Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

:3 Bác Vẫn Ăn Đc Swarbook Cơ À . Bỉngewar :v Thì Sao a
Bing thì ko biết ^^, Swag làm 10acc nó ban hết 7 rồi, đang ngâm tut, CPM mà chơi mỗi Hitleap như mình chắc hết thời cmnr :v

Luật về share, bán tut trá hình... đã được assmin thông qua => https://mmo4me.com/threads/thong-bao-ve-viec-share-link-tut-ebooks-code.295179/
Hiện nay có nhiều topic chia sẻ (share) mà bắt phải inbox riêng, like fanpage của group để dc share. Nhưng đa số là gửi link virus hoặc vào fanpage riêng để bán tut trá hình, lách luật forum, gây khó khăn cho BQT trong việc xử lý, và để tránh cho newbie mua phải những tut lởm, mất tiền oan nên nay BQT thống nhất phương án

- CẤM toàn bộ các topic chia sẻ (Share) (bất kể share gì) mà bắt phải inbox riêng, để lại email hay yahoo..., vào site riêng (facebook, twitter....) để được share! Nếu thật sự muốn share thì phải share thẳng trong bài viết. Các MOD có quyền xóa bài viết mà không cần thông báo trước!

- CẤM toàn bộ các event trá hình để mua - bán liên quan đến các dịch vụ cần phải đóng bảo hiểm của forum.

- CẤM để chữ ký liên quan đến việc mua - bán liên quan đến các dịch vụ cần phải đóng bảo hiểm của forum.

Nếu members nào cố tình vi phạm hoặc có dấu hiệu lách luật sẽ bị BAN tùy theo mức độ! (Do MOD quản lý box hoặc SMOD quyết định).

Lưu ý: rules áp dụng cho mọi thành viên của mmo4me bất kể ai, trong toàn bộ box kể cả box chat.

Thay mặt BQT, chúc anh em kiếm thật nhiều tiền!

Last edited:
Đổi nghề thôi :( , CPM đói thẹc

này bác chạy tool luôn à

anh em cho hỏi vps của thằng amz cơ chế thanh toán của nó là như nào thế. mình creat gần 100 cái vps từ 4 core 16 gb ram tới 40 core 160 gb ram, vô billing thì bill lên tới mấy k $ trong khi trong thẻ mình có còn xu nào đâu. sống qua mấy ngày nay rồi. vậy nó cạp đất ăn hả các bác @@

làm tay đó :v, làm 10 acc qua có 3 acc :v , móa nó gê vãi
1 thời oanh liệt, cách đây gần 1 năm ăn thằng này với zoombuck dc 1 ít k:D Quất thử mypoint đi cưng, mypoint còn ăn dc đó :D

anh em cho hỏi vps của thằng amz cơ chế thanh toán của nó là như nào thế. mình creat gần 100 cái vps từ 4 core 16 gb ram tới 40 core 160 gb ram, vô billing thì bill lên tới mấy k $ trong khi trong thẻ mình có còn xu nào đâu. sống qua mấy ngày nay rồi. vậy nó cạp đất ăn hả các bác @@
bạn xài thẻ của thằng nào vậy bạn

tẹt đi bạn, nó ăn gì kệ mịa nó :D

Bọn amz, azure, google nó chủ yếu thu lợi từ doanh nghiệp chứ người dùng cá nhân như muối bỏ bể thôi, quất dc cứ quất tẹt đi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,944
Latest member
V9betmeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back