kênh content

apecer92

Junior
Reactions
29
MR
0.001
bác nào giúp em mới .em có kênh content tự làm hoạt hình đơn giản view thì chạy gôolge adw . hôm nay tự nhiên lăn đùng ra chết với lý do vi phạm cộng đồng,,,ko có video nào bị gắn cả .....mất toi mấy triệu tiền ads ,,,giờ kháng thì nó mai tự động ...bác nào có mẫu nào để nó đọc và trả lờivko ạ....kênh em ko có mô tả hay tag hay vào gà hoặc net gì cả chỉ đang gây dựng mà nó lăn ra chết tốn nhiều tiền ads quá

không có mail thông báo thì bị nó auto quét rồi.mà content theo kiểu như thế nào.mình thấy content ít khi lăn đùng ra chết lắm.phải có lý do mới die :D

kênh này của em trả liên quan gì tới kênh trước cả.... mạng mới kéo viettell máy tính mới mail cũng mới
giờ kháng nó nói liên quan tới Khoản H ...đọc như là mua view ...cơ mà view cả 10 video chạy ads hết .....

có vào net k.
kênh đang gây dựng nên ko bật kiếm tiền hay vào net từ lúc có video chưa để công khai bao giờ cả chỉ chạy ads để lấy sub nên tag ảnh thu nhỏ mô tả ko...nội dung video người xem like 70%

giờ kháng thì ytb nó nói điều H khoảng 4 đọc đại khái là mua view thì bó tay nó ....

bác nào giúp em mới .em có kênh content tự làm hoạt hình đơn giản view thì chạy gôolge adw . hôm nay tự nhiên lăn đùng ra chết với lý do vi phạm cộng đồng,,,ko có video nào bị gắn cả .....mất toi mấy triệu tiền ads ,,,giờ kháng thì nó mai tự động ...bác nào có mẫu nào để nó đọc và trả lờivko ạ....kênh em ko có mô tả hay tag hay vào gà hoặc net gì cả chỉ đang gây dựng mà nó lăn ra chết tốn nhiều tiền ads quá
kháng 3 ngày liên tục đi bạn. Nếu thật sự là content nó sẽ gỡ thôi. :D:D:D:D

vâng em sẽ kháng khi nào nó trả lời thuết phục ...thì thôi tiền tiếc thật vẽ loài mắt thuê người lồng tiếng loài mồn ...giờ mong nó kết án sao cho hợp lý .chứ kết án mà ko đâu vào đâu ức chế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week