• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[HOT-PIX update] pix đổi rates 1$ cả ngày !!!!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.330
Hallo !
Mình lập cái topic này mọi người thảo luận thêm về việc update mới của pix nhé để giảm tải cho topic update kia khỏi bị loãng....
"Now we have a fixed tariff of $1/1000! 24/7! Join, log in and try it!"

Pix giờ thiếu nhân công thế cơ à? Hai tuần nay em ngâm cứu coin nên không gõ. Mong là nó không biến động nhiều, không thì hết đường kiếm ăn o_O

Thêm tool hỗ trợ ssh k sử dụng proxy là đủ bộ :cool:

thiếu hay thừa nhân công thì chưa biết chỉ biết ngày hôm qua hơn trăm ID mà sp có 2x thì biết là xác định rùi :D

đã ai test xem đã thay rate như thông báo chưa?

Ko phải pix thiếu nhân công mà pix đang thiếu "PRO" nên mấy ngày nay tui có cảm giác là lạ , nên lên đây up 1 vài tình hình cho mấy bác pro kéo nó lên đó !! TIn này chả hay gì đâu !!Nguyên tắc của nó là thế này :
1.Càng đông nhân công , nó càng truy xuất nhiều mã hơn để đáp ứng .
2.Nó rất cần nhiều pro , những người này có thể ngồi lâu hàng h mà ko out ra out zô như mấy ng thường đc khiến hệ thống của nó tính toán kém hiệu quả hơn !Chưa hết mí bác pro còn có thể gõ đc nhiều code hơn trong 1h làm việc ,code đầy đủ ,ko cheat chiếc ,ít sai .Nói nôm na là tuy ít ng` làm nhưng chất lượng nhân công tốt --> hệ thống tính toán hiệu quả hơn ko đoản sever !
3.Pro làm rất đúng h !! ko thể cứ 8,9h sáng mà phang cả loạt id 100 con .Thay vì như thế khi họ thấy chậm có thể nghĩ tay dời tới 10h ,mí bác thấy nó chậm ừ log 100id miễn sao bão tới gõ đủ hết là ok tui ko nói gì esc cho cố zô thì tự xét lại đi pix nó bán đc mí code đó ko ?

_Bi h ít pro làm mình nghĩ là nó sẽ mua nhiều code hơn ,nhưng giá với cao để câu kéo mí cha pro kia lên làm lại , sau một thời gian nếu ko ai điểm danh thì nó sẽ mua ít code lại ,code trở nên hiếm tuy vs giá 1$ !!!
..

...

....

.....

Đây là í kiến của mình , đừng gạch đá tội em !:D - Chẳng wa mình làm pix lâu òi nên có cảm giác là lạ ở pix . Đây là ý kiến riêng của mình cũng có thể SAI !!đừng hoảng:p Cứ lạc quan nhá !!

Em newbie,e mới mua soft của Xuân Đức.Mấy bác cho e hỏi kiếm proxy ở đâu vậy ạ? Ai có proxy share e với :(

giờ muốn làm pix phải đầu tư priviate, với tình hình load ban ngay thì các bác biết rồi, cả 100con mới mong lết được sp 2x, rate 1$ all time, capter dự án khác sẽ nhảy vào pix, nó đã load chậm giờ lại đông nhân công thì nó lại càng chậm hơn, cái vòng lẩn quẩn :rolleyes:

Ko phải pix thiếu nhân công mà pix đang thiếu "PRO" nên mấy ngày nay tui có cảm giác là lạ , nên lên đây up 1 vài tình hình cho mấy bác pro kéo nó lên đó !! TIn này chả hay gì đâu !!Nguyên tắc của nó là thế này :
1.Càng đông nhân công , nó càng truy xuất nhiều mã hơn để đáp ứng .
2.Nó rất cần nhiều pro , những người này có thể ngồi lâu hàng h mà ko out ra out zô như mấy ng thường đc khiến hệ thống của nó tính toán kém hiệu quả hơn !Chưa hết mí bác pro còn có thể gõ đc nhiều code hơn trong 1h làm việc ,code đầy đủ ,ko cheat chiếc ,ít sai .Nói nôm na là tuy ít ng` làm nhưng chất lượng nhân công tốt hệ thống tính toán hiệu quả hơn ko đoản sever !-->
3.Pro làm rất đúng h !! ko thể cứ 8,9h sáng mà phang cả loạt id 100 con .Thay vì như thế khi họ thấy chậm có thể nghĩ tay dời tới 10h ,mí bác thấy nó chậm ừ log 100id miễn sao bão tới gõ đủ hết là ok tui ko nói gì esc cho cố zô thì tự xét lại đi pix nó bán đc mí code đó ko ?

_Bi h ít pro làm mình nghĩ là nó sẽ mua nhiều code hơn ,nhưng giá với cao để câu kéo mí cha pro kia lên làm lại , sau một thời gian nếu ko ai điểm danh thì nó sẽ mua ít code lại ,code trở nên hiếm tuy vs giá 1$ !!!
..

...

....

.....

Đây là í kiến của mình , đừng gạch đá tội em !:D - Chẳng wa mình làm pix lâu òi nên có cảm giác là lạ ở pix . Đây là ý kiến riêng của mình cũng có thể SAI !!đừng hoảng:p Cứ lạc quan nhá !!

Theo mình thấy thì những gì bạn viết sai cả về lượng và chất :D
lý do
Thứ 1 đông nhân công nó truy xuất nhiều mã hơn thì liên quan gì đến việc k phận biệt rate các giờ?

Thứ 2 Nếu nó cần nhiều Pro thì đáng lẽ ra nó phải áp dụng tính Pri vì đã là pro thì ng ta gõ ít sai--> pri sẽ thấp -->rate sẽ cao và khi tính pri các newbie gõ sai nhiều pri tăng --> hết giờ vàng thường out --> code sẽ load ổn hơn --> các pro sẽ hứng thú làm hơn vậy vì sao tự nhiên nó lại bỏ tính pri?

Thứ 3 ai nói với bạn là các pro thì k phang cả trăm ID? càng pro thì ng ta càng phang nhiều id khi thấy loand chậm.

Thứ 4 nếu thật như bạn nói là để lôi kéo pro thì thay vì bỏ tính pri để newbie nhộm nhoạm thì nó sẽ tăng rate cho các pri thấp như vậy trả phải lợi cho pro và họ sẽ đến nhiều hơn sao?

Vậy nên mình chỉ muốn nói khi muốn đánh giá 1 vấn đè thì bạn nên dùng cái đầu và xét các mặt của vấn đề đó trước khi phát biểu đừng phát biểu theo cảm tính :)

Last edited:
Theo mình thấy thì những gì bạn viết sai cả về lượng và chất :D
lý do
Thứ 1 đông nhân công nó truy xuất nhiều mã hơn thì liên quan gì đến việc k phận biệt rate các giờ?

Thứ 2 Nếu nó cần nhiều Pro thì đáng lẽ ra nó phải áp dụng tính Pri vì đã là pro thì ng ta gõ ít sai--> pri sẽ thấp -->rate sẽ cao và khi tính pri các newbie gõ sai nhiều pri tăng --> hết giờ vàng thường out --> code sẽ load ổn hơn --> các pro sẽ hứng thú làm hơn vậy vì sao tự nhiên nó lại bỏ tính pri?

Thứ 3 ai nói với bạn là các pro thì k phang cả trăm ID? càng pro thì ng ta càng phang nhiều id khi thấy loand chậm.

Thứ 4 nếu thật như bạn nói là để lôi kéo pro thì thay vì bỏ tính pri để newbie nhộm nhoạm thì nó sẽ tăng rate cho các pri thấp như vậy trả phải lợi cho pro và họ sẽ đến nhiều hơn sao?

Vậy nên mình chỉ muốn nói khi muốn đánh giá 1 vấn đè thì bạn nên dùng cái đầu và xét các mặt của vấn đề đó trước khi phát biểu :)

" Đây là í kiến của mình , đừng gạch đá tội em !:D - Chẳng wa mình làm pix lâu òi nên có cảm giác là lạ ở pix . Đây là ý kiến riêng của mình cũng có thể SAI !!đừng hoảng:p Cứ lạc quan nhá !! " trích ...

_Thui tới đây , mình thấy bác Bao lập topic thảo luận , mình chỉ nêu ra đúng vấn đề ở topic này , đáng lẽ ra mình cần đc động viên hơn khi đã dám nêu thẳng ra vấn đề.

Nếu có ai hiểu được thì hiểu những gì mình đã nói ra ,mình đã đóng góp hết tâm huyết + thời gian của mình rồi đấy ... nên bạn phải hiểu cho !!

làm pix phải cần proxy, id mới thì rate 0,5 , lập group thì mất 3$ ... nhiều cái khiến pix mất dần các member lâu năm, member mới thì ko có nên pix thay đổi để kéo member lại thôi :)

Suy nghĩ xâu xa làm cái gì :D Pix load thì có hôm nhanh có hôm chậm , lo gì :) Nhanh thì ta làm, chậm thì ta đi ngủ :D

làm pix phải cần proxy, id mới thì rate 0,5 , lập group thì mất 3$ ... nhiều cái khiến pix mất dần các member lâu năm, member mới thì ko có nên pix thay đổi để kéo member lại thôi :)

Suy nghĩ xâu xa làm cái gì :D Pix load thì có hôm nhanh có hôm chậm , lo gì :) Nhanh thì ta làm, chậm thì ta đi ngủ :D
có phiên bản ssh rồi b nhé, dự đoán proxy sẽ chỉ còn là lịch sử ^^

có phiên bản ssh rồi b nhé, dự đoán proxy sẽ chỉ còn là lịch sử ^^
phien ban ssh cua ai vay cau :) XD hay cua ai?

1 lý do đơn giản nó đổi là thế này thấy chữ "quality" của nó ko.
Hồi xưa nhà nhà đều cheat, người người đều cheat là chất lượng capt giảm.Nó khắc phục bằng cách dò G rùi ban cả G.Để tránh tình hình ban thiếu vì có các pro cheat quá tinh vi=> tính giá theo pri vì cheat có khả năng tăng pri.
Bây giờ thì mem nó sợ cheat rồi thì nó quay lại khi xưa thôi.
Đó là giải thích cái chử quality của nó đó.Còn vấn đề soft nó chưa giải quyết được nên nó còn kèm proxy đó

Không ngược đãi nhân viên là mừng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back