New Jennyforu.com Bonus 10$ - 4 ngày 1.2$ BTC ( Free )

momomo

Senior
Reactions
168
MR
0.000
có top hướng dẫn nhưng mà chưa thực sự chi tiết nên mình sẽ hướng dẫn các bạn xơi 10$ nhé , còn đầu tư hay không tùy các bạn thôi , cái này thì gần giống phiên bản lara boss , cái này nó cũng tương tự , mình xin nói nhanh nhé ko nó hết bonus thì khổ anh em

Ăn lãi mãi mãi nhé khi nó bán cam thì thôi :D

đầu tiên ta cần login vào telegram.org trước , vì con boss Jennyforu này nó liên quan đến cái telegragam , bạn nào chơi lara rồi thì đăng nhập còn bạn nào chưa chơi thì đăng ký 1 acc telegragam nhé , phải đăng nhập telegragam trước

https://web.telegram.org/#/login

đăng ký xong telegragam thì chúng ta sẽ chuyển đến phần HẤP DIÊM em Jennyforu nhé

đăng ký ủng hộ : https://jennyforu.com/?upline=221719835

làm theo hình Click để Activate ( kích hoạt )

Nó ra 2 phương án 1 là web 2 là hệ điều hành mobile chúng ta sẽ next 2 lần ( như hình )

Vào telegram click Start => EARNINGS => MY MONEY => SHOW MY TRANSACTIONS kéo lên xuống để ý thấy "Registration Bonus : 10$" là thành công ( như hình )

Để thêm ví Bitcoin thì có hướng dẫn đấy nhưng bạn nào chưa biết thì có thể gõ lệnh sau

Copy dòng chữ này : CHANGE BITCOIN WALLET và gửi đến con Boot đó sau khi nó có lệnh trả về

Kindly send me your bitcoin wallet address with jenny-defined format:

BTC<space>WALLET ADDRESS

EXAMPLE: if your wallet address is 1a2b3c4d5e6f7g8h9i then send it as

BTC 1a2b3c4d5e6f7g8h9i

Thì các bạn gõ BTC nút cách WALLET ADDRESS ( địa chỉ Bitcoin của các bạn vào ) và Enter để nó thêm cho là xong

Đợi nó trả về lệnh VD : Your current wallet address is: 1e34sXrew3434PpnMBR8j4xxT1cX4424tff là ok

Proof của đứa em :D

Last edited:
Scam rồi bạn ơi

Jenny:
Your current wallet address is: 1AHu1DHTwypRGLRM2fdMtyRZLtMTHKTrtt

Several users have reported this bot as a scam. We advise extreme caution when dealing with it. Note that this bot is not related to Telegram in any way, its developers are entirely independent.

Jenny:
Your current wallet address is: 1AHu1DHTwypRGLRM2fdMtyRZLtMTHKTrtt

Several users have reported this bot as a scam. We advise extreme caution when dealing with it. Note that this bot is not related to Telegram in any way, its developers are entirely independent.

Telegram nó thông báo là có thể site này cam hay không , chú ý đề phòng mà thôi

có cái login 10$ rồi nhưng vào rút nó hiện 0$

Đọc tiêu đề đi nhé , 4 ngày vào lượm 1.2$ pay qua BTC , chẳng làm gì ăn 1.2$ ngon rồi thím à

Giả sử A làm 10 nick vậy 4 ngày đc 12$

Giả sử A làm 50 cái nick vậy 4 ngày được ?$ :D

À . cái này là sau 4 ngày mới nhận 1.2 $ . hiểu rồi

sao mà chơi đc nhiều nick nhỉ ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,332
171,385
Latest member
hphong
Back