Hướng dẫn kiếm 2-4USD 1 ngày

iamstudy113

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các bác hôm nay em sẽ hướng dẫn các bác việc xem video sẽ kiếm đc 2-4USD 1 ngày
link ref của em các bác ủng hộ : http://brainbux.com/?ref=iamtsudy
Trước tiên chúng ta sẽ tạo tài khoản brainbux các bác vào phần register để đăng kí nhé

Rồi chúng ta bắt đầu với việc kiếm tiền bằng việc nhấp vào chữ earn money nhé

Rồi các bác kéo xuống nhấp vào những quảng cáo

Do 1 ngày chúng ta chỉ nhấp được 100 quảng cáo thôi mà em nhấp hết rồi. Các bác nhấp vào quảng cáo xong nhìn trên bên trái màn hình thì sẽ thấy cây xanh nó chạy chạy xong nó sẽ ra 1 loạt hình ảnh các nhớ chọn hình ảnh đảo ngược nhé như là ok cứ thế mà làm tiếp. Hiện tại em chưa có proof vì nó yêu cầu 100 lần clicks với 10 người ref thì nó mới cho pay các bác ủng hộ em có proof em sẽ up cho các bác ngay. Site thanh toán qua PM, PP , Payza với Payeer.
CẢM ƠN CÁC BÁC

Attachments

165.5 KB · Views: 51
Chào các bác hôm nay em sẽ hướng dẫn các bác việc xem video sẽ kiếm đc 2-4USD 1 ngày
link ref của em các bác ủng hộ : http://brainbux.com/?ref=iamtsudy
Trước tiên chúng ta sẽ tạo tài khoản brainbux các bác vào phần register để đăng kí nhé

Rồi chúng ta bắt đầu với việc kiếm tiền bằng việc nhấp vào chữ earn money nhé

Rồi các bác kéo xuống nhấp vào những quảng cáo

Do 1 ngày chúng ta chỉ nhấp được 100 quảng cáo thôi mà em nhấp hết rồi. Các bác nhấp vào quảng cáo xong nhìn trên bên trái màn hình thì sẽ thấy cây xanh nó chạy chạy xong nó sẽ ra 1 loạt hình ảnh các nhớ chọn hình ảnh đảo ngược nhé như là ok cứ thế mà làm tiếp. Hiện tại em chưa có proof vì nó yêu cầu 100 lần clicks với 10 người ref thì nó mới cho pay các bác ủng hộ em có proof em sẽ up cho các bác ngay. Site thanh toán qua PM, PP , Payza với Payeer.
CẢM ƠN CÁC BÁC
đã reg.

trang này scam lâu rồi nhé :) mình đang dư hơn 100 E trong đó nè :D

ủa scam rồi hả bác hic buồn v :( mới test thử
mình còn hơn 100 E trong đó giờ ngắm thôi, ngày trước nó có pay đc 2 lần rồi cam , mà 1 click chỉ đc 0.02 và 0.01 là hiếm, còn có cả 0.005 nữa cơ , cái vụ tăng lên 0.2 tiền nào chịu cho nổi :D
tiền còn dư trong đó mình chẳng biết làm gì, tự mua ref trong đó với quy đổi chịu phí 90% ngắm chơi

đây, tặng bạn ngắm chơi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,281
Latest member
77winnl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week