Hong quiz update và paid tháng 7 nào anh em.

mình chỉ gặp trường hợp trắng tinh khi login nhầm mail thôi @@
Mình login nhầm mail nó báo lỗi. Còn login đúng mail nó trắng. vãi nồi thiệt.

Attachments

58.8 KB · Views: 40
Bác login = trình duyệt nào vậy, sao mình login trắng tinh không thấy thông tin gì hết
Trước mình cũng bị xong mấy tháng sau nó tự nhiên bình thường , chrome nhé :D Vấn đề là log vào wmz xem tiền về chưa mới quan trọng chứ :))

bác nào bị giống e ko, trong dash e có 2 kênh, hôm 12 nó cập nhật tiền tháng 7 là 4k2$ rồi, hôm này e vào ktra còn mỗi 1 kênh trong dash, tiền cập nhật còn mỗi của kênh kia, còn 3$, trong kênh 4k$ vẫn hiện đang liên kết quiz, hay mấy thằng chó này nó định chơi bẩn, kênh content rõ ràng của e

Bác nào chơi net Quiz có video thời lượng dài, đặt nhiều quảng cáo thì vào check lại nhe, không biết do Quiz hay Youtube nó tự đặt lại 2 phút 1 quảng cáo, mình xem mấy kênh lớn khác trong Quiz cũng bị thế !!!

Bác nào chơi net Quiz có video thời lượng dài, đặt nhiều quảng cáo thì vào check lại nhe, không biết do Quiz hay Youtube nó tự đặt lại 2 phút 1 quảng cáo, mình xem mấy kênh lớn khác trong Quiz cũng bị thế !!!
Cái này là do bác khi tham gia Quiz nhưng không chịu tắt chức năng đặt ads tự động trong bảng điều khiển của Quiz nên bị vậy!
4 kênh của mình trong Quiz vẫn hiện ads bình thường như mọi khi mình đặt.

bác nào bị giống e ko, trong dash e có 2 kênh, hôm 12 nó cập nhật tiền tháng 7 là 4k2$ rồi, hôm này e vào ktra còn mỗi 1 kênh trong dash, tiền cập nhật còn mỗi của kênh kia, còn 3$, trong kênh 4k$ vẫn hiện đang liên kết quiz, hay mấy thằng chó này nó định chơi bẩn, kênh content rõ ràng của e
có bác nào bị ko ạ :(((((

Cái này là do bác khi tham gia Quiz nhưng không chịu tắt chức năng đặt ads tự động trong bảng điều khiển của Quiz nên bị vậy!
4 kênh của mình trong Quiz vẫn hiện ads bình thường như mọi khi mình đặt.
mình nhớ là có tắt rồi, để vào dash xem lại sao, mà 2 phút 1 quảng cáo kiểu gần thanh toán này thấy nguy quá :(

Content sao ko vào mấy net khác mà chơi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,399
171,453
Latest member
nhacaiuytinblack

Most viewed of week

Most viewed of week

Back