Airdrop Hướng dẫn nhận nhiều BXBC coin Bitsdaq

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Như ta đã biết sàn Bitsdaq đang mới phát triển nên họ sẽ dùng cách tặng coin là một hình thức marketing giúp phát triển sàn, về nền tảng thì sàn này là đối tác của Bittrex nên khá ổn, do đó đồng BXBC coin sàn Bitsdaq sẽ có giá trị để có thể thu hút người dùng. Với một đồng coin sàn lợi thế lớn nhất là được sự bảo hộ từ sàn, vì thế có tính ổn định cao, do đó chúng ta nên tranh thủ kiếm càng nhiều đồng BXBC càng tốt.
Ở bài trước thì mình đã hướng dẫn đăng ký sàn Bitsdaq và xác minh để nhận được 5200 đồng BXBC, và chúng ta cũng đã biết nhiệm vụ đăng nhập mỗi ngày để nhận thêm 200 đồng vậy tổng cộng ta có thể kiếm được khoảng 11.000 đồng BXBC. Nhưng chúng ta vẫn có thể kiếm được nhiều hơn, nếu xem kĩ trên trang chủ thì đang có 6 nhiệm vụ để chúng ta.

Có thể kiếm thêm đồng BXBC lần lượt các nhiệm vụ là:
1, Đăng ký để nhận phần thưởng.
Việc này thì ai tham gia cũng phải làm rồi, ở thời điểm hiện tại đăng ký sàn được 1200 BXBC, sau đó xác minh(verify) hoàn tất được 4000 BXBC vậy tổng phần thưởng bước này được 5200 BXBC
2, Đi giới thiệu người dùng
Ta dùng link đăng ký để giới thiệu người khác, tại thời điểm hiện tại thì mỗi lượt giới thiệu thành công bạn nhận được 500 BXBC, F1 của bạn xác minh thành công bạn được thêm 1000 BXBC nữa, vậy tổng là 1500 BXBC một người.
Bạn cũng có thể tự đăng ký cho chính bạn nhưng việc này mình không khuyến khích vì nó vi phạm quy tắc của sàn, có thể số coin BXBC của bạn sẽ bị sàn thu hồi.
3, Đăng nhập mỗi ngày
Mỗi ngày vào đăng nhập tài khoản bạn sẽ nhận được 200 đồng BXBC, từ giờ tới 31/3 thì bạn nhận được tối đa 6000 BXBC.

4, Phần thưởng cho lần nạp tiền đầu tiên
Sàn có phần thưởng cho 5000 người đầu tiên nạp tiền vào sẽ kiếm được từ 5000 BXBC hoặc 10.000 BXBC, nếu họ thỏa mãn điều kiện sau.
+ Nếu bạn gửi tiền vào từ 200 – 1000 usdt(tính theo giá trị coin tương ứng) thì bạn nhận được 5000 BXBC
+ Nếu bạn gửi tiền vào trên 1000 usdt thì bạn nhận được 10.000 BXBC
Và đây là bằng chứng mình gửi tiền vào(8ETH tương ứng 1020 usdt) và nhận được phần thưởng của sàn ngày hôm nay 3/3/2019.

5, Phần thưởng cho những người tìm ra lỗi của sàn Bitsdaq
Những người dùng khi sử dụng sàn phát hiện ra lỗi, hãy báo cáo cho sàn và nhận phần thưởng từ 10.000 tới 50.000 BXBC, chú ý là mỗi lỗi chỉ được thưởng cho người đầu tiên phát hiện ra.
6, Phần thưởng khi tiến hành giao dịch
Khi nạp coin, hay gửi tiền vào sàn, bạn giao dịch trên đó tương tứng số tiền bạn sẽ nhận được phần quà BXBC như sau
+ Tài khoản giao dịch từ 100 – 1000 usdt nhận được 10.000 BXBC
+ Tài khoản giao dịch từ 1000 – 2000 usdt nhận được 30.000 BXBC
+ Tài khoản giao dịch trên 2000 usdt nhận được 50.000 BXBC

Mình thực hiện một vài lệnh trên Bitsdaq để kiếm thêm một chút BXBC

Chú ý: hệ thống sẽ tổng kết vào ngày 31/3/2019 số tiền người dùng giao dịch, tính giá trị đồng coin tại ngày này. Ví dụ bạn nạp 1000 usdt và mua bán 1 lệnh thì hiển nhiên hệ thống tính cho bạn đã giao dịch 1000 usdt, nhưng nếu bạn nạp 1 BTC vào và giao dịch thì hệ thống sẽ tính giá trị 1 BTC quy đổi ra usdt tại ngày 31/3 để tính số usdt bạn giao dịch. Phần thưởng sẽ được gửi vào tài khoản khi kết thúc sự kiện.
Để xem chi tiết bạn có thể tham khảo ở link trang chủ sau: https://bitsdaq.com/candy-activity

Với những nhiệm vụ trên mình đã làm hết cả 6 nhiệm vụ, ở nhiệm vụ nạp tiền tùy vào số tiền bạn có bạn có thể nạp và rút ra luôn(mất phí rút 1 – 2$) hoặc nạp và trade 1 2 lệnh sao cho đủ khoản giao dịch ở nhiệm vụ 6 rồi rút tiền ra, việc rút tiền cũng khá nhanh chỉ khoảng 5 phút là tiền đã được gửi.

Có phải đối tác bittrex không nhưng cái sàn thấy cùi, nhận xét khách quan ko đủ gọi là là cái sàn
vậy là chất rồi, bạn chơi nhiều sàn sẽ thấy nhiều sàn kém hơn nó vẫn sống, mỗi sàn có một đặc điểm khác nhau, nó là bittrex tại châu á do chính bittrex đề xuất mình thấy vậy là ok

Announcements

Forum statistics

Threads
419,339
171,391
Latest member
188bet5722
Back
Top Bottom