Hỏi về việc bán Tút ? Đóng bảo hiểm rồi có được không ?

Status
Not open for further replies.

AprilLJan

Banned
Reactions
507
MR
2.992
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình muốn lập dịch vụ cung cấp các dịch vụ để các bạn Newbie chưa có định hướng hoặc các bạn muốn làm thêm công việc có thể làm viêc : Thông quá đó mình sẽ thu phí sau khi hướng dẫn cho các bạn các công việc và chia sẽ ý tưởng của mình ! Đồng thời hỗ trợ thêm !

Vậy mình có thể mở ra một Topic như là cung cấp dịch vụ kiếm tiền và thu phí : Rất giống Tut - Và vì thế đôi lần mình đã bị khóa Acc.

Vậy có cách nào để hợp pháp hóa nó không ! Nếu bắt buộc phải đóng bảo hiểm cũng được : Nhưng mức đóng bảo hiểm sẽ là bao nhiêu và có quy định gì thêm ?

Nếu cả hình thức đóng bảo hiểm cũng không được luôn : vậy mình có thể chia sẽ ý tưởng và để lại địa chỉ tài khoản, để các bạn nào muốn thì chuyển tiền đóng góp cho mình, chứ không bắt buộc và khi đạt một mức tài khoản cụ thể thì mình mới cấp thêm dịch vụ, như vậy có được không ./?

Upvote 0
Bác này trước có vụ 200k này, share free đi bác, khỏi phải đóng bảo hiểm :D
Vụ 200k của em lên thu nhập 200k/ngày luôn ùi ! :D Hùi trước 100k/ngày lấy phí 200k , mà giờ lên 200k/ngày ! :D

Upvote 0
Mong tiền bảo hiểm không quá đắt :(
100$ 100$ 100$ ...................

Upvote 0
chuẩn bị có dự là .....
Mình không tính Scam đâu! Phải đóng bảo hiểm vì được chấp nhận thì mình mới inbxo hặoc mở Topic ! :( Vì mình bị khóa Acc vài làn ùi !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,284
Latest member
fb88comcc

Most viewed of week

Most discussed of week