[Hỏi] Tựa game cày để kiếm tiền thật ?

newbieimba

Senior
Reactions
110
MR
0.005
Chẳng là từ khi LOL VN rộ phong trào hack dísconnect và tools, em hầu như chẳng còn 1 tí sức lực nào để cày thuê nữa, dù xanh bao nhiêu vẫn cứ thua là thua... Nay em muốn mấy bác chỉ em vài tựa game số lượng người đông cần mua bán để em có thể cày kéo... à sẵn tiện em hỏi luôn, nghe nói Dota 2 và CSGO kiếm tiền cũng tốt lắm phải không mấy bác @@, và nếu có khoảng tầm 2-3 triệu thì nên đầu tư vào site ptc như trafficmon k nhỉ :D

Last edited:
ngoalong cày acc clone bán cho tụi nó thử xem :D 3q cày ngọc trong thủ cửa giống trong war đó rồi bán nghe đâu 500 ngọc là 50k :D

Cày game Rambo nhé, kiếm cực tốt, mình ngày chơi 2 tiếng => kiếm hơn 100k :D

ngoalong cày acc clone bán cho tụi nó thử xem :D 3q cày ngọc trong thủ cửa giống trong war đó rồi bán nghe đâu 500 ngọc là 50k :D
đa tạ bác, em cũng có nghe qua, mà khổ nỗi nhìn cái 3q k = dc lol, nên chả muốn chơi bao h :(

stream game mà kiếm tiền, nghĩ j mà đi cày thuê :D
:(, ăn nói k lưu loát, mặt mũi k đến nỗi, chỉ sợ tụi nó ghét thêm ^^, hay là quay clip của các gamer rồi đăng lên youtbe dc k bác ?

dota 2 kiếm tiền khá tốt nếu bạn trade tốt.
đại khái là đổi đồ cùi lấy đồ ngon đem bán .
không thì bet :D:D:D

đa tạ bác, em cũng có nghe qua, mà khổ nỗi nhìn cái 3q k = dc lol, nên chả muốn chơi bao h :(
3q đồ họa không bằng LOL , tướng skill cũng ít da dạng nhưng thị trường của nó chưa hẳn thua đâu bác :D

:(, ăn nói k lưu loát, mặt mũi k đến nỗi, chỉ sợ tụi nó ghét thêm ^^, hay là quay clip của các gamer rồi đăng lên youtbe dc k bác ?
ko quan trọng, miễn là chơi giỏi, biêt vvà câu tiếng anh quen thuộc :"fucking death, OMG, it is bullshit , amazing game, easy to play. ...":
Đừng có ham hố reup, tự chơi mà up lên, phải có cái mặt mình ở trên youtube thì ko sợ bị chugns nó report. youtube nhiều cái cần mánh khoé nên tự tìm đi thớt. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back