Ask Hỏi về ngày Pay của ZICNET và FREEDOM

LHC

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chào cả nhà ;)

Em có 2 kênh Youtube. 1 ZIC (Scale Lab) và 1 Freedom. Vào được hơn 1 tháng mà chưa thấy Pay :(

1/ ZIC (Scale Lab): Vào ngày 14/7/2016 (Thằng này hơi chán, gửi mail hỏi hơn 1 tuần mà chưa trả lời, chắc éo trả lời luôn rồi)
2/ Freedom: Vào ngày 29/6/2016

Các bác cho em hỏi là khoảng ngày mấy thì 2 NET trên mới Pay vậy các bác????

toàn net cùi bắp thế, Freedom thì pay chậm nhất trong các thể loại net đã thế ăn chia lại thấp lè tè nữa

toàn net cùi bắp thế, Freedom thì pay chậm nhất trong các thể loại net đã thế ăn chia lại thấp lè tè nữa
Không còn cách nào khác mới vô Freedom bác ạ :( Bác có thể cho em biết ngày Pay của các NET trên không :(

Không còn cách nào khác mới vô Freedom bác ạ :( Bác có thể cho em biết ngày Pay của các NET trên không :(
tháng 7 thì ngày đầu tháng 9 nó pay, freedom pay sau 2 tháng

mình có kênh trong zic.đã nhận tiền 3 lần vào mồng 1 đầu tháng qua paypal.wmz thì chậm 10 ngày.support trước thấy trả lời.giờ éo thấy luôn.được cái RPM nó cao,gần như nhất trong các net.mà nó đang update databoarh hay sao mà không login được nhỉ.bác thử login vào databoarh của nó xem được không báo e với

mình có kênh trong zic.đã nhận tiền 3 lần vào mồng 1 đầu tháng qua paypal.wmz thì chậm 10 ngày.support trước thấy trả lời.giờ éo thấy luôn.được cái RPM nó cao,gần như nhất trong các net.mà nó đang update databoarh hay sao mà không login được nhỉ.bác thử login vào databoarh của nó xem được không báo e với
Không được luôn bác!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom