Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

các bác cho e hỏi ssh đem check fresh nhiều lần trong ngày có làm ssh nhanh die hơn ko ạ

:D ai hốc net này hem :p google seach nhá

:| adprimary.com bê nguyên cả proof nó lên hay bạn là admin vậy.

muốn biết net nào ngon thì tự đi mà test những net trên bài ghim, nhiều khi người khác k ăn đc mà mình lại ăn được. Đ*o chịu test đi, chờ người khác test hộ thì đ*o phải loại k tìm trc khi hỏi thì là loại gì??lại còn đòi net ngon, đã đ*o có net rồi lại còn chê net k ngon? =))
Em ếu có ý gây war với bác nhé? net ng ta chơi r thì e hỏi có éo gì là sai à? có 4rum làm cái gì? 4rum trao đổi thông tin với nhau giúp nhau tốt hơn nhé :) e đang hỏi những net còn chơi tốt để chơi, tránh các net scam, k pay này nọ :) còn bác có nhìn qua bài ghim chưa nhỉ :rolleyes: cập nhật cả tháng trước r -> thế nên e mới hỏi bây giờ mà? ở trên e nói là e đã xem bài trên top r :) bác đ*o chia sẻ thì để ng khác chia sẻ chứ phải la làng lên như thế à? :)

Net đó trước mình chiến bằng ssh

Net theo ý cậu chơi dễ, không ban, pay nhanh, rate cao giờ như đang tàng hình vậy. Muốn có $ thỳ phải chịu khó đầu tư cả thời gian cả tiền vào mới mong có cơ hội :)
bác nóg thế cứ tư vấn vài net cũg đc mà.

net nè bác google adsen , chitika , popads , popcash , exad :D test đi bác.
Tks 2 bác :D

thằng xtar nó pay giống với infi hả mọi người. 1 ngày chạy 12h cho infi và 12h cho xtar trên cùng 1 website thì có sao ko ta @@

thằng xtar nó pay giống với infi hả mọi người. 1 ngày chạy 12h cho infi và 12h cho xtar trên cùng 1 website thì có sao ko ta @@
nghe giang hồ đồn là chạy cả 3 thằng xtar, infi, clicksor cùng lúc cũng đc :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,890
171,936
Latest member
loantamgioik8cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back