Introduce huong dan chien app android Junowallet.

voi cach lam này, thì acc phụ dc 1,25$ rồi bị vứt bỏ vì không đủ min paid. vậy lỗ 0.75$ vì dc 0.5$ cho acc chính.
nếu nó paid thì app này chống đói dc, mà bán code amz thấp quá có 18k/1$ hay sao ấy

junno nó xài 2 chế độ 1 là mail 2 là fb các bạn xài cái nào cũng đc, các acc phụ các bạn có thể giữ lại vì juno nó có chế độ share theo lv 1 2 3 giống như đa cấp vậy đó các bạn có thể vào rewards by invite để nghiên cứu các cấp độ 1 2 3 sahre của nó, hiện tại nó có riêng wed và fb riêng mình thấy lớn và search chua thấy có scam lần nào nên cũng an tâm, hiện mình đang cố gắng làm đủ minpay để show proof :D

có proof không bạn. Tưởng cái này nó k pay lâu rồi mà

Thằng thớt vừa tham vừa ngu.Nó cứ tưởng ai cũng óc ngắn như nó :D

Ngu cái ji .Có tinh thần share là tốt rồi . Bạn giỏi thì giữ mà ăn 1 mình .Đừng vào topic của người khác mà nói lung tung , ko biết thằng nào óc ngắn hơn .

------------------------------------------------------------------------------------------------

Junio paid đều , sau đúng 24h kể từ thời điểm request . Các bạn nào chăm chỉ chịu khó thì cũng kiếm được ko ít đâu .

Thằng thớt vừa tham vừa ngu.Nó cứ tưởng ai cũng óc ngắn như nó :D
Xin lỗi bạn đã nghiên cứu kỹ cái cách share theo lv nó chưa vậy, đã ngu thì đừng có tỏ ra nguy hiểm nhé, các bạn nếu share mã mình thì mình chỉ nhạn đc 1.25$ từ các bạn lúc share ( lv 1 2 3 ) nhưng đến lv4 thì của bạn hoàn toàn k còn dính dáng gì đến mình nũa, mình chỉ hưởng 0.5$ từ lv 1 0.25$ từ lv 2 và 0.5$ từ lv 3 còn từ lv 4 trở đi tiền là của các bạn, 1.25$ đó k có bao nhiêu coi như tiền các bạn bỏ ra mua TUT của mình thôi, nhưng k phải bỏ k mình dc 1.25 thì 2 acc của các bạn cũng đc 0.75$ chứ k thietj gì. Bạn đã " Ngu " thì đừng có tỏ ra nguy hiểm nhé vào mà cứ sủa ăng ẳng khi trong đầu k có gì thi én dùm mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,796
171,866
Latest member
Tandrop
Back
Top Bottom