Hướng dẫn click tặc youtube - Kiếm tiền tỷ =]]

các pro bi troll mà cứ gân cổ lên hiểu biết :D

^^ mấy Pro nghiêm túc qua box Google Ads mà comment nha :D Trả lại box cho a/e chém gió ném gạch nào ^^

ok mình tình nguyện kiếm 1 kênh của 1 người nào nào đó làm chuột bạch......( tại hạ đắc tội .......A Di Đà Phật )

kênh nào hot ở việt nam cứ đập nát hết đi lập lại trật tự youtube mới :D

Cám ơn bài viết chia sẻ của bạn

Nhưng xin các bạn cheats hãy han chế hành động của mình lại, Khi mà youtube đang dòm ngó reuploader - cheater trên cả thế giới nói chung và Việt Nam nói riêng bằng một loạt các chính sách ngày càng khắt khe. Cộng đồng youtube partner rất đông và nhiều người họ tự làm video, hoặc là reupload có chọn lọc. Các bạn hãy để cho họ có con đường sống. Đừng để youtube - google coi chúng ta chỉ luôn phá hoại

troll làm gì, tớ giờ chỉ việc ở nhà cày youtube, ngày kiếm trăm củ

Thôi bác cứ chơi em hoài ..........Theo em mình nên đầu tư tiền mua máy quay phim kỹ thuật số HD , và các thiết bị cần thiết , thiết kế logo thương hiệu , đăng ký độc quyền video youtube ...chọn một chủ đề thích hợp .....còn hay hơn đó bác , chứ cheat có ai mà sống lâu đâu ......tới thời youtube lằm căng rồi đấy bác ......toàn video giống nhau cả đống , như đống phân ấy .....wiew ảo thì tràn lan .......tóm lại 1 câu là ko nên cheat bác ạ

Cái này là chắc càng nhiều người dùng càng nhiều lượt xem hả. Dạng xexenm và clink cho nhau hay sasauo đây. Chứ thay proxy rồi clink ads thì sao mà đc. Thằng google nó check key win mà chứ có check ip đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,195
172,249
Latest member
HoangVanTuan1996

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week