Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

80,90% 1 chữ là tại 1 thời điểm nào đó thôi, như làm event đó
Cứ gia nhập Pix đi rồi bạn sẽ hiểu thế nào là chân dài, thế nào là bò sữa và bác sỹ, y tá hàng đàn gõ tới rụng tay ..
.
Nên login dân Pix chọn thời điểm code ngon, load nhanh mới login nên có cả thread chỉ để cập nhật tình hình load hiện tại của nó bởi vì thời gian login 1 nick mất 1 code đăng nhập kèm proxy, rất mất công nếu login vào những thời điểm load chậm và code dài vì hiệu suất công việc thấp
nó mặc định bonus 10% cho tất cả mọi group, còn lọt nhóm xuất sắc nhất (mỗi ngày) thì đc thưởng thêm từ 1 tới 25 % nữa tùy vị trí đứng top

• 1 place gets 25% of the past day income
• 2 place gets 15% of the past day income
• 3 place gets 10% of the past day income
• 4 place gets 5% of the past day income
• 5 place gets 1% of the past day income

Pix dễ với người biết và khó với newbie vì nó phức tạp nhất ở proxy và tốc độ load dao động, ko tỉnh đòn thì bạn có thể bị time out hết pause ko kịp hoặc có lúc lại đợi code dài mỏ, chưa kể 5 phát time out liên tiếp bạn có thể bị ban và bay 3 $, nên khi gõ hay phải theo dõi cái số tính giờ đó, mình thường liên tiếp 4,5 code mà ko giãn đc thời gian (khi còn dưới 10s) mình sẽ cho pause vài acc, rồi thấy thời gian giãn dần đc lên 20,21 thì lại tick thêm vài acc để ổn định giữ đc sp :):):)

Còn riêng vụ proxy tốn quá nhiều giấy mực của anh em mà chưa đâu vào đâu, có thể bạn log làm việc hết 30 phút và gõ 5 phút nó connect hết, thậm chí proxy của bạn hoàn toàn bị sorry và bạn ko thể làm việc, nguồn proxy nữa v..v...
Sự phức tạp của Pix ko phải ở code của nó nên ko nói dễ hay khó đc, nó chỉ phức tạp thôi, :D

Nhưng bù lại nó ổn định rate, ko ăn gian code nhiều, khó ban và ít khi ban nhảm, nhưng 1 khi ban nó trừ luôn TK của bạn 3 $ nếu đủ, ko đủ 3 $ thì trừ về 0, dự án nào cũng có điểm mạnh và nhược điểm, nhưng kiểu gì cũng có khắc phục nó, và đa số các pro đều trụ lại bên Pix nhiều nhất và là dự án cày tiền đc nhiều nhất bên Capt luôn, dự án hot thứ 2 là GGS

ps : chỉ là nhận định mang tính cá nhân :D:D:D
sweet niblets :eek:

nhờ các bạn pro chỉ giáo thêm...
mình từng làm kolo, Qlink, Mega và hiện tại đang gõ Gogetsome nhưng cũng chỉ là gà thôi 1h cũng chỉ gõ đc 0.6$ (1000 code cấp Gold) như vậy là quá tệ phải không :(

mình cũng muốn chuyển sang Pix gõ thử nhưng lại ko biết mua và xài Proxy sao cho hợp lý, cũng chưa biết giá cả 1 group Pix là bao nhiêu (nghe nói phải dùng hơn 100id mới kiếm được tiền chứ nó load lâu lắm :confused:)
mấy bạn pro từng gõ pix cho mình vài ý kiến được không? cần đầu tư bao nhiêu tiền để mua ID và Proxy để gõ ở mức trung bình (1 ngày mình gõ tầm 3-4 tiếng)

Cứ gia nhập Pix đi rồi bạn sẽ hiểu thế nào là chân dài, thế nào là bò sữa và bác sỹ, y tá hàng đàn gõ tới rụng tay ..

thank bác mình mới chân ướt chân ráo vào cạp thôi đang gõ 2captcha học tập dần lên mà vẫn bị nó cảnh cáo + ban suốt :D

.
Nên login dân Pix chọn thời điểm code ngon, load nhanh mới login nên có cả thread chỉ để cập nhật tình hình load hiện tại của nó bởi vì thời gian login 1 nick mất 1 code đăng nhập kèm proxy, rất mất công nếu login vào những thời điểm load chậm và code dài vì hiệu suất công việc thấp
nó mặc định bonus 10% cho tất cả mọi group, còn lọt nhóm xuất sắc nhất (mỗi ngày) thì đc thưởng thêm từ 1 tới 25 % nữa tùy vị trí đứng top

• 1 place gets 25% of the past day income
• 2 place gets 15% of the past day income
• 3 place gets 10% of the past day income
• 4 place gets 5% of the past day income
• 5 place gets 1% of the past day income

Pix dễ với người biết và khó với newbie vì nó phức tạp nhất ở proxy và tốc độ load dao động, ko tỉnh đòn thì bạn có thể bị time out hết pause ko kịp hoặc có lúc lại đợi code dài mỏ, chưa kể 5 phát time out liên tiếp bạn có thể bị ban và bay 3 $, nên khi gõ hay phải theo dõi cái số tính giờ đó, mình thường liên tiếp 4,5 code mà ko giãn đc thời gian (khi còn dưới 10s) mình sẽ cho pause vài acc, rồi thấy thời gian giãn dần đc lên 20,21 thì lại tick thêm vài acc để ổn định giữ đc sp :):):)

Còn riêng vụ proxy tốn quá nhiều giấy mực của anh em mà chưa đâu vào đâu, có thể bạn log làm việc hết 30 phút và gõ 5 phút nó connect hết, thậm chí proxy của bạn hoàn toàn bị sorry và bạn ko thể làm việc, nguồn proxy nữa v..v...
Sự phức tạp của Pix ko phải ở code của nó nên ko nói dễ hay khó đc, nó chỉ phức tạp thôi, :D

Nhưng bù lại nó ổn định rate, ko ăn gian code nhiều, khó ban và ít khi ban nhảm, nhưng 1 khi ban nó trừ luôn TK của bạn 3 $ nếu đủ, ko đủ 3 $ thì trừ về 0, dự án nào cũng có điểm mạnh và nhược điểm, nhưng kiểu gì cũng có khắc phục nó, và đa số các pro đều trụ lại bên Pix nhiều nhất và là dự án cày tiền đc nhiều nhất bên Capt luôn, dự án hot thứ 2 là GGS

thạch thảo cho hỏi dự án past thì sao , mình đang làm dự ấn này thấy cũng đc mà ngày thì gõ kolo sao gõ past đc 15-16 code/p mà gõ kolo đc có 20 hic hic , mà gõ kolo thấy còn khó hơn gõ past mà past mấy hôm nay đêm load chậm như ngày ko biết mong pro tư vấn chia sẻ chút ít :(

thạch thảo cho hỏi dự án past thì sao , mình đang làm dự ấn này thấy cũng đc mà ngày thì gõ kolo sao gõ past đc 15-16 code/p mà gõ kolo đc có 20 hic hic , mà gõ kolo thấy còn khó hơn gõ past mà past mấy hôm nay đêm load chậm như ngày ko biết mong pro tư vấn chia sẻ chút ít :(
Khắc phục về code thì còn đc chứ tốc độ load của nó thì bó tay, tình trạng chung mà :confused::confused::confused:
Mỗi dự án có 1 ưu và nhược điểm riêng, Cố gắng khắc phục thôi, nếu chậm thì xài nhiều nick :):):)

Khắc phục về code thì còn đc chứ tốc độ load của nó thì bó tay, tình trạng chung mà :confused::confused::confused:
Mỗi dự án có 1 ưu và nhược điểm riêng, Cố gắng khắc phục thôi, nếu chậm thì xài nhiều nick :):):)
thạch thảo cho hỏi :Dcó cách nào xài nhiều nick mà load nối nhau không , mình xài nhiều id nhưng thi thoảng nó ra cả đống mà thấy run :(

thạch thảo cho hỏi :Dcó cách nào xài nhiều nick mà load nối nhau không , mình xài nhiều id nhưng thi thoảng nó ra cả đống mà thấy run :(
:confused::confused::confused: , nếu bạn là 1 người thu ngân ở siêu thị bạn có cách nào làm cho khách hàng tới mua và ra về đều đều nhau ko? Để ko ai phải đợi ai, đỡ phải có lúc xếp hàng cả đống ở chỗ thu tiền làm bạn vội vã rồi có lúc bạn lại đứng chơi dài?

Code ra theo mức độ công việc trên thời điểm sever của nó, lúc đó nó có nhiều code cần giải quyết ko (khách hàng), nhiều người nhập code ko (là chúng ta) ... mà quyết định tốc độ ra code, làm sao can thiệp nổi :oops::oops::oops:

Chỉ có cách căn theo tốc độ load khi đó mà tick thêm hay bỏ bớt nick thôi, như mình đã nói ở cmt phía trên nữa đấy, theo dõi bộ đếm giờ, liền 5 code liền mà ko giãn đc thời gian (nếu sắp time out) thì bỏ bớt nick ra, còn nếu thấy đợi code thì thêm vào, sợ ban hay kick thì tốt nhất log lượng acc dưới tầm sp mình 1 xíu thôi, thà đợi code 1 chút còn hơn ăn ban :):):)

Last edited:
Cho mìnhh hỏi tý. Xài soft asian mà ấn start là nó báo No conection. Please update...... Mình update xong rồi cũng bị lại lỗi tương tự ai giúp mình với!

mạng có ảnh hưởng đến tốc độ load không nhỉ các pro thấy xài wifi cũng như mang đầy nợ thích thì nhanh buồn thì chậm :D

Pro đâu hết rồi ?
thread cho hỏi sao proxy die rồi lại login đc vậy mà chưa hết hạn ?

Chào mọi người!
Cho em hỏi WMZ khoản nhiểu $ thì mình có exchage để chuyển về VN vậy.
Cám ơn các bạn:)

Pro đâu hết rồi ?
thread cho hỏi sao proxy die rồi lại login đc vậy mà chưa hết hạn ?
Proxy của cậu chưa hết hạn thì tất nhiên là login lại đc mà @@, proxy mua ( share hoặc private ) thì ko có vụ die nhé, chỉ là bị trùng IP hoặc lúc đang pause, đang làm có ng` login trùng proxy đó nên có thể :
1 - cậu play trc thì cậu làm đc - ng` kia " sorry try again " hoặc " Block "
2 - xui thì đang gõ bị dis ra cho ng` mới log vào trùng proxy gõ
Cậu đợi tầm 20' - 30 ' thì sẽ có thể dùng lại con proxy đó ( Lưu ý : là ko có ai đang làm trên proxy đó ---> trùng proxy ).
Còn DIE là khi nào site đổi list ---> ko dùng đc list proxy cũ thì mới gọi là DIE nhé
Chào mọi người!
Cho em hỏi WMZ khoản nhiểu $ thì mình có exchage để chuyển về VN vậy.
Cám ơn các bạn:)
Giao dịch tối thiểu là 3 - 5Z, còn các Exchanger và site Auto Exchanger cậu có thể wa box Services để tìm, còn ko thích thì tự lập 2pic sell/buy ở Money Exchange
Tất nhiên câu luôn nằm trong đầu của dân cạp : nhớ cẩn thận trong giao dịch

Proxy của cậu chưa hết hạn thì tất nhiên là login lại đc mà @@, proxy mua ( share hoặc private ) thì ko có vụ die nhé, chỉ là bị trùng IP hoặc lúc đang pause, đang làm có ng` login trùng proxy đó nên có thể :
1 - cậu play trc thì cậu làm đc - ng` kia " sorry try again " hoặc " Block "
2 - xui thì đang gõ bị dis ra cho ng` mới log vào trùng proxy gõ
Cậu đợi tầm 20' - 30 ' thì sẽ có thể dùng lại con proxy đó ( Lưu ý : là ko có ai đang làm trên proxy đó ---> trùng proxy ).
Còn DIE là khi nào site đổi list ---> ko dùng đc list proxy cũ thì mới gọi là DIE nhé

Giao dịch tối thiểu là 3 - 5Z, còn các Exchanger và site Auto Exchanger cậu có thể wa box Services để tìm, còn ko thích thì tự lập 2pic sell/buy ở Money Exchange
Tất nhiên câu luôn nằm trong đầu của dân cạp : nhớ cẩn thận trong giao dịch
Cám ơn bạn.
Exchage thì khoảng nhiêu lâu là tiền chuyển tới ATM vậy?

Cám ơn bạn.
Exchage thì khoảng nhiêu lâu là tiền chuyển tới ATM vậy?
thường thì chỉ cần vài giây hoặc 1h, còn tùy trường hợp bất đắc dĩ thì hơi lâu tý

Cho em hỏi captcha có khó ko một ngày dc bao nhiu ?:(
Tùy bạn nhé - mà góp ý nhỏ đừng đặt câu hỏi kiều này nữa không ma nào rảnh trả lời đâu ( trừ mình :D).
KLQ nhưng các pro cho em hỏi làm sao để sử dụng được sofft XĐ 2 khung em star nó chạy có 1 khung trên khung dưới không load :confused:
Kiên Nhẫn-Thất Bại-Kiên Nhẫn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,894
171,940
Latest member
Nhpo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week