• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
Hiện tại yêu cầu vào kênh này có khó không các bro ?

kênh chính mình bị die, kênh phụ được mời tham gia net." Đăng nhập bằng tài khoản chủ sở hữu trang Google+ của bạn để chấp nhận."Đăng nhâp G+ vẫn ko thấy chấp nhận. Làm sao tiếp bây h nhỉ các pro. thanks.

Gửi rồi đang chờ xét duyệt 24h xem ở đâu để biết được chấp nhận hay không vậy các pro?

Sao có view mà tiền thì nó ko? Nó chậm hay là ko có luôn!. Bối rối quá @@ .

tháng này pay rồi nhé, mỗi tháng cò con vài chục $ , vẫn pay đều

tháng này pay rồi nhé, mỗi tháng cò con vài chục $ , vẫn pay đều
Giờ mới liên kết thì tháng này có được trả ko vậy bác? Mà min để nó trả là nhiêu vd như tháng này có 5$ thôi nó có trả ko? Cảm ơn ạ.

Giờ mới liên kết thì tháng này có được trả ko vậy bác? Mà min để nó trả là nhiêu vd như tháng này có 5$ thôi nó có trả ko? Cảm ơn ạ.
không có min, trả sau 45 ngày tổng kết.

Nó bị mất cái kiếm tiền mà check trong kênh thì tính năng kiếm tiền vẫn bật và ko bị dính bản quyền gì cả. help. do lỗi hay bị sao vậy các pro?

Tháng này có a e nào được cập nhật tiền chưa nhỉ. Mà hàng tháng khi nhận được tiền mọi người có bị nó trừ phí không, mình tháng nào cũng bị nó trừ rất nhiều phí, về đến paypal tính ra còn có 60%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,114
Latest member
DatNalytics

Most discussed of week

Most discussed of week