Ask Kênh vừa tạo chưa được 24h đã bị suspended

xiucoi

Senior
Reactions
93
MR
0.000
Hi các tiền bối,

Mình vừa mới tập tọe chơi youtube được mấy tuần. Hôm trước bị die 3 channel.
Sau khi tìm hiểu thì mình lấy email gốc dùng 5 năm của mình ra tạo 1 channel chính ko up gì và tạo 1 channel phụ để chơi.

Vừa mới up được 10 clip, chưa bật kiếm tiền thì chưa đầy 24h đã bị ăn 1 gậy và đến tối là bị suspended luôn kênh @@.

Mình có share link lên facebook, twitter, Google+ và sử dụng picsee.co tạo thumbnail để hiển thị cho đẹp trên facebook với twitter.

Các cao nhân vào phán giúp mình với :(

Kênh mới -> up video bị gậy -> Youtube liệt vào spam -> quét -> lọc lại các thông tin liên quan dính liếu đến kênh -> có dấu hiệu nghi ngờ -> trảm.

Hi các tiền bối,

Mình vừa mới tập tọe chơi youtube được mấy tuần. Hôm trước bị die 3 channel.
Sau khi tìm hiểu thì mình lấy email gốc dùng 5 năm của mình ra tạo 1 channel chính ko up gì và tạo 1 channel phụ để chơi.

Vừa mới up được 10 clip, chưa bật kiếm tiền thì chưa đầy 24h đã bị ăn 1 gậy và đến tối là bị suspended luôn kênh @@.

Mình có share link lên facebook, twitter, Google+ và sử dụng picsee.co tạo thumbnail để hiển thị cho đẹp trên facebook với twitter.

Các cao nhân vào phán giúp mình với :(
Ngoài các vấn đề của các bạn nói trên. Mình nghĩ vấn đề của bạn cũng có thể kênh quá mới, vì mới tạo vài ngày thôi. Mặc dù gmail lâu năm nhưng kênh mới hay bị quét.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back