Introduce [HOTDEALS] - Kiếm $10-$20 Amazon gift card dễ dàng! có Tut

chơi cái này nản vãi tạo 8 acc mà quay mấy ngày nay mới được tổng cộng 0,2$ :(:mad:

ngày ko làm việc gì nặng chỉ tốn tí time reg nick + get coin tay tí.
Làm ra 5$ ---> 10$ kêu khó nhai. vãi cả mấy thánh chém.
cuối tháng nó pay hay không rồi hãy nói bác nhé nó không pay thì phí thời gian

những mà cái hotdeals này scam rồi :'( redeem 3 cái GC 1 cái hom trc và 2 cái hôm sau 1 cái nhận đc cách đay 3 ngày 2 cái kia không cánh mà bay rồi
dự là nó redeem 1 đợt lấy lòng tin để scam quả lớn hơn vụ 30 day này :eek::eek::eek::eek: nghỉ đi ch o khỏe

những mà cái hotdeals này scam rồi :'( redeem 3 cái GC 1 cái hom trc và 2 cái hôm sau 1 cái nhận đc cách đay 3 ngày 2 cái kia không cánh mà bay rồi
dự là nó redeem 1 đợt lấy lòng tin để scam quả lớn hơn vụ 30 day này :eek::eek::eek::eek: nghỉ đi ch o khỏe
mình ráng redeem thêm 10 $ nữa thì nghỉ, nhưng mình redeem 2 lần về hết cả 2 mà, có khi bạn đánh sai mail ko :D

cũng dự là e nó scam rồi chứ ko dễ ăn như mình nghĩ đâu

scam hay ko cứ đế đó...auto chứ có fải làm j đâu mà lo :)) còn làm việc mình cần làm thoy =))
b để auto trên VPS thì không nói nhá bác , còn để trên máy thì không kệ được đâu bác à

mình để auto trong máy thì s b ? Mình cũng mở máy 24/24 để làm các việc cá nhân khác thoy...đâu có ảnh hưởng j ???
thì do bác để 24/24 rồi chứ thử bác không làm gì mà để cái này 24/24 đi cuối tháng nó ko pay thì trả tiền điện + tiền hao mòn máy nữa bác , à mà chơi game thì lag :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,890
171,936
Latest member
loantamgioik8cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back