Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

côg nhận cái tiu đề farn cảm thật

e cũg trầy da chóc vảy cả 2 thág chời h mới đc 1vps 3$/days , cũg nhờ mối wh nữa :p
Em mới trầy có hơn tháng trời...hèn gì ngày đc có 0.5$ / vps :eek: .. Cho em theo với :rolleyes:

Em mới trầy có hơn tháng trời...hèn gì ngày đc có 0.5$ / vps :eek: .. Cho em theo với :rolleyes:
e sài vps 4 core lận bác àk sag thág đầu tư vps nhỏ óah chắc êm hơn :D mà tut ng` khác chỉ e ko pub đc bác àk .
mình đọc bài viết bảo blogspot kg chơi đc1 số trang mà :(
đúg nhưg mấy net e chơi tág = blogpost tốt ,exo cần 1 domain , adhexa , a-ads , cpmleader , bidver . n~ net e chơi đó bác đem về ngâm cứu thêm đi . khuyên chân thàh có tut hẳg chơi exo vì nó khá khó mà đã chơi đc r` khá đậm e đg khỏag 2$/1vps/days mìh con exo thôi đây :D

my exad , 1 thời để nhớ :)

adsmasmedia tại sao mình lại bị banned nhỉ? acc chưa làm gì, chỉ vừa đăng kí chưa lấy quảng cáo để đặt. Reg cái mới cũng bị y như vậy. QUÁI!

má ngồi setup tool của anh vinacapcha + clone firefox cho từng con vps cả ngày chưa xong :(
Mua SBT Pro dùng sướng hơn nhé ! :)
tùy mõi cách chiến. bác @VinaCaptcha có thể cùng cách chiến giống mình nên ctr cao. cpm thấp => vài bữa nó sẽ tăng sau lại giảm. hoặc có thẻ phải tạo acc khác chơi
Chắc cùng cách chiến :)
mà nó là banner sao de 100ctr vậy bác
View cái nào Click cái đó thì sẽ có CTR 100% thôi :)
Đang theo con đường chính đạo mà kết quả cũng chưa khả quan cho lắm :D Kết hợp view real và view cheat tỉ lệ thế nào là ổn vậy anh em ?
30% cheat - 70% real là ổn. Cơ bản ai cũng biết Visitor thì có người lướt web bằng IP thật, có người fake IP bằng Proxy để lướt web, vì Visitor cần dấu thông tin khi lướt web và vì quốc gia của họ cấm truy cập một số trang web như China => buộc họ phải dùng proxy để lướt web, cũng vì vậy mới có mấy dịch vụ "Hide Your IP".
Theo mình nên xem lại cách tính traffic của adf.ly, nó tính chuẩn cho cả Proxy Traffic, vì adf hiểu ko phải ai đi net bằng proxy cũng là cheater :), nói thêm là bên adf thì Proxy Traffic nó cũng paid cho các pác nhưng rate thấp.

Last edited by a moderator:

30% cheat - 70% real là ổn. Cơ bản ai cũng biết Visitor thì có người lướt web bằng IP thật, có người fake IP bằng Proxy để lướt web, vì Visitor cần dấu thông tin khi lướt web và vì quốc gia của họ cấm truy cập một số trang web như China => buộc họ phải dùng proxy để lướt web, cũng vì vậy mới có mấy dịch vụ "Hide Your IP".
Theo mình nên xem lại cách tính traffic của adf.ly, nó tính chuẩn cho cả Proxy Traffic, vì adf hiểu ko phải ai đi net bằng proxy cũng là cheater :), nói thêm là bên adf thì Proxy Traffic nó cũng paid cho các pác nhưng rate thấp.

Tui ủng hộ ông ! NET nó thừa biết sẽ bị cheat, nếu không nó đóng cửa đi, NET có bộ filter riêng của nó, một số thì thuê "Check Fraud Service". Bên VN mình ko chiến thì bọn nước ngoài sẽ tha cho các NET này ah?
Những ai sợ bị nát NET thì đừng lên đây share này nọ, cứ ôm cái NET mà im lặng ăn đi. Còn topic này dành cho newbie bước vào có cái gì đó dễ hiểu dễ làm, bước đầu như vầy là giúp ích cho newbie lắm rồi.

hì tool của anh thấy anh em review là ngon lắm mà dạo này thi cử cũng nặng , công việc lu bu nên mãi chưa đc trải nghiệm :(

Tool bot traffic mà mở trình duyệt như người sử dụng thật thì quá tuyệt rồi :)

Tui ủng hộ ông ! NET nó thừa biết sẽ bị cheat, nếu không nó đóng cửa đi, NET có bộ filter riêng của nó, một số thì thuê "Check Fraud Service". Bên VN mình ko chiến thì bọn nước ngoài sẽ tha cho các NET này ah?
Những ai sợ bị nát NET thì đừng lên đây share này nọ, cứ ôm cái NET mà im lặng ăn đi. Còn topic này dành cho newbie bước vào có cái gì đó dễ hiểu dễ làm, bước đầu như vầy là giúp ích cho newbie lắm rồi.

anh cho e 1 slot vào team private nha a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,218
172,258
Latest member
yansa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week