• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn cách đăng kí VPS Azure Free 1 month.

Status
Not open for further replies.
Tài khoản Azure Pass này 100$ không có cộng dồn nha. Hết tháng nó tự xóa rồi add lại 100$.
Tài khoản Azure Pass theo thông tin trên web sẽ dùng được 3 tháng.
Username + password đăng nhập vps đã được các bạn nhập vào lúc khởi tạo. Nếu quên thì phải xóa vps khởi tạo lại.
100$ mọi người có thể khởi tạo 1 con cấu hình 2 Core - Ram 3,5GB thì khả năng cao dùng trọn tháng. Lỡ có die giữa chừng thì dữ liệu ổ D mất hết. Ổ C còn nguyên.
bác còn giữ cái code đó cho em xin với

Mỗi code dùng 1 lần nhưng đc xài 3 tháng mà :D
@Ultimate tớ nè, tháng sau tăng tiền dần dần nha :D

mình lỡ chọn cái cấu hình hơn nghìn đô giờ bị nhưng vps, là tiêu luôn hả các bác

Bữa reg mới scan đc 1 2 con ssh cái jij suppended j j đó...kaka

Xui: " This offer is so popular it is temporarily out of stock. Not to worry though, we are working hard to replenish it. Please check back again soon." :(

tới mãi ngày hôm wa mới vào test, thì hình như là hết get dc code rùi nhỉ :D

Topic free không dính dáng tiền bạc gì nha MOD để ý dùm ( ông nào đề cập tới tiền bạc lock ổng ra dùm nha Mod @Ultimate )

. Coi chừng dính scam nha các bạn.

Bữa reg mới scan đc 1 2 con ssh cái jij suppended j j đó...kaka
T reg ko fake j còn tèo sáng nay éo hiểu vi phạm rule j nưa =))

We've got a little problem. Your subscription 'Azure Pass {9d06a985-7ddc-4ddb-8701-07ba507b2925}' and services were disabled on Thursday, May 26, 2016 because we detected a violation of our service terms.
If you think this is in error, contact Azure Support and someone will assist you shortly.

We've got a little problem. Your subscription 'Azure Pass {9d06a985-7ddc-4ddb-8701-07ba507b2925}' and services were disabled on Thursday, May 26, 2016 because we detected a violation of our service terms.
If you think this is in error, contact Azure Support and someone will assist you shortly.
bác có bot traffic hay j ko, sáng e cũng vừa die 1 acc xong

mấy ông xài kiểu gì suppended lắm thế, mình tạo con xài chơi sống cũng dc cả tuần chưa thấy hiện tượng gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,092
171,177
Latest member
thauanh0294858

Most discussed of week

Most discussed of week