Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Cái gì đến rùi cũng sẽ đến, có mỗi 1 acc exo cuối cùng cũng bị Army nó trảm. Bỏ cpm, thất nghiệp những ngày sau e sống sao :(
em cũng như bác , mới đi cái acc plugrush cuối cùng , acc này mình treo plugrush hơn 1 năm roài , đang năn nỉ nó ko bik đc ko , nếu ko ko bik làm gì để ra tiền những ngày tiếp theo nữa

Cái gì đến rùi cũng sẽ đến, có mỗi 1 acc exo cuối cùng cũng bị Army nó trảm. Bỏ cpm, thất nghiệp những ngày sau e sống sao :(

thông báo là giờ cave Amy nó hoạt động 24/7 nhé ae :)) giờ ngày nào cũng là ngày trảm chứ không phải có lịch với trảm như trước nữa :( bb exo :(

Hình như CN nó nghỉ cuối tuần mà bác :p

exo nay lễ à bác

em cũng như bác , mới đi cái acc plugrush cuối cùng , acc này mình treo plugrush hơn 1 năm roài , đang năn nỉ nó ko bik đc ko , nếu ko ko bik làm gì để ra tiền những ngày tiếp theo nữa
Đã liked cho các đồng râm. :( Hôm qua cũng bị e Amy tiễn, thía là lại bắt đầu từ đầu. Quá khổ quá tải :(

Last edited:

thông báo là giờ cave Amy nó hoạt động 24/7 nhé ae :)) giờ ngày nào cũng là ngày trảm chứ không phải có lịch với trảm như trước nữa :( bb exo :(

Đã liked cho các đồng râm. :( Hôm qua cũng bị e Amy tiễn, thía là lại bắt đầu từ đầu. Quá khổ quá tải :(
Toàn mấy thánh ăn 1 tuần trên 100$ , bảo đảm luôn :D

Như thế này là domain của em bị vào backlist rồi hả mấy bác :(

các pro có gì chia sẽ cho em với , em niu bai

Mấy bro cho mình hỏi, Exo bị ban là mấy bro chơi "thuốc" hay chơi bún "riêu" mà bị ban vậy ?
Em đang tìm hiểu CPM, nghe mấy bro bảo bị ban ầm ầm thấy hãi quá :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,890
171,935
Latest member
b52clubday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week