(Hỏi)Tốc độ gõ captcha của bạn và cách gõ captcha nhanh?

annguy79

Senior
Reactions
63
MR
0.000
Mình mới bắt đầu gõ mấy ngày nên tốc độ cực chậm
225 captcha/1 tiếng
mình phải làm sao để gõ nhanh hơn
mình thấy mấy bạn pro gõ 500-600 cap 1 tiếng.không biết có cách gì gõ nhanh hơn không?

1100-1200 /h là chuyện bình thường , 2k-3k còn có nữa ah , bạn nên tập gõ 10 ngón .
tập gõ 10 ngón lâu k bạn?

tập gõ 10 ngón lâu k bạn?
chừng 1 tuần để nhớ vị trí và cỡ 1 tháng để đạt tốc độ như trước. rồi sau đó.... 1k5 là đều nếu capt ra nhanh ^^
nói chung là nên tập gõ 10 ngón, ngoài gõ nhanh ra nó còn có 1 số thứ hữu ích nữa

Gõ nhiều khác nhanh. không nhất thiết 10 ngón nhá
5 ngón. 2k5/h đây.
nhiều ng 10 ngón chưa chắc mơ được.
chỉ mình cách gõ đi bạn
còn tùy bạn bỏ bao nhiêu tiếng để tập mỗi ngày!
nếu mỗi ngày tập 2h thì nhanh nhất là bao lâu

chừng 1 tuần để nhớ vị trí và cỡ 1 tháng để đạt tốc độ như trước. rồi sau đó.... 1k5 là đều nếu capt ra nhanh ^^
nói chung là nên tập gõ 10 ngón, ngoài gõ nhanh ra nó còn có 1 số thứ hữu ích nữa
mình gõ 9kw.eu captcha load khá nhanh nhưng mỗi tội mình gõ quá chậm

Haiz. hỏi bản thân bạn xem..
Chưa chắc chát nhanh gõ văn bản nhanh đã có thể làm được
có người gõ vài năm sp vẫn lè tè. có người vài ngày đã 2-3x
Cứ cố gắng lên. capt là con đường gian khổ mà
bạn có thể chỉ cho mình web nào hay phần mềm nào dạy gõ 10 ngón tốt dc k?

cứ gõ cho nhìn quen mặt captcha đi tự khắc nhanh bạn ạ, ko cần tập 10 ngón đâu, mới như bạn thì mất thời gian dịch code là nhiều

cứ gõ cho nhìn quen mặt captcha đi tự khắc nhanh bạn ạ, ko cần tập 10 ngón đâu, mới như bạn thì mất thời gian dịch code là nhiều
mấy cap khó mình gõ sai tè le lại còn gõ chậm

Tuỳ tình hình load nữa :D

chỉ mình cách gõ đi bạn

nếu mỗi ngày tập 2h thì nhanh nhất là bao lâu
lúc trước được ông bác cho cái đĩa, trong đó có phần mềm dạy gõ 10 ngón, học đâu được vài tuần, dạy kết hợp với chơi nữa nên giờ mình gõ cũng tạm ổn!

Kinh nghiệm của mình là vậy thôi, cậu thấy được thì làm theo!

5~6 ngón , nhanh! nhưng dễ nhầm nút quá !:p - 10 ngón cho nó trâu , làm việc lâu dài các bác sài hoài có mấy ngón đó coi chừng về sau nó cứng khừ hơn mấy ngón khác thì sao mà gõ tiếp nữa đây ?:rolleyes:

gợi ý cho bạn nè: http://tapdanhmay.com/ cố lên sẽ có ngày thành công. tập nhiều thì nhanh, đừng có quan tâm quá vào "khi nào được" mà nên tập trung vào "mình sẽ làm được" :)

cái vấn đề của gõ captcha nó khác với gõ chữ văn bản thông thường là bạn không thể gõ theo thói quen, ví dụ bạn đọc chữ "nghĩa" là tay tự động gõ theo thói quen, còn captcha bạn phải tập theo 1 hướng khác. hướng của mình là: lướt nhanh qua các ký tự, từng ký tự 1 và tập gõ lại từng ký tự thật nhanh. Nôm na là thay vì đọc cả chữ thi đọc từng ký tự :)

bạn nên tập 10 ngón vì: gõ 10 ngón thì nhiều ngón tay làm việc hơn, công việc mỗi ngón ít hơn nên đỡ mỏi tay. mỗi ngón tay chỉ kiểm soát 1 khu vực nhỏ nên gõ chính xác ít sai hơn. các ngón tay di chuyển ít hơn.

lúc trước được ông bác cho cái đĩa, trong đó có phần mềm dạy gõ 10 ngón, học đâu được vài tuần, dạy kết hợp với chơi nữa nên giờ mình gõ cũng tạm ổn!

Kinh nghiệm của mình là vậy thôi, cậu thấy được thì làm theo!
mình cũng đang tập gõ 10 ngón chứ gõ captcha mà chậm z thì cạp đất mà ăn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,858
171,912
Latest member
lienphanmhai
Back
Top Bottom