Ask hỏi về xác minh huy hiệu kênh youtube

cubin6789

Senior
Reactions
84
MR
0.000
các anh em cho mình hỏi.kênh youtube được xác nhận dấu tích xám có lợi gì không nhỉ.mình thấy nhiều kênh 100k sub là được xác minh dấu tích đó.không hiểu nó có lợi gì khi có được dấu tích đó không nhỉ.anh em ai thông lão cho mình vấn đề này với.thank anh em nhiều

đương nhiên sẽ seo tốt hơn rồi ! đc ưu ái đề xuất ! thứ hạng kênh xếp hạng chủ đề
Sướng biết mấy haha
thật không vậy bác.nói thật với bác sáng qua e xin dấu tích xác minh từ youtube.đến khoảng 5h chiều là có mail thông báo kênh được xác minh.giờ vào kênh có dấu tích xám.nhưng không biết tác dụng của nó thế nào :D

thật không vậy bác.nói thật với bác sáng qua e xin dấu tích xác minh từ youtube.đến khoảng 5h chiều là có mail thông báo kênh được xác minh.giờ vào kênh có dấu tích xám.nhưng không biết tác dụng của nó thế nào :D
ừ bác pro` ghê :D:D:D kênh conten em không biết khi nào tới 100k sub nữa
Bữa giờ seo thua muốn sặc tiết .
Kênh bác cứ 1 tuần ra video 1 lần thì giàu $$$$$ luôn bác ạ đề xuất về kinh khủng

ừ bác pro` ghê :D:D:D kênh conten em không biết khi nào tới 100k sub nữa
Bữa giờ seo thua muốn sặc tiết .
Kênh bác cứ 1 tuần ra video 1 lần thì giàu $$$$$ luôn bác ạ đề xuất về kinh khủng
kênh e 1 năm mới dc vậy đó bác.bao nhiêu cố gắng mới được

dấu tích này làm sao mới có đc nhỉ??????:oops::oops::oops::oops::oops:

e thấy 1 số kênh nó chưa dc 100k đã có tích xám rồi mà, ko biết là kiểu gì
kênh của công ty truyền thông, giải trí nào đó thì không cần 100k cũng có dấu tích, còn loại kênh cá nhân, tập thể nào đó không có công ty chống lưng thì phải đủ 100k sub

Mấy bác ăn no nhỉ, toàn 100k sub :( .. Mình có cỡ 20k thôi (US, EU) mà đã thấy ấm rồi, mấy bác trên 100k chắc siêu cmn giàu...

bác làm content hay reup đấy, em mới làm up cái video mà 2 tuần có hơn 100 view :(
Content, du lịch ẩm thực vn, sub Eng :v...

Ai thuê TEAM làm Vi Déo với các chương trình thực tế thì cũng cho thuê luôn nhé, Team toàn mấy đứa zai xinh gái đẹp đang làm trong đài truyền hình chuyên môn có thừa ... Cứ inbox giá thỏa thuận :v

Giờ cứ phải đạt 100k sub thì mới được cấp dấu tích mấy bác à , nếu dưới 100k sub chắc phải tham gia Net mới nhờ mấy ông lớn này giúp có được . Căng kèo lắm :3

Giờ cứ phải đạt 100k sub thì mới được cấp dấu tích mấy bác à , nếu dưới 100k sub chắc phải tham gia Net mới nhờ mấy ông lớn này giúp có được . Căng kèo lắm :3
mấy năm nay đều vậy mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom