hỏi về cách cài đặt mail domain

Nghĩa là gửi mail [email protected] , [email protected] -> về [email protected] đúng ko ?

chính xác là như vậy, nhưng [email protected][email protected] là của người ta. CÓ làm được không?

mà hình như cái title với cái yêu cầu của thớt là hơi nhầm lẫn 1 chút, thớt ở tile nói là mail domain tức là tất cả email dạng [email protected] đều forward về mail chính là admin@domain.com phải ko :D. thế thì làm như hình t nói là chuẩn rồi.

Cậu hướng dẫn catch mail chỉ xảy ra với điều kiện email [email protected] nó chưa được reg , giả sử thằng nào nó reg rồi thì catch có ý nghĩa gì nữa.

mà thớt chắc là muốn như cậu hướng dẫn thôi, tớ muốn thì khác hơn chút , hihi

chính xác là như vậy, nhưng [email protected][email protected] là của người ta. CÓ làm được không?

Cậu hướng dẫn catch mail chỉ xảy ra với điều kiện email [email protected] nó chưa được reg , giả sử thằng nào nó reg rồi thì catch có ý nghĩa gì nữa.

t làm đc với @gmail.com nha :D nhưng chỉ là mail của cậu thôi :D
ko hẳn là [email protected] mà random có quy tắc thì nó vẫn về email của cậu :)

Cậu làm như tớ là thánh =)) của người ta mà đòi về mình =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,217
172,257
Latest member
khanhan13

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week