New Ipanelonline Mỹ nè bà con

truonglam1

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là Ipanelonline khó ăn với ít Khảo Sát quá. Ipaneonline Mỹ nhiều quảng cáo đổi điểm thưởng cao hơn so với VN
So Sánh: VN 520 điểm=50.000
Mỹ 520 điểm=5$
Về cách chơi không cần nói gì thêm. Một lưu ý cuối cùng là phải Fake IP bằng Hotpot chứ Fake bằng mấy cái Sock thì không vào Web được đâu
Link ref Reg ủng hộ. Mình sẽ refback lại 90% khi mình có poof
http://au.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=922300

1 reg được 80 point đó liệu mà thu sếp tình hình đi các chú hohoooooooooooooo

Proof thi mình sẽ upload khi mình đủ điểm hiện tai mình đã có 400 điểm rồi tầm ngày mai mình sẽ thanh toán. Site này Pay rất nhanh vào coi thì biết mình nhắm nó khoản 1 ngày là Pay tới mình. Site này Pay bằng Auto chứ không phải Pay bằng thủ công như VN đâu. MÌnh chắc là SIte này chưa Scam đâu vì nó đã thanh toán cho thành viên yêu cầu thanh toán vào ngày 30-7 gần tới 31-7 rồi. Còn về phần các bạn vào được mà không đăng ký được thì các bạn nên cài cái Hostpot đó. Hi! mong các bạn sẽ làm được

èo ơi ! trang này đâu chỉ có AU và Ú ;)) còn nhiều mà cứ từ từ cheat làm gấp quá nó sập sớm lắm !
À khi nào có proof mình chiến phụ ;))

thưa với các bạn là cái ông này kiếm ref thôi chứ mình thử cái này rồi , phải làm khảo sát thì mới đc cộng điểm nhá và cái này trả qua séc với địa chỉ nhà đầy đủ , không tin mấy bạn chơi sẽ biết
Bạn nên thận trọng trong lời nói của mình và đọc kỹ bài viết mình đạ viết ở trên là mình chỉ giới thiệu và có ghi là"Các bạn ủng hộ mình nha" chứ mình không có mục đích tuyển ref như bạn đã nói. Site này tự mình cheat không được hay sao mà tuyển ref

Upppppppppppppppppp

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week