Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

captcha24 load giờ load chậm quá, còn 2captcha thì cứ 10 code là có 1 code tào lao, ấn k fai captcha nhìu lần thì lại tạm band acc, nãn luôn.

Mình cũng gõ capt chui lủi trên văn phòng ban ngày, và mấy bà chị trong phòng là mem mình luôn, lựa chọn số 1 của mình là Mega ( mình có làm cả Group Pix và GGS nữa nhé nhưng mình làm vào thời điểm khác)

Vài lý do mình chọn Mega
  • Với GGS level Gold sẽ bị overload phải xài auto click nhiều lúc cả tiếng mới zô sever, mà làm vài code rồi có việc phải pause lát nữa zô nó over load thì...@#$%$&^$*^ :mad::mad::mad:
  • Với dự án Pix lúc nó load chậm thì log tầm 100 acc nhé, còn lúc nó load full ko tính, tức là nếu có ai bước vào văn phòng bạn phải pause nhưng nó sẽ load cho bạn vài chục code nữa, nếu liều mạng mà tắt luôn hay ẩn xuống để time out thì pri tăng ầm ầm, chưa kể nó điên lên nó ban :confused::confused::confused:
  • Mega tuy nó rate ko bằng nhưng cũng tạm gọi là tạm chấp nhận đc hơn mấy dự án làm ngày khác ở thời điểm bây giờ,có điều minpay hơi cao và kick nhiều nếu gõ ko chuẩn, ưu điểm thích pause là pause đc ngay vì ban ngày gõ 10 nick là vô tư, pause chỉ vài giây xong trước khi có người ngó vào màn hình mình thậm chí nếu nhanh tay hơn mình đã có thể thủ tiêu đc cả cái soft rồi khi họ mới vừa mở cửa phòng rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Tiết lộ thêm vài mẹo để gõ capt trên văn phòng nữa nè

1. Camere phía trước thì an toàn, nhưng trường hợp mình thì camera sau lưng tầm 2m mới đau, đăng nhập hệ thống camera rồi chỉnh góc ngồi lại. Bất chấp camera chĩa ngay sau lưng mình về phía màn hình máy tính, lấy đầu che màn hình chỉ vừa đủ che mỗi cái soft ở chính giữa màn và ngồi im ( tuy có hơi mỏi cổ ), còn toàn phông vẫn là hình bản đồ và biểu đồ doanh thu trong ngày, :p:p:p
  2. Bị sếp hay ai bắt đc nói đây là phần mềm em luyện gõ 10 ngón :cool::cool::cool:
  3. Huy động thính giác tối đa với những âm thanh mở cửa hay bước lên thang ( nếu có) o_Oo_Oo_O
  4. Lôi kéo đc đồng minh trong cùng phòng mình càng nhiều càng tốt, cho họ gõ capt kiếm thêm luôn như mình để chi tiêu xăng xe....(mấy bà chị văn phòng rất kết khoản này, đặc biệt người có gia đình), thậm chí bonus cả ref 10%, ko cần lấy hoa hồng, miễn là đc việc và an toàn cho mình capt :D:D:D
Với vài chiêu trò nhỏ nhỏ đó mỗi tháng lương mình chỉ 3 tr ( làm nửa ngày ) nhưng capt thì mình kiếm đc tầm 5,6 tr (cả ref của mem vì mình ko capt nhiều lắm) nên cũng đủ lo cho cuộc sống sinh viên đỡ chật vật, :D
Mà đó là do mình gặp mụ sếp hắc ám hơi tý dọa point , ý nhầm, là dọa phạt hành chính , còn nếu tình hình sếp bạn cho gõ capt thoải mái lúc thời gian rảnh trên văn phòng thì cứ tự nhiên lựa Pix là ngon nhất, :D

Cho mình hỏi chút MEGA có hỗ trợ thanh toán qua WMZ không vậy?
Mình lập ở bên trang protypers.com nhưng sao vẫn đòi mã giới thiệu invi vậy? nếu mình lập nhiều tài khoản mega nhưng cùng một ví WMZ có được không vậy?
thanks bạn nhiều :)

Cho mình hỏi chút MEGA có hỗ trợ thanh toán qua WMZ không vậy?
Mình lập ở bên trang protypers.com nhưng sao vẫn đòi mã giới thiệu invi vậy? nếu mình lập nhiều tài khoản mega nhưng cùng một ví WMZ có được không vậy?
thanks bạn nhiều :)

pm thì cùng 1 ví dc. nhưng còn wmz thì k nhé... mà mega người ta nghỉ muốn hết rùi. giờ còn nhảy vào chi ?

pm thì cùng 1 ví dc. nhưng còn wmz thì k nhé... mà mega người ta nghỉ muốn hết rùi. giờ còn nhảy vào chi ?
mình đang mới đánh pix nhưng thấy khó quá. thiếu kinh nghiệm nên không ổn định được, Bạn biết dự án nào đánh ổn định được ban ngày không? thanks bạn.

mình đang mới đánh pix nhưng thấy khó quá. thiếu kinh nghiệm nên không ổn định được, Bạn biết dự án nào đánh ổn định được ban ngày không? thanks bạn.
GGS thẳng tiến đi bạn, Pix nó đồ sát kinh lắm, gần 1 tuần mình ko dám làm
Mega nó pay random, GGS thì bạn vượt đc overload là ok, @@

Đang làm ggs day mà thấy mấy pro pix kiếm tiền nhiều thấy ham quá. Chắc phải nghiên cứu kiếm cái group pix chiến thử

Giờ muốn chiến captcha. Hiện tại thằng nào đang ổn nhất với lại giá cao nhất nhỉ.

Pix rate cao nhất, bất ôn nhất được này mất kia thôi

Các bạn cho mình hỏi , mình mới chơi 2captcha

Những số liệu sau thông báo cái j ?

Balance: 0.02287 $

Suspended: 0.00192 $

Và mình mắc lỗi j thì bị band , để mình còn cẩn thận :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,889
171,934
Latest member