Report hỏi về việc close topic dv nhạy cảm

Status
Not open for further replies.

dragonlove

Junior
Pre-verified
Reactions
31
MR
0.000
Thật sự cũng ko tính viết mà hỏi cái cho rõ , dv của tớ thành dv nhảy cảm lúc nào ko hiểu

https://mmo4me.com/threads/cho-thue...toan-vcb-all-banks-vn-25.270126/#post-5068815

tớ cho thuê bank nói thẳng là ko mún verified + đóng bảo hiểm cái gì đó , chả tin ai được , gd thì qua trung gian thôi đã ghi rõ rồi , đọc mấy cái rules cũng ko có ai bắt buộc phải verified và đóng bảo hiểm gì giờ tự nhiên thành dv nhạy cảm , admin nào vào bảo có rule service này ko được open và là dv nhạy cảm confirm dùm tớ để tớ khỏi post dv này lên nữa , thanks .

Chào bạn,

Đọc có vài dòng mà mờ cả mắt...:)...Lần sau ghi rõ ràng tiếng Việt ra nha bạn! Tiếng Việt ta vốn đẹp kia mà!..:)
Còn về việc bạn làm dịch vụ thì theo mình nên đóng Bảo hiểm để đảm bảo quyền lợi cho thành viên khác bạn à! Bên cạnh đó, tiền bạn gởi bảo hiểm có mất đi đâu mà lo! Bạn hãy đặt tình huống bạn là người mua bạn sẽ hiểu!
Đôi lời cùng bạn!

Trân trọng,

Upvote 0
Chào bạn,

Đọc có vài dòng mà mờ cả mắt...:)...Lần sau ghi rõ ràng tiếng Việt ra nha bạn! Tiếng Việt ta vốn đẹp kia mà!..:)
Còn về việc bạn làm dịch vụ thì theo mình nên đóng Bảo hiểm để đảm bảo quyền lợi cho thành viên khác bạn à! Bên cạnh đó, tiền bạn gởi bảo hiểm có mất đi đâu mà lo! Bạn hãy đặt tình huống bạn là người mua bạn sẽ hiểu!
Đôi lời cùng bạn!

Trân trọng,
bh để làm cái gì khi mà gd bank toàn vài chục + vài trăm triệu trở lên ko lẽ mình phải đóng 100t tiền bảo hiểm , dv của mình ghi ngay từ đâu là gd qua trung gian thì cái bh đó có hay ko thì ảnh hưởng gì đến dv của mình nhỉ , mình chỉ muốn xác định 1 việc thôi dv của mình là dv nhạy cảm ko được open thread có đúng hay ko nếu đúng thì mình khỏi post nữa thôi .

Upvote 0
bh để làm cái gì khi mà gd bank toàn vài chục + vài trăm triệu trở lên ko lẽ mình phải đóng 100t tiền bảo hiểm , dv của mình ghi ngay từ đâu là gd qua trung gian thì cái bh đó có hay ko thì ảnh hưởng gì đến dv của mình nhỉ , mình chỉ muốn xác định 1 việc thôi dv của mình là dv nhạy cảm ko được open thread có đúng hay ko nếu đúng thì mình khỏi post nữa thôi .
Nói như cậu thì cũng làm gì có trung gian nào trong forum này đóng bảo hiểm 100tr mà trung gian dùm cậu.

Upvote 0
Thực sự thì đóng BH + verified đi bác :) Làm vầy không ổn đâu. Đây là việc liên quan tiền bạc lớn. Bác đóng BH cho người dùng an tâm :) Scam trên đây dữ lắm

Upvote 0
Không đóng bảo hiểm + verify bác có thể tìm 4rum khác...nói chung 4rum này có rule là vậy...đóng bảo hiểm + verify sẽ tăng độ uy tín + đề phòng scam khi giao dịch với member trên 4rum này.

Upvote 0
Như bạn đã nói .đó là "dịch vụ" của bạn mà đã làm dịch vụ thỳ bắt buộc phải đăng ký với BQT hơn nữa mọi người đều biết là vấn đề wire bank là 1 số tiền rất lớn khi with từ các net về có thể vài k$ - vài chục k$/ lần. Và trước khi đăng ký dịch vụ bạn nên verify thông tin với bqt trước nha .

Upvote 0
Thật sự cũng ko tính viết mà hỏi cái cho rõ , dv của tớ thành dv nhảy cảm lúc nào ko hiểu

https://mmo4me.com/threads/cho-thue...toan-vcb-all-banks-vn-25.270126/#post-5068815

tớ cho thuê bank nói thẳng là ko mún verified + đóng bảo hiểm cái gì đó , chả tin ai được , gd thì qua trung gian thôi đã ghi rõ rồi , đọc mấy cái rules cũng ko có ai bắt buộc phải verified và đóng bảo hiểm gì giờ tự nhiên thành dv nhạy cảm , admin nào vào bảo có rule service này ko được open và là dv nhạy cảm confirm dùm tớ để tớ khỏi post dv này lên nữa , thanks .

Đóng BH còn ko dám đóng thì sao dám trung gian !? Dịch vụ thuê BANK US của cậu, đã RẤT LỜI rồi....+ hay có sự cố nữa. Muốn ăn mà ko dám đóng BH thì đừng làm......

Upvote 0
Trung Gian : fees trung gian bạn tự chịu , trung gian cuibap1984 . ( show proof cho mình mình send money cho trung gian còn bạn send fees ) , bên mình nhận được tiền thì trung gian release money .
Cách giao dịch của bạn vẫn là muốn ng khác with $ trước rồi bạn mới gửi tiền cho trung gian mà.
Vậy khác gì không trung gian đâu ?

Upvote 0
Trung Gian : fees trung gian bạn tự chịu , trung gian cuibap1984 . ( show proof cho mình mình send money cho trung gian còn bạn send fees ) , bên mình nhận được tiền thì trung gian release money .
Cách giao dịch của bạn vẫn là muốn ng khác with $ trước rồi bạn mới gửi tiền cho trung gian mà.
Vậy khác gì không trung gian đâu ?
trung gian nghe cho an tâm :p , chứ cái dv này làm sao trung gian dc

Upvote 0
Cậu nên đóng 1 lượng vừa đủ khiến người ta có thể tin tưởng . Có thể là 50 triệu . Với mỗi luận bank wire hàng tuần mình có thể chuyển khoảng 10 K - 20 K . Vì mình ko cần biết chỉ cần có proof chuyển tiền của net thì cậu phải chịu trách nhiệm nên đóng bảo hiểm là nghĩa vụ của cậu nếu muốn làm ăn lâu dài . Chứ ko phải hỏi là cần đóng bao nhiêu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back
Top Bottom