp với ai, và có chắc là nội dung đó được phép sử dụng hay là nội dung của bạn ko, nếu người tranh chấp đúng là chủ sở hữu thì nên xóa còn sure là nội dung của mình thì kháng cáo
Em làm content nên k sợ. Nhạc lấy từ NCS. Đang đợi kháng cáo đây. Cho e hỏi video để chế độ Không Công Khai thì view có cập nhật ở dashboard k a.

Em làm content nên k sợ. Nhạc lấy từ NCS. Đang đợi kháng cáo đây. Cho e hỏi video để chế độ Không Công Khai thì view có cập nhật ở dashboard k a.
nếu content của mình thì em cứ để công khai, ko cần thiết phải private nó.

nếu content của mình thì em cứ để công khai, ko cần thiết phải private nó.
Ok a. Nhưng e vẫn thắc mắc là để video chế độ Không Công Khai thì view nó có cập nhật ở dashboard k a. Analytics thì để chế độ nào cũng cập nhật. Còn không công khai e k rõ. Mong a chỉ giúp

Ok a. Nhưng e vẫn thắc mắc là để video chế độ Không Công Khai thì view nó có cập nhật ở dashboard k a. Analytics thì để chế độ nào cũng cập nhật. Còn không công khai e k rõ. Mong a chỉ giúp
anh chưa thử bao giờ nhưng hình như dashboard là tổng view của kênh nên anh nghĩ nó vẫn sẽ cộng.
Nhưng thường anh ko quan tâm về view mà quan tâm về share, và số quảng cáo, video view đã kiếm được tiền thì xoá video tiền vẫn còn nên tiền là quan trọng nhất.

youtube đã bắt đầu duyệt kênh đủ điều kiện bật kiếm tiền chưa mấy bác.
đang duyệt rồi đó bạn, những kênh sub cao view cao sẽ được duyệt trước, kênh nhỏ duyệt sau nên hơi lâu, bạn cần cố gắng đưa view lên tầm hơn 300k giờ và 2k sub. kênh mình tầm đó là được duyệt ah bạn

tập tành yu túp 2014 làm đúng 1 kênh tháng đầu có 28$ tháng sau vào thấy 64$ ngon tháng sau vào thấy tài khoản kiếm tiền tắt do nhấp chuột không hợp lệ nãn bỏ luôn 0=0:mad:

kênh baby
hồi đó tụi VN còn report đểu với cạnh tranh bẩn lắm nên dễ die kênh lắm bác ơi.
mà giờ YT đáng siết nhiều luật nên làm cũng nản lắm, nội dung trẻ em cũng bị chú ý nhiều, mấy kênh trẻ em giờ hình như ko kiếm đc tiền nữa thì phải

hồi đó tụi VN còn report đểu với cạnh tranh bẩn lắm nên dễ die kênh lắm bác ơi.
mà giờ YT đáng siết nhiều luật nên làm cũng nản lắm, nội dung trẻ em cũng bị chú ý nhiều, mấy kênh trẻ em giờ hình như ko kiếm đc tiền nữa thì phải
kênh mình vẫn còn nhiều wei kiếm tiền bị tắt vì clik không hợp lệ,tính kháng cáo mà thôi mệt bỏ luôn giờ nó khó ăn rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
hangtran16

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back