Hiện tại nên vào NET Youtube nào đây các bác ???

LHC

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chào các bác ;)

Hôm vừa rồi bị dính phốt của thằng ZICNETWORK cùi bắp (Chi tiết: https://mmo4me.com/threads/nen-tranh-xa-thang-zicnetwork-scalelab-dung-la-net-cui-bap.312395)

Giờ em bối rối không biết nên vào NET nào nữa? xin các bác tư vấn giúp em. VIDEO UP lên có một vài VIDEO REUP và em chỉ REUP những VIDEO không bật kiếm tiền thôi các bác ạ :) Mong các bác tư vấn em vào NET trừ FREEDOM ra ạ, vì FREEDOM Pay lâu quá.

Tư vấn giúp em NET nào dễ vào đấy các bác, Bấm thanks nhiệt tình cho các bác luôn :D

Last edited:
Hầu như các network đều không thích reup. Việc network cố tỏ ra hỗ trợ để kéo thêm những người dùng mới để họ có thêm % thu nhập nhưng phần hỗ trợ sẽ khiến bạn thất vọng. Theo mình bạn nên theo hướng tự làm nội dung và tham gia GA sẽ là cách làm bền vững.

Hầu như các network đều không thích reup. Việc network cố tỏ ra hỗ trợ để kéo thêm những người dùng mới để họ có thêm % thu nhập nhưng phần hỗ trợ sẽ khiến bạn thất vọng. Theo mình bạn nên theo hướng tự làm nội dung và tham gia GA sẽ là cách làm bền vững.
Mình đồng ý với bác này. Không có net nào bằng GA đâu. Mình đã vào 1 net rồi, thấy cũng thất vọng

Mình đồng ý với bác này. Không có net nào bằng GA đâu. Mình đã vào 1 net rồi, thấy cũng thất vọng

Chào các bác ;)

Hôm vừa rồi bị dính phốt của thằng ZICNETWORK cùi bắp (Chi tiết: https://mmo4me.com/threads/nen-tranh-xa-thang-zicnetwork-scalelab-dung-la-net-cui-bap.312395)

Giờ em bối rối không biết nên vào NET nào nữa? xin các bác tư vấn giúp em. VIDEO UP lên có một vài VIDEO REUP và em chỉ REUP những VIDEO không bật kiếm tiền thôi các bác ạ :) Mong các bác tư vấn em vào NET trừ FREEDOM ra ạ, vì FREEDOM Pay lâu quá.

Tư vấn giúp em NET nào dễ vào đấy các bác, Bấm thanks nhiệt tình cho các bác luôn :D
ThoughtFulMedia Network , có trụ sở và nhân viên hỗ trợ tại VN.
Yêu cầu kênh : 100sub , 1000view , kênh content
Thanh toán vào ngày 10 mỗi tháng , min pay là 25$ thanh toán qua paypal , kiều hối ngân hàng ,...
Được bảo vệ bản quyền và được sử dụng kho nhạc trong hệ thống network
Xem databoard về kênh và các từ khoá SEO .
Link ref : http://dash.thoughtfulmedia.com/joinnetwork?id=MjA=&e=bmd1b2liaW5obWluaGNsdWJAZ21haWwuY29t
Mình sẽ hỗ trợ các bạn trong những vấn đề khi tham gia network

Em biết bác ạ, đa số video của em là tự quay, chỉ 1 vài reup thôi ạ!

mình nghĩ là vào ga khi nó chuẩn cotten còn nếu không nên vào net ít nhất nếu một tháng bạn không đủ 100$ thì nó vẫn pay cho bạn còn gà phải có pin kèm theo 100$ mới pay mà giờ tình trạng chung là mmo nó cũng sập sệ rồi cho nên cứ phải tính đi rồi tính lại cho chắc . còn nét thì cứ vào đc là đc rồi vsp-music-zoom... nhiều mà

bác reup thì khó nhằn lắm, còn net thì bác cố thử lại ga đi, nó vẫn là the bét

Chào các bác ;)

https://mmo4me.com/threads/huong-dan-cac-ban-vao-net-musicnations-yeu-cau-thap.262042/

link vs ga mà chiến thôi cậu, đỡ mất % hàng tháng.......

Tuỳ chủ đề, 1 số chủ đề chơi nét cho khỏi click tặc

Chơi gà làm j, nó die lúc nào ko hay

cứ G.A mà chiến, hơi phiêu tí nhưng mà ngon :D

mình nghĩ là vào ga khi nó chuẩn cotten còn nếu không nên vào net ít nhất nếu một tháng bạn không đủ 100$ thì nó vẫn pay cho bạn còn gà phải có pin kèm theo 100$ mới pay mà giờ tình trạng chung là mmo nó cũng sập sệ rồi cho nên cứ phải tính đi rồi tính lại cho chắc . còn nét thì cứ vào đc là đc rồi vsp-music-zoom... nhiều mà

bác reup thì khó nhằn lắm, còn net thì bác cố thử lại ga đi, nó vẫn là the bét

REUP thì em không sợ Report, em chỉ sợ Google nó quét auto, có cách nào né được không các bác? Thường thì bao lâu nó quét vậy các bác ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom