Announce Hot Boy Và Hot Girl 2014

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,474
MR
20.069
Insuree Balance
2242|100
Đầu tiên mình xin lỗi anh chị em vì đã để anh chị em chờ lâu do cần phải xác nhận 1 số thông tin chính chủ của hot boy và hot girl nên mình không thể công bố sớm được ,hiện tại mình chỉ mới lấy được những thông tin cần thiết từ hot boy còn hot girl thì chưa cho nên mình sẽ công bố hot boy trước khi nào mình lấy được thông tin của hot girl mình sẽ công bố sau vì mình cũng không muốn moi người đợi lâu,sau khi lấy ý kiến từ các hot boy le dinh tung và trung peter và cuối cùng là mình tất cả đều chỉ có chung 1 kết quả mà thôi :D

HotBoy 2014 là ................................................................
ghostanh

image-jpg.32935

lưu ý hình này mình chụp ở góc độ không được tốt lắm ,chứ em ấy nhìn cũng khá là đẹp trai :D

cảm ơn tất cả mọi người đã tham gia cuộc thi ,chúc mọi người vui vẻ mạnh khỏe hạnh phúc :D

Hot Girl 2014 là :.....
Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
rút kinh nghiệm ghost anh là do mình chụp nên cô gái đến từ hôm qua đã xin tự chụp hình gởi qua cho mình sau khi mình đã check webcam của em ấy ,bởi vậy tấm nào cũng xinh hihihi ,,chúc mừng em nha cô gái :D

Last edited:
Sặc :confused::confused::confused::confused::confused:. Không còn tấm nào khác sao @chemgio?

Sặc :confused::confused::confused::confused::confused:. Không còn tấm nào khác sao @chemgio?
keke chụp màn hình nên chỉ có 1 tấm thôi nhưng thật ra tấm này cũng có ý nghĩa lắm ý chứ ,vui quá cười hết ga ,hết cỡ :D

View attachment 32935
Tấm này vừa chụp luôn nè a chém gió :)).
uh em cứ post hình của em lên cho mọi người xem cũng được ko sao hihihi :D ,vui vui thì chơi luôn 1 seri hình ở 1 topic trong box chat cũng được :D

Hí hí vui quá nhưng mà em phải đi ngủ mai còn đi công việc sớm :))
Cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ mình :*
Chúc mọi người ngủ ngon :oops:

Moá ơi, nhìn cái ảnh mà anh chemgio post trên thread chủ như lấy từ trên haivl ấy, buồn cười ko chịu nổi, bác chemgio chụp cái ảnh nào nghệ thuật hơn giùm cái, cười đau bụng quá :eek::eek::eek:
Xin chúc mừng bạn ghostanh nhé, :D
ps : tấm bạn ghostanh tự chụp nhìn đẹp đó, nhưng hơi tối :)

Sao nhìn mù mịt vậy trời

Moá ơi, nhìn cái ảnh mà anh chemgio post trên thread chủ như lấy từ trên haivl ấy, buồn cười ko chịu nổi, bác chemgio chụp cái ảnh nào nghệ thuật hơn giùm cái, cười đau bụng quá :eek::eek::eek:
Xin chúc mừng bạn ghostanh nhé, :D
ps : tấm bạn ghostanh tự chụp nhìn đẹp đó, nhưng hơi tối :)
chụp webcam mà em ,chụp màn hình hihi ,nhưng như vậy cũng thể hiện được niềm vui hehehe :D

hơ hơ, nhìn hài thế :)

Ban tổ chức cho em ý kiến tý nha::oops::oops::oops:
Em thấy việc nhận xét và trao giải cho cuộc thi là chưa mình bạch! Bây giờ, ai đoạt giải thì ban tổ chức phải đưa ra lý do tại sao mem đó đoạt giải để anh em còn biết ! chứ đùng cái nói mem này đoạt giải , chả có nguyên do gì :p:p Mọi người sẽ thắc mắc tại sao !!! Ví dụ: trong thể lệ nói , mem nào có phần thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn! vậy tui xin hỏi phần thi của bác hotboy năm nay đâu có liên quan đến mmo, mà phần thi của bác sakura có liên quan lại có lượng vote của anh em nhiều hơn! thì căn cứ vào đâu để ban giám khảo trao giải cho bạn ghostanh :D:D
ko có ý gì! chỉ là chưa thấy hợp lý nên đề nghị giải thích dùm! để anh em được rõ! :D:D:p:p:rolleyes::rolleyes:

Ban tổ chức cho em ý kiến tý nha::oops::oops::oops:
Em thấy việc nhận xét và trao giải cho cuộc thi là chưa mình bạch! Bây giờ, ai đoạt giải thì ban tổ chức phải đưa ra lý do tại sao mem đó đoạt giải để anh em còn biết ! chứ đùng cái nói mem này đoạt giải , chả có nguyên do gì :p:p Mọi người sẽ thắc mắc tại sao !!! Ví dụ: trong thể lệ nói , mem nào có phần thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn! vậy tui xin hỏi phần thi của bác hotboy năm nay đâu có liên quan đến mmo, mà phần thi của bác sakura có liên quan lại có lượng vote của anh em nhiều hơn! thì căn cứ vào đâu để ban giám khảo trao giải cho bạn ghostanh :D:D
ko có ý gì! chỉ là chưa thấy hợp lý nên đề nghị giải thích dùm! để anh em được rõ! :D:D:p:p:rolleyes::rolleyes:
bạn xem lại những điều này nha ,để được là hotboy thì phải kết hợp nhiều yếu tố ,số thanks số vote chỉ là 1 yếu tố chứ không phải là yếu tố quyết định ,đánh giá cao hơn cũng không có nghĩa là yếu tố quyết định mà phải kết hợp nhiều yếu tố khác nữa :D ,và kết quả này là của tất cả mọi người trong ban giám khảo đều chỉ có 1 kết quả thôi ,chứ ko phải riêng cá nhân nào quyết định cả :D
Các thí sinh được lọt vào vòng 2 sẽ post bài dự thi tài năng của mình theo cấu trúc xem ở mục 2. Bài dự thi vòng 2 sẽ có nội dung là phô diễn tài năng của bạn, đó có thể là: ca hát, nhảy múa, vẽ tranh, làm thơ, viết văn về mmo, .v.v.v. Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn . Kèm theo đó là câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp mà BTC cuộc thi đưa ra cho thí sinh đó ( Bạn sẽ nhận được câu hỏi vấn đáp sau khi được công bố lọt vào vòng 2).
Kết quả vào vòng 3 sẽ dựa vào số thanks (30%) và quyết định của Giám Khảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,328
171,377
Latest member
vesinhphunhuanna
Back
Top Bottom