Verified by BQT Kết quả vụ việc giữa lohan53 và senbohung

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Sau gần 2 tiếng teamview máy @senbohung thì mình không phát hiện ra gì cả, cho nên có thể nói @senbohung không dàn dựng vụ này!

Vụ việc xảy ra rất đáng tiếc cho cả 2, và @lohan53 cũng đã nhận ra lỗi của mình là chưa có chứng cứ đã vội quy chụp cho @senbohung là dàn dựng vụ này dẫn đến sự việc kéo dài đến ngày hôm nay!

Sau khi bàn bạc. tâm sự tâm tình giữa 2 thằng đàn ông @lohan53@senbohung thì cuối cùng @senbohung cũng đã đồng ý chịu 50-50 để tốt cho cả 2!

Vậy là @lohan53 sẽ refund 300z (rate 21.3) cho @senbohung trước 9h tối mai ngày 14-1-2015!

Mong cậu @lohan53 rút kinh nghiệm lần này!

Cám ơn các bạn đã quan tâm theo dõi!

Edited tránh hiểu lầm. Theo Rule là bồi thường 100% nhưng mà 2 bên thương lượng do bị SCAM a-b-c nên mỗi bên chịu 50-50!

Last edited:
Trước xác nhận cho a keomut500 vô sell vps mà thấy ớn ớn, thấy mấy ổng xác nhận ghê quá :D, Vụ này xem ra vậy hợp tình , hợp lí :D

Upvote 0
xin lỗi nhé! tôi thề trên danh dự 2 đứa con tôi. đời tôi chưa bao giờ biết scam ai một đồng. đây là account đầu tiên của tôi ở cái forum này
tự nhiên bác lấy 2 đứa con của bác ra nói làm gì vậy. bản thân mình không có thì thôi. kệ đi.

Upvote 0
Bác

@legialoc chặn nick cho @monkey247 ra đảo đi. Comment linh linh mất dĩ hoài anh em quá.

==> Đem bác này bắn đi, e xin cái não của bác ấy đi bán. Vì biết chắc nó rất có giá. Não chưa sử dụng nên bán rất có giá.
cắn từ đêm qua tới giờ haizz, cmt linh tinh hay ko xem lại con ng bạn có cố tình xem nó linh tinh hay ko :) cmt đầu tui gạch là vị bị 1 thằng... chơi đểu cố tình dựng chuyện, sau đó khi thấy ko ổn tui đã có hỏi 1 ng và biết 1 số chuyện và tui cũng đã XL ở page 1, chỉ có nhưng đứa cứ suốt ngày theo cắn tôi mới k thấy nó, tui đồng ý tui spam thật nhưng còn hơn thể loại như bạn :D

Upvote 0
cậu xem cmt đó lại đết xem mấy cmt sau lại ngồi mà vote : lần sau nên xem hết đã, ở dưới tôi đã nói rỏ rồi, cứ thích kiếm chuyện, tớ spam là chuyện tớ :D
Nếu k có những vote thế này tớ cũng chả spam đâu @@ vote ng ta cho đã r nói spam, trong khi page 1 tổng + 3 cmt 1 bỏ cmt 2 và 3 tui đã nói rỏ lại ko xem rồi ngồi mà soi mói .. ai muốn vote dạy đời nữa thì xem lại page 1 đi :)
Vậy bạn củng cần rút epx cho mình đi đừng có cãi nữa .

Upvote 0
Ok rồi :)) tui bị 1 thằng tui mún giúp sỏ mủi thui =)) hài vồn
Thôi Sr :) Cái này có thằng cố tình chơi mình, mình ngu mình chịu vị chửi vậy :))
nói chung mình k ngờ :p
Sr nhé .
P/S : 5-5 thật sự lúc đầu tui cũng khuyên rồi nhưng mà tui góp ý ông lohan nhé cách nc của ông nên xem lại và có Trách nhiệm hơn đi
mở con mắt to ra nhé :) tui ko ngờ có đứa cố tình dựng chuyện nói khác với tui thôi, và đứa đó là đứa nào thì tự nó hiểu. Tôi mún giúp nó, nó lại lợi dụng và dựng chuyển để đến nông nỏi này, dù sao cũng tks 1 bạn @L đã giúp tui chắc chắn điều này .
P/S : ko cmt ở đây nữa ko kéo lại ra đảo =))

Upvote 0
Topic nên close ở đây, có lẽ chỉ cần thông báo cho members là được. Toàn thấy cãi nhau :(

Upvote 0
Vậy bạn củng cần rút epx cho mình đi đừng có cãi nữa .
tui đã xl ở page trước r mà nhưng bọn này nó cố tình kiếm chuyện để tui spam thôi, tui đã nhận mình ngu rồi còn gì :D và cũng đáng để bị chửi mà :D

Upvote 0
Trước xác nhận cho a keomut500 vô sell vps mà thấy ớn ớn, thấy mấy ổng xác nhận ghê quá :D, Vụ này xem ra vậy hợp tình , hợp lí :D
Xin loi. Toi hang chinh hang nhe tu lam tu a den z nhe ko qua thang nao ca nhe. Ko co chuyen do dau. Con nguoi toi song ko phai vi tien. Toi song ve tinh ong ko phai so

Upvote 0
haha :)) Rule 4rum là trò đùa :)) Chỉ làm để chống chế vụ Biran =))
A_E chú ý sau này gd với bọn EX và những ng có BH nhé :))
Nực cười VL lúc đầu ra quyết dịnh 100% r cố kéo dài TG rồi 50-50 :p Thôi Núp
-----------
Cái chính là sự hợp tác của 2 người trên, 2 bên đã thống nhất và chịu một phần, cớ chi mà phải om lên nhỉ?

Upvote 0
cắn từ đêm qua tới giờ haizz, cmt linh tinh hay ko xem lại con ng bạn có cố tình xem nó linh tinh hay ko :) cmt đầu tui gạch là vị bị 1 thằng... chơi đểu cố tình dựng chuyện, sau đó khi thấy ko ổn tui đã có hỏi 1 ng và biết 1 số chuyện và tui cũng đã XL ở page 1, chỉ có nhưng đứa cứ suốt ngày theo cắn tôi mới k thấy nó, tui đồng ý tui spam thật nhưng còn hơn thể loại như bạn :D
Nếu chết cho xin cái não nha. Đem về nghiên cứu nào người hay não ...

Upvote 0
Xin loi. Toi hang chinh hang nhe tu lam tu a den z nhe ko qua thang nao ca nhe. Ko co chuyen do dau. Con nguoi toi song ko phai vi tien. Toi song ve tinh ong ko phai so
Ý a nói vậy là sao , ai biết được hả ? Mình ko muốn rắc rối thui :D

Upvote 0
Bác

@legialoc chặn nick cho @monkey247 ra đảo đi. Comment linh linh mất dĩ hoài anh em quá.

==> Đem bác này bắn đi, e xin cái não của bác ấy đi bán. Vì biết chắc nó rất có giá. Não chưa sử dụng nên bán rất có giá.
:p Khỉ thì làm đếu gì có não :D:D

Upvote 0
Ông này chuyên gia viêt không dấu, cho ra đảo với robinson đê :D

Upvote 0
bac đừng nên quá để ý vào acc 2014, acc của bác cũng 2013 thôi.
Cái quan trọng là tiếng nói người ta.
Sao mấy ông này hay để ý nick năm bao nhiêu nhỉ ? Tôi nói thật, tôi biết cái forum này 4 năm nay rồi nhưng năm nay có việc nên mới reg acc thì đã sao ?
đọc kỹ trước khi phát biểu nhé các bác.
ý của bác keomut kia ko phải là acc mới hay acc cũ. mà là acc mới lập đc nửa năm đã có hơn 2000 mes rồi kia kìa :)) đang nói đến chuyện spam ấy

Upvote 0
topic scam nào mà ko có monkey247 thì hơi lạ..đặc biệt là cmt dai và dài nữa :d

Upvote 0
seller xử đẹp quá, đúng là người vừa có tiền vừa có tầm nó khác.
Hi vọng từ giờ exchange sẽ cẩn thận hơn, ko còn những vụ đáng tiếc như vậy nữa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,467
Latest member
hoamaster