SCAM https://tiendientu.exchange/ không chuyển tiền 30 skirll

Status
Not open for further replies.
Không lẻ bác bắt người ta chịu? Bác giao dịch liên tục 10k vnđ 1 lần, ngày làm 100 lần xem, thằng chủ web chết hay ai chết? Bác thử ra cửa hàng điện thoại, quần áo,... xem bác chuyển tiền thì phí bên nào chịu? Hãy suy nghĩ trước khi phát biểu? Bác thử gửi tiền vào ngân hàng thử xem có lấy phí không?
Loại như này tốt nhất đừng online trên mạng này!!! Về làm ruộng đi, bán lúa or mua lúa giống không mất phí!!!
bạn bần nông thông não cho mình cái dòng chữ màu đỏ với... bạn là gì mà dạy đời người khác đkm bạn. ăn nói đàng hoàng lịch sự nhé, bộ tôi ăn hết của của ông bà ông vải nhà bạn hay sao?... và tôi đã Ignore cái thể loại ko giúp gì được cho người khác mà thích tỏ ra nguy hiểm. chào thân ái :)

Last edited:
bạn bần nông thông não cho mình cái dòng chữ màu đỏ với... bạn là gì mà dạy đời người khác đkm bạn. ăn nói đàng hoàng lịch sự nhé, bộ tôi ăn hết của của ông bà ông vải nhà bạn hay sao?... và tôi đã Ignore cái thể loại ko giúp gì được cho người khác mà thích tỏ ra nguy hiểm. chào thân ái :)
Tự hiểu đi. Ai mới là người cần ăn nói lịch sự. Thử ra ngân hàng nạp và rút thử xem coi có tính phí không =]]]z

Hiện tại có khá nhiều thông tin trái chiều về việc ngưng trệ dịch vụ của mình 3 ngày hôm nay. Nên mình post thông tin chính thức ở trên để các bạn yên tâm. Anh em có người quen tra thông tin thì cũng biết rõ số tiền trong bank là còn nguyên, không có chuyện bị rút ra. Các giao dịch như skrill đều không được accept tự động.

Hiện tại các giao dịch đang được bên mình xử lý theo thứ tự. Mong anh em kiên nhẫn đợi chờ

Trân trọng,
Một lần bất tín, vạn lần bất tin. CHúc bạn lấy lại đc lòng tin của mọi người.
PS; Một số bạn comment cũng nên lịch sự và góp ý chân thành. Thấy toàn comment trẻ trâu hổ báo quá :D

*** Cập Nhật Lúc 19:00 ngày 14.11.2017
Hiện bên mình đã hết hạn mức chuyển khoản trong ngày ở tất cả các bank. Các giao dịch sẽ được tiếp tục xử lý lúc 00:00 ngày 15.11.2017. Dự kiến trong đêm nay hoặc chậm nhất 12h trưa mai sẽ hoàn thành tất cả giao dịch bị delay và mở lại dịch vụ bình thường

ps: Sự việc ngoài dự tính chứ anh em ai biết mình cũng đều biết mình sống thế nào. Nhìn số lượng giao dịch với 1 nick không bảo hiểm như mình các bạn cũng có thể phần nào hiểu được :)

Chào các bạn,

Bên mình đã khắc phục xong sự cố cuối tuần vừa qua. Hiện mọi chức năng đã hoạt động lại bình thường. Qua sự cố này các bạn có thể thấy quy mô hoạt động bên mình không hề nhỏ cả về số lượng lẫn khối lượng giao dịch. Và thông tin bên mình cũng rất rõ ràng để các bạn tìm kiếm nếu có vấn đề phát sinh. Nên các bạn đã yêu thích dịch vụ bên mình thì cứ yên tâm sử dụng bình thường.

1 lần nữa mong các bạn thông cảm cho sự cố lần này!

Trân trọng,

ps: Sau 48h nếu anh em không còn ai có thắc mắc gì nữa thì nhờ mod close topic giùm mình nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week