Matrix Homeblockcoin (HBC) - Dự án ICO tiềm năng - Lending 50%/tháng

có ai bị giống mình ko nap btc vào mà ko thấy gì đã hoàn thành từ sàn chuyển vào cả tiếng đồng hồ rồi . mà bên HBC vẫn không thấy động tĩnh

Remaining time for the next available coins
Tipp: click the buy button directly without a page reload when the timer runs out.
0Hours0Minutes0Seconds
là thế quái nào . sao lại còn chưa tới ico nữa. có ai mua được không xác nhận dùm đi

Remaining time for the next available coins
Tipp: click the buy button directly without a page reload when the timer runs out.
0Hours0Minutes0Seconds
là thế quái nào . sao lại còn chưa tới ico nữa. có ai mua được không xác nhận dùm đi
4h mở bán coin, vì lượng truy cập quá nhiều lên xảy ra sever quá tải. :D coin mua hết chỉ vọn vẹn 5s :D độ khó game càng ngày càng cao

4h mở bán coin, vì lượng truy cập quá nhiều lên xảy ra sever quá tải. :D coin mua hết chỉ vọn vẹn 5s :D độ khó game càng ngày càng cao
có tải nổi đâu mà mua
Service Unavailable
The server is temporarily unable to service your request due to maintenance downtime or capacity problems. Please try again later.

Apache/2.4.10 (Debian) Server at backend.homeblockcoin.com Port 80

có tải nổi đâu mà mua
Service Unavailable
The server is temporarily unable to service your request due to maintenance downtime or capacity problems. Please try again later.

Apache/2.4.10 (Debian) Server at backend.homeblockcoin.com Port 80
thua luôn bác ơi, chán thằng này vl

bạn không load được thì người khác cũng vậy thôi. hôm qua nó đứng load được nhưng cũng mua không được. :D tới 4h14 mới bắt đầu mua được
mình sợ mua được giá đã là 2$ tới 4$:D. à lending nó có cho mình mua bán không:D

bạn không load được thì người khác cũng vậy thôi. hôm qua nó đứng load được nhưng cũng mua không được. :D tới 4h14 mới bắt đầu mua được
Một acc có thể mua nhiều đêm hả cậu??

mình mua được rồi bạn mua được chưa. mà giá giờ chát quá mua thế này thì lời không được bao nhiêu:(. mong sao có x10 là được chứ không ham 100:D
vẫn chưa được bác à, chắc em bỏ đó hết ico em rut ra quá :( :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom