Tutorial Hướng dẫn cứu GA vắcxin sống 70/30

Beanchoi_tk

Newbie
Reactions
10
MR
0.001
Hehe thấy nhiều người die ga nhưng mà có đơn kháng cáo nên vào đây giúp thôi. việc này khá đơn giản. mất 2-7 ngày

Chú ý :
+ Phục hồi Ga nhưng domain đó bị ban ko thể hiện quảng cáo nữa
+ Vẫn giữ nguyên được số tiền trước khi ban nhưng sẽ bị trừ vì số cgl vào cuối tháng
=======================================================================

Hehe thấy nhiều người die ga nhưng mà có đơn kháng cáo nên vào đây giúp thôi. việc này khá đơn giản. mất 2-7 ngày

Chú ý :
+ Vẫn giữ nguyên được số tiền trước khi ban nhưng sẽ bị trừ vì số cgl vào cuối tháng
Bị trừ hết hả bạn :(....................

lần đầu tiên nghe thấy việc phục hồi acc GA đơn giản.chắc tùy lý do bị ban

Last edited by a moderator:
GA Phục hồi được

Các bạn gửi cho mình lý do bị ban. trừ việc nội dung còn lại đều cứu được, mình đã cứu đc em nữa vào ngày hôm qua. nhưng 100% sau khi cứu đc thì domain đặt ga trước đều bị ban không thể đặt quảng cáo :)

Bạn ơi mình gửi khiếu nại rồi thì còn cứu được không
Hic

Chú ý :
Thôi lạy hồn hồn lo cái acc của hồn đi
http://www.ddth.com/showthread.php/1194882-Gà-bị-hâm-à

Hehe........................

Thôi lạy hồn hồn lo cái acc của hồn đi

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã làm rõ tình huống của mình. Chúng tôi đã xem xét trường hợp của bạn và đã khôi phục tài khoản của bạn, có hiệu lực ngay lập tức. Xin lưu ý rằng sẽ có chậm trễ tối đa 48 giờ trước khi các máy chủ của chúng tôi được thông báo về bản cập nhật và quảng cáo bắt đầu chạy lại trên trang web của bạn.

Để bạn tham khảo, chúng tôi đã bao gồm một số nguyên tắc ngắn để hỗ trợ bạn trong việc ngăn chặn các nhấp chuột không hợp lệ trong tương lai.

Nhà xuất bản trang web nhấp vào quảng cáo trên trang web của chính họ hoặc khuyến khích người khác thực hiện việc đó là vi phạm chính sách chương trình của chúng tôi. Ngoài ra, việc sử dụng kỹ thuật tự động để tạo các nhấp chuột, chẳng hạn như rô bốt hoặc các tập lệnh, đều bị cấm. Đối với các nhà xuất bản trên YouTube, khi xem video của mình, bạn phải bỏ qua quảng cáo để chi phí của nhà quảng cáo không vô tình bị tăng cao giả tạo.

Nếu bạn muốn nhấp vào quảng cáo để kiểm tra trang đích hoặc xem thêm chi tiết về quảng cáo, hãy sử dụng Thanh công cụ dành cho nhà xuất bản của Google. Thanh công cụ sẽ cho phép bạn kiểm tra đích của quảng cáo trên trang của bạn mà không có rủi ro về nhấp chuột không hợp lệ. Để biết thêm thông tin, hãy truy cập vào

Nếu bạn đã nhấp vào quảng cáo để đảm bảo rằng chúng tôi báo cáo số nhấp chuột vào quảng cáo của bạn, thì hãy yên tâm rằng chúng tôi ghi nhật ký tất cả các nhấp chuột vào quảng cáo của Google, do đó không cần phải kiểm tra. Tuy nhiên, có thể mất tối đa 24 giờ để tổng kết số nhấp chuột và số lần hiển thị trong các báo cáo của bạn.

Ngoài ra, hãy chắc chắn xem xét và vẫn phải tuân thủ (các) Điều khoản và điều kiện cũng như chính sách chương trình của chúng tôi:

Giúp mình với bạn ơi :(
Bao nhiêu công sức,huhu

Chú ý :

Nếu giúp mình cứu đc con GA thì mình sẽ hậu tạ nhiệt tình ! :(

Cứu được rồi cuối tháng nó trừ hết tiền và lại ko cho đặt quảng cáo trên blog cũ nữa thì cứu như không. Reg mới cho lành

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,876
171,928
Latest member
jonnytuan
Back
Top Bottom